Đứa nào ở Tây Ninh vô đây!!!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi 1001, 18/3/04.

1. com

com T.E.T.Я.I.S

Này bác Kazal , cái trò game online hồi bữa bác lên đây chơi đó, trò đó tên gì vậy, down ở đâu, chỉ cho tui chơi với.

2. condaigia2004

condaigia2004 Youtube Master Race

anh em oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii thu sau' ngay 6 -8 -2004 .COM . rickie . kazal .CONDAIGIA2004 .ninhrabit TAP

3. condaigia2004

anh em oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii thu sau' ngay 6 -8 -2004 .COM . rickie . kazal .CONDAIGIA2004 .ninhrabit TAP HOP TRÊN MẠNG NHA NHO CHỌN MÁY CO WC NHA MẤY ONG
    AI CO' THẤY THONG BÁO NÀY NHỚ CO' MẠT NHA THOI BEYYYYYYYYYYYYY

4. com

com T.E.T.Я.I.S

Đi dâu chơi vậy cho tui tham gia với, tụ nhiên ghi tên người ta lên rồi nín thin ai biết làm gì.

5. condaigia2004

thôi tôi vết thong boá mới nè anh em nào ởi tây ninh ởi gần nnhao như .COM . rickie . kazal .CONDAIGIA2004 .ninhrabit và các bạn ởi thị xã là thành viên game vn và gần nhao thì vào lúc 8giờ ngày 8 - 8 - 2004 hoc mâ9t5 trên nmạng nhớ chọn máy có wc nha để anh em mình biết mặt lẩn nhao ai thấy thyong báo này nhớ có mặt nha nhớ nha mấy bạn

6. Kee Joo

Kee Joo Ngọc Diện Lang Quân

Tụi kia khó liên lạc lắm còn com thì dễ òm kazal muốn gặp ổng thì xuống thành phố đ0i ổng học đại học ở dưới đó còn vụ đi chơi thì khi nào liên lạc xong mới đi được

7. condaigia2004

vậy tơí bưã đó có mình toiiiiiiiiiiii sao hả mấy bạn nếu có aii tham gia thì nóicho tôi bíêt nha mâý bạn nhớ nói cho mình biết` nha mình nhớ mấy bạn lám đó có gì thì nói vào bưuĩa đó nha thôi beyyyyyyyyy nha mình cua bài dữ lám đó

8. com

com T.E.T.Я.I.S

Hô hô, 8 giờ hơi tối đó, tối nay tui có hẹn với ghệ rồi, hẹn 10 giờ sáng ngày mai nha. Khi đó tha hồ mà nói chuyện.

9. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

coi na`o ở đây có đại hội võ lâm àh ,sao ba` con không rủ tôi tham gia với vậy ,buồn ghê nha ,trong day có nha` anh em nào kinh doanh game ko ,nói đi để bữa nào ranh toi ghe' qua ủng hộ cho ,sẵn so tài tý coi ihihihih

10. Tư Mã Trường Duy

Tư Mã Trường Duy Youtube Master Race

Tây Ninh gần khu vực Tòa Thánh . Hẽm 21 Nguyễn Văn Linh (vừa chơi magic vừa bán card hehehe)

11. giang loves game

giang loves game Mario & Luigi

Ở đây bao năm rồi mới thấy mem TN nhập hội :)... Mình đang sống ở TP nhưng quê là TN, tháng về 2-3 ngày. Nhà mình ở ngã ba núi gần trường sư phạm, cầu Trà Phí, ngày xưa tiểu học ở trường Kim Đồng (1990-1995), phổ thông là Trần Hưng Đạo(1996-2000), trung học là Bán Công Thị Xã (2001-2003). Ai cùng trường hú tiếng nhé :)

12. thangdtvt1712

thangdtvt1712 Youtube Master Race

^.^ gần núi bà đen! .

13. kunyn

kunyn Youtube Master Race

^.^ gần núi bà đen!
    =================================

14. Trần Dũng 1506

Trần Dũng 1506 Mr & Ms Pac-Man

có tui ở TN nè, cũng k gần bà đen lắm, sao bác định làm gì bà hú, nhưng thấy cái hội này cũng hay có gì vui, hay là post lên cho bà kon mình biết về Tây Ninh yêu vấu keke