Dragonica vn gm làm Ăn phẾ wá. Wá bỨc xúc

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi herry113, 7/10/11.

1. lamhero1992

lamhero1992 Youtube Master Race

đọc cái cm này của bạn đủ hiểu bạn là con ng` thế nào rồi =)) , loại ko muốn làm chỉ muốn hưởng , xin lỗi mình cũng onl 2 tiếng 1 ngày đủ hết này và "may mắn" onl dc vào khoảng thời gian từ 13h-24h ngày 21/11 nên cũng nhận dc thẻ reset skill , nhưng bạn thử đặt mình vào trường hợp cũng onl 2 tiếng 1 ngày trong tuần đó và "xui xẻo" lại off vào khoảng thời gian 13h-24h mà ko nhận dc thẻ đi rồi thấy cái cảnh =))
    cái thứ 2 ,bọn mình bức xúc cái cách làm việc của NPH chứ ko phải vụ mấy người ngồi không cũng dc hưởng thẻ reset nha mà bạn lên tiếng dữ vậy lol
    p/s : mình thấy người đang "sủa" là bạn đấy

2. gamevnlc1591

gamevnlc1591 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Có lẽ đây là thằng " não" nhất từng gặp đó . Bộ đầu óc đọc hiểu có sao không mà nói những câu như thế này

3. [GVN]DarkAngel

[GVN]DarkAngel Youtube Master Race

rất là bại não. cậu này chắc ăn may đọc được cái tin bọn kiemrong nó update lên vô nhận đc thẻ thì sướng :)). chứ cứ ol hụt cái thì lại lên đây chửi rủa NPH ngay, cái loại này thiếu gì

4. l3in

l3in Youtube Master Race

Miệng lưỡi của mày là miệng lươi của những thằng ngu học không biết chuyện mày thử mày như ng` ta coi mày có bức xúc k dám nói không thì mày ngang hàng với bọn lừa đảo rồi đấy chĩ có lừa đảo mới xem mấy cái này là nhỏ nhặt qua đường thôi. Tỉnh ra đi nhé thằng ôn!!! Trong thế giới ảo này còn nhìu cái lắm không đến lược cái mồm thối của lên tiếng đâu !!