Dự án Server L2 vì cộng đồng

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi pikachu1744, 12/6/16.

?

Bạn muốn chơi trên phiên bản nào?

Poll closed 19/6/16.
  1. Lineage2 Classic

60 phiếu
    36.4%
  2. Lineage2 High Five

12 phiếu
    7.3%
  3. Lineage2 C4

28 phiếu
    17.0%
  4. Lineage2 Interlude

84 phiếu
    50.9%
Multiple votes are allowed.
  1. LongNguyenTu*

LongNguyenTu* T.E.T.Я.I.S

Cái dao đấy là 1 cái đầu tiên của server,ko nhớ ten con dagger human mặc zubie,chạy theo nó toàn là bow elf chạy đầu đằng sau 1 mớ luôn,mà thời đấy ko nhớ rõ ràng lắm là c mấy và năm bao nhiêu chỉ biết là ds vẫn 20 phút và chúng nó bán buff trên tử cấm quan cả mớ,bow toàn akat lác đác vài chủ clan lớn cầm emi,mà thằng nó roi là bạn chủ quán(ko biết phải ko mà nó bảo cho chuộc lại 2tr vnd và 1 cái búa best d 1m6) sau nó bán được 2 mấy tr đấy mua ngay con jupiter,cái gì chứ cái này nhớ lắm

2. DEAD0rALIVE

DEAD0rALIVE Mr & Ms Pac-Man GameOver

Dù là dao có mắc lắm cũng ko tới vài chục chai đâu ông vì tiền ngày đó có giá trị gạo 2k/kg. Tui cho nếu cao cao cao cao lắm thì 10 chai vì ở tiệm net tui chơi cũng có đứa làm đc cây demon là 1 trong những cây đầu tiên ( ko biết cây thứ mấy nhưng ở game thấy 3-4 đứa cầm thôi)

3. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Gracia VH lúc mở server rate 1,5x . 1,5 tháng đầu Ponder raid baium 2 3 lần, ring baium còn dư đem cho 1 mem trong clan bán đi mua card đồ hoạ mới, sang tháng thứ 2 raid valakas làm GM khoá luôn cả quest và bán neck valakas 15 triệu cho 1 anh đại gia bên clan MAX (quên tên ảnh rồi, chỉ nhớ ảnh chơi thân với ông IamLegend cũng ở MAX). Mà thời đấy chưa có rune rẹo gì hết nhé. Tôi đang nói đến mấy team hard cỏre chứ mấy group lu bu thì tới mùa quýt không biết xong được con boss QT chưa. Ông suốt ngày Nga Nga trong khi Thái Sơn ở VN thì lại không biết. Mà giờ bọn Nga tụi nó cũng bot chứ eo farm tay được như team VN hồi đó đâu.

4. DEAD0rALIVE

Nên nhớ Gracia có hỗ trợ full còn Interlude thì ko. gF có items common và hỗ trợ buff đến 61 items B bán shop còn Interlude thì ko. gF có Vit còn Interlude thì ko. Bác đừng bao giờ đem GF số với Interlude vì khác nhau 1 trời 1 vực

5. LongNguyenTu*

Những cái tiếp theo nó sẽ rẻ hơn rất nhiều cái đâu tiên,như kiểu nó bỏ tiền ra gom các loại vào để có ấy hoặc là boss drop ra,mà hồi đấy chưa chế được thì phải toàn thấy chế được best c thôi,đi spoi mấy cái lưỡi cry bán được ối tiền,còn đồ b chưa có,đến lúc chế được thì giá nó khác rồi,tiền thì ở vn này nhiều thằng nó giầu lắm,hồi đấy nó mở được cả quán nét với 20 cái máy tính thì cũng lớn rồi,chắc nó rơi vào tầm 2004 2005 thì phải

6. LongNguyenTu*

Inter nó cũng bán đến đồ b shop giran,đồ b đầu,còn cái buff ở làng tốt lúc đầu thôi,sau có buff rồi ai dung,GF nó có đồ china thì ngon hơn chút đồ best shop mà lại rẻ,mà inter có đồ shadow khác gì mấy ko mất xiền mà cũng là mid shop,thế cũng là ngon rồi

7. DEAD0rALIVE

Bác đừng nhớ nhầm qua GF. Với 1 thằng chuyên interlude như tui thì khẳng định là ko có. Trước khi bác comment cái gì mà ko biết thì nên check in Interlude cái rồi hãy nói nhé. Cảm ơn rất nhiêu

8. LongNguyenTu*

Đã check qua server nước ngoài và có bán đồ b đầu 100% luôn server vân béo đang chơi,cần có thể qua đấy check lại, có điều nó là hight rate, còn các server khác thì ko biết vì chưa check,đang định cầy thử bên đấy xem thế nào thì nó vào đúng hôm mất cap quang biển lag vl

9. DEAD0rALIVE

Nếu sv van béo có là sv cútom thêm. Interlude là ko có nhé

10. LongNguyenTu*

Đã có clien inter việc check nó dễ ấy mà,tí vào check mấy cái server khác xem thế nào

11. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Gracia thì B đầu bán shop rồi, biết cách rush thì một tuần lên được 7x với rate 1.5 đó, bù lại sẽ bị thiếu hụt nhiều SP đo những chỗ farm rush level có SP khá thấp, nhưng lại rất kinh tế nên dư sức lên full B đầu cho Mage, như vậy là đủ sức Raid baium rồi. Việc hardcore của Team ponder thì ko bàn, mặc dù luôn chơi phe đối lập với ponder nhưng công nhận ponder cực kì hardcore, mình bot 24/24 vẫn ko bằng core team bên đó.

Riêng Gracia l2vn thêm một chuyện reward thưởng tester best A, nên đồ A cuối khá tràn lan. Bản thân mình là tank elf Full best A đầu tiên từ reward, nhưng chỉ sau một đêm là thấy NM H với serria blade nhan nhản còn +++ nữa. Mà Team test thì biết mặt nhau hết rồi, nhìn là biết đầu ra.

12. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Sorry, quên mất server Pikachu là Inter. :D

13. DEAD0rALIVE

GG. Bác là 1 thanh niên tốt

14. khanh_trang

khanh_trang Donkey Kong

Ai có link down hem... vào test xem thế nào!!! :1cool_look_down::1cool_look_down:

15. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

sai lầm =))

16. DEAD0rALIVE

Chắc là mai sẽ có thông báo client download đó bạn và ngày 6/7 sẽ chính thức open test

17. DEAD0rALIVE

Bác ấy bảo tui suốt ngày cứ Nga Nga Nga mà ko biết Thái Sơn ở vn trong khi tui chơi l2 trên 12 năm và Interlude là pb tui chơi thâm niên nhất ........ chắc là tui ko biết Thái Sơn thật rồi

18. .::james::.

.::james::. Youtube Master Race

Hỏi ngoài luồn xíu . Có bạn nào chơi server interlude từng bị , đang chơi mà tab qua web xíu rồi tab lại vào game thì nhân vật ko làm gì đc hết , mob hay player khác thì ko bị gì hết đánh chat bt` có mình là ko làm đc gì , chết nhấn về làng củng ko đc , thoát game củng ko đc phải tắt ngang . Có 1 số server thì bị còn 1 số thì ko bị ???

19. DEAD0rALIVE

Đã từng gặp nhưng chắc là do sv bị lags nên gặp. Tui cũng hay bị thế khi sv bị lags

20. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm

Cái này ko riêng gì interlude, bạn bị lỗi font chữ. Font keyboard luôn là EN, nếu làVI bạn sẽ ko ấn dc phím số và phím F. Ta bị hoài ấy mà =))