Dùng GAMEHACK cheats FFVIII or all Games

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi asdasd, 9/2/05.

1. hoangthong1985

hoangthong1985 T.E.T.Я.I.S

có bạn nào chỉ mình chỗ download artmoney và trainer với,tuy mình biết chơi game mà hack thì không hay nhưng mình chơi thua hoài tức gần chết rồi

2. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

artmoney nè:www.artmoney.ru
    còn trainer vô google.com kiếm là có thui

3. hoangthong1985

có bạn nào chỉ mình chỗ download artmoney và trainer với,tuy mình biết là chơi game mà hack thì không hay nhưng mình chơi thua hoài tức gần chết rồi X(

4. tuna1-0-2

tuna1-0-2 Youtube Master Race

Dễ thôi
    Artmoney vào www.artmoney.ru để down bản free còn muốn bản Pro thì xì 20$ ra
    Còn trainer thì đầy trang chủ www.gamevn.com/gvn cũng có đấy nhưng nếu biết hack = artmoney thì ko cần dùng Trainer nữa

5. caryon

caryon Youtube Master Race

tui hổng hiểu gì cả
    mong các bác nối rõ hơn xem nào

6. hoangthong1985

bản free thì có công dụng gì và `bản Pro thì có công đụng gì và khác nhau ở điểm nào vậy sao mình xài bản free có thấy gì không xài được đâu

7. toi5

bản pro có cái hack theo công thức mà quên tên rùi, bảo đảm hack 1 cái là được :)), hack luôn ra địa chỉ, hack cái nào cũng được :)), đó mới gọi là pro chứ

8. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Khác nhau nhiều chứ . Có thể Filter by formula , object có thể là Folder , rồi còn có Search String , Save/Load Process ... Nhìn cái Screen Shot này này .

Các file đính kèm:

9. ozone

ozone Donkey Kong

Vậy có bạn nào có Art Money bản Pro không? Cho tôi xin với. Hay là hướng dẫn cách làm sao có được bản Pro cũng được. Lúc trước có nghe ông nào nói phải gửi các table lên cho tụi nó (tụi làm phần mềm Art Money) thì tụi nó mới gửi tặng mình Art Money bản Pro. Không biết đúng không ?

10. hoangthong1985

muốn có art money bản pro thì phải mua mới có chứ tự dưng mà có thì không có đâu xỉa ra 20$ đi là có bản pro

11. hoangthong1985

bạn viết cái gì mà mình không hiểu gì cả,còn về cái Screen Shot thì hình như của mình bản free mà sao cũng có cái Screen Shot đó vậy

12. langlieu

langlieu Youtube Master Race

thay cac ban noi tui van ko hieu .Boi vi nha toi xai ca 2 cai GH va armoney nen cac ban co the chi chi tiet hon ko (nhat la cai game hack do) may con so cua no qua nhieu. Tui chi co the hack item cua brigadin thoi (thap tuchinh 1) .mong cac ban chi can ke them GH cua nha toi la bang 0.8 .Con armoney la 9.02 . cam on cac ban nhieu nha

13. langlieu

tui muon biet cach hack bang armoney .VD nhu la FF8 lam sao de co duoc tat ca magic or brigadent 2(thap tu chinh 2) làm sao đễ hack ra nguyên 1 bãng item .Làm on chỉ dùm mình nha cam ơn nhiều

14. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Trời đất , nó viết rõ ràng như thế mà còn ko hiểu :

1) Extra feature: You can select a folder (or a disk) as object.
    2) Extra feature: Additional filter conditions (>,<,<>,>=,<=).
    3) Extra feature: The search for strings.
    4) Extra feature: Filter by formula. The most powerful searching! You will find any value!
    5) Extra feature: Saving and Loading of process. You can use it for saving in a game, if the game has no save function. Requirements: Microsoft Windows 2000/XP/2003. Limitations: You can not restart the process. It works only in one level for big games. This feature does not work in some games. Some games can crash. We will improve it.
    6) All nag screens will be removed.
    7) No advertising software.
    8) Full technical support via email. Notification of all upgrades via email.
    You can on-line register at www.artmoney.ru/register.htm. You will receive your registration key and password via email, so make sure that you enter your email address correctly.

Tạm dịch
    1)Object của bạn ko chỉ là Process mà có thể là File , Folder . Dùng bản Free ko có tính năng này . Ko tin bạn hãy vào thử Search ---> Object ---> xem có chỉnh được Object là Folder (thư mục) ko ?
    2)Bạn có thể Search điều kiện , VD Search >500 chẳng hạn , trong bản Free ko ?
    3)Bạn có thể Search xâu ký tự ( String ) ko với bản Free ?
    4)Filter by Formula , đây là công cụ search mạnh nhất , bạn dùng được ko ?
    5)Save/Load process trong bản free là ko có
    6)
    7)
    8) 3 cái này ko quan trọng .

15. tungpheng

tungpheng Youtube Master Race

bạn nói như vậy mình vẫn chưa hiểu lắm
    bạn hãy trả lời rõ hơn tí nữa nhé asdasd

16. tuna1-0-2

tuna1-0-2 Youtube Master Race

hehe anh Arabia để em oai 1 tí với mấy newbie nhé
    Thể theo yêu cầu của bác langliêu với mấy bác muốn hack FF8 ,em sẽ hướng dẫn cách hack ff8
    Đồ nghề cần thiết:Artmoney
    Download tại www.artmoney.ru

1,Hack GF
    Rất dễ ,đầu tiên bạn hack lấy chỉ số Hp của Gf,sau đó cộng thêm 1 là có chỉ số của Gf
    1 là có gf , 0 là ko có gf
    Ví dụ như GF Quezacolt có chỉ số hp là 01cfd00a chẳng hạn thì chỉ số (GF) của Quezacolt là 01cfd00b
    Lưu ý ko nên hack tất bạn chỉ việc hack lấy chỉ số của GFQuezacolt và GF Shiva
    Start -> Program -> Accessories -> Caculator -> View -> Scientìic -> hex
    Nhập vào chỉ số của GF Shiva ,nhấn vào "-"(dấu trừ) nhập tiếp chỉ số gf Quezacolt
    Sẽ ra một số a nào đó ,hãy nhớ số a đó
    Sau đó nhập tiếp chỉ số của gf Shiva vào ,nhấn "+"(dấu cộng) nhập vào số a ,sẽ ra một kết quá,và đó là chỉ số của gf Ifrit ,tương tự sẽ có đủ 18 (hay 16 gì đây lâu lém ko chơi)

Anh Arabia cho cái ý kiến đê

17. anhembh

anhembh Youtube Master Race

Cha? hiu gi` ca? cac ban co the guild 1 ban hack hoan chinh? cho tui ko... gui vao email diedoflove_1987 nha....cam on cac ban

18. NIZ

NIZ Blue Wind

Dùng ArtMoney hack vẫn hay hơn à có ai biết link down bản Am pro ko có crack

19. toi5

không hiểu gì hết thì phải tự hack chứ, mày mò đi rùi cũng sẽ hiểu thui, giống tui lúc đầu vậy đó

20. langlieu

tuna 1-0-2 ơi cái calculator la cái máy tính mà phải ko . Cái phần mà bạn post ở trên có chỗ nói tui ko hiểu "sau đó cộng thêm 1 là có chỉ số của gf 1 là có gf 0 là ko có gf"
    là sao tui ko hiểu. Rồi làm sao để nhập vào cái con số đó khi mình đã có nó sau khi đã tính toán (con số a) .Tức là mình có 01cfad00d (con số đã tính ra) ,làm sao để cho nó nhập vào armỏney để thần lòi ra CÁM ƠN