Dũng Sĩ Hesman- Hùng Lân

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi huyXhuy24, 8/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

mà sao toàn người thích hesman với nhau mà toàn cãi nhau thế này buồn lắm toàn kỷ niệm xưa bác nào ở Hn có đủ bộ hesman tớ mượn đọc hoặc thuê cũng dc. với

2. Xenogear

Xenogear The Last of Us

raw hơi lao động đường phố nên làm hơi khó
    làm thử 1 trang thôi :))

3. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

Mắt chú bị mù, hay chú ác cảm quá với cái forum này nên tự chọc thủng hai nhãn cầu để không nhìn thấy xử lý như thế nào? Hay với chú, mọi post "xử lý" đều là GOV-ed? :\

Forum không phải là nơi nói chuyện nghiêm túc. Đúng. Nhưng forum cũng không phải là nơi muốn phát ngôn kiểu gì cũng được, vì tư tưởng "léo thằng nào biết bố mày là ai". /yawn.

4. zfallenangelz

zfallenangelz Youtube Master Race

hề hề, ác cảm thì ko, nếu ác cảm đã chả thèm vào đây... :hug:

tui chỉ nghĩ mỗi người nhịn nhau 1 câu nói chuyện đàng hoàng là okay.:x:x

người ta nói "đừng bao giờ cãi lộn với game thủ" cái này tui thấy đúng. :p

chuyện xảy ra giữa các member mod ko can mà hùa vô cãi chung thì chết ràu... :p xử đâu chưa thấy, chỉ thấy tuyên bố rồi mà chưa làm... :-/

coi ra những gì tui nói là đúng... vừa mở miệng ra là bị "chỉnh" ngay ;;)

5. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

He he, tại vì mọi giả thiết của chú đều dựa trên cái sai lè, là "chưa xử". Có thế thôi. Còn forum, tôi chả bênh vực gì nó. Tớ chỉ xốn mắt loại mắt toét mà thích phát biểu thôi =)

6. zfallenangelz

à quên, để bây giờ mình đếm coi mình nói chuyện đàng hoàng được mấy bài nghen :hug:

Cái bài thứ nhất chỉ là góp ý thôi mà cũng bị thế đấy , thôi thì mình cũng tính là Một! :'>
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hề hề, tui viết cái bài đó mà quên check tin nhắn của mình, hóa ra là tui bị xử rồi, bị infraction , nhưng mà không sao hết, tui bị infraction thì bác kia bị BAN mới đúng vì ông Mod lên tiếng rồi mà ổng còn dám bốp chát lại một bài bên dưới :p:p:p Tui cũng đang chờ coi Mod sẽ xử sao cho đẹp lòng dân đây ;;);;);;)

7. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

Tớ không đếm!

À mà thôi. Tớ đếm cùng. Bài này là bài tỉa tót thứ ba của tớ :'>. Đừng lái khỏi chủ đề chứ, vẫn không nhận ra mình hớ chỗ nào à? Hay nhận rồi và tìm cách đánh bài chuồn ;;)

Edit: thôi nói luôn: cái forum này dùng thẻ default của vb, tìm cái thẻ đỏ góc dưới bên phải ấy, 10 point là banned. Mem cũng thấy được cái thẻ đó trên bài bị xử. Buồn ngủ rồi, ko có thời gian đùa với chú nữa. Lần sau uốn lưỡi trước khi phát biểu nhé. Không cần bảy lần đâu, ba -lăm lần thôi =)

8. zfallenangelz

tui thì tui biết mình đang ở topic Dũng Sĩ Hesman

thấy mấy bác trên kia lạc tay lái từ #818 rồi kìa, tui quẹo theo ăn hôi thôi ;;);;)

Chỉ hơi thắc mắc là muốn Mod làm cho ra vì sao tui bị xử mà nó chưa bị xử, nếu chỉ xử bằng Infraction thôi thì cái chữ "đừng trách nặng tay" của Mod nó "nặng" thật :wink::wink:

Quay lại topic Hesman:

Gọi form có bác ko vui, thôi thì mình dùng từ thuần việt là "dạng" đi ha, Hesman thì nhiều dạng lắm, mình ko tính mấy phiên bản ngoài biên giới ha, mình tính của sư tổ Hùng Lân thôi, mỗi tập mà thay đổi chút xíu thì cũng coi như đổi dạng rồi. nhiều khi bác HL một đêm ngáy ngũ vẽ tay ngắn đi một xíu cũng coi như một dạng khác, chúng ta cứ chấp nhận vậy đi cho nó khỏi cãi lộn nhé ;;) (Bài post có tính can gián 2 bác tranh chấp ở trang 41 :-")

9. Xenogear

Xenogear The Last of Us

ngái ngủ

đây cũng k0 phải topic chọc bới cách hành xử của mod, muốn gì thì vào topic ý kiến, chỗ nào có luật chỗ đấy, k0 phải đâu cũng lôi cách cách hành xử của dân chợ búa, hơi động vào một tí là nằm lăn ra ăn vạ được
    nói lắm nữa vào ăn thẻ tiếp ráng chịu

10. zfallenangelz

đây cũng ko phải topic Chính Tả mà viết cái gì cũng sửa lại của người ta, thích làm thầy thế kia à? trong lúc type gõ lộn ko được sao? Rà soát lại xem trong 15,515 bài của bác có bài nào ko viết sai một dấu, một từ, một ngữ, một cú pháp câu không?? X(X(X(

Ăn thẻ chuyện nhỏ, ban nick chuyện thường, tiếc làm gì một cái nick chỉ có 10 bài viết, một nick 15,515 bài kìa có tiếc không? ;;);;)
    .

.
    à quên đếm , viết thêm 1 bài bị chửi một lần nữa , he he , được HAI rồi...:hug::hug::hug:

11. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

Không nói thì thôi, càng nói càng lòi ra cái ngu. .

http://forum.gamevn.com/infraction.php?do=view&p=10332910

http://forum.gamevn.com/infraction.php?do=view&p=10332592

Hai bài cùng ăn Infraction, bài trên 5, bài dưới chú mày đế theo được thưởng 3. Thế nó thiếu công bằng cái chỗ đếch nào? Đúng là loại Chí Phèo mạt hạng, có tọng cho vài đấm vào mặt hay cho con Thị Nở bóp cho thượng lên đều bị chửi cả. Hay yên tâm mới tạo nick, chỉ có 10 post, nên không tiếc? Càng cho thấy chú mày mạt hạng x2 :)

12. zfallenangelz

vâng cám ơn bác, biết vậy là tốt rồi, cũng biết luôn bác MOD "nặng tay" thật. =)) =))

người ta có ngu có chậm tiêu thì người ta cũng từ tốn mà nói để được giải thích.... :'>:'>:'>

bác nói câu nào ko châm chích ko được nhỉ? bác giải thích từ tốn ghê, ngôn ngữ thường ngày của bác chắc, quê bác đâu pro thế? quê tui ở Sài Gòn, Sài Gòn Hòn Ngọc Viễn Đông, quê tui mấy cái từ vựng bên trên người ta ít xài sang tới vậy lắm... :'>:'>:'>

À quên, post 1 bài nói chuyện đàng hoàng, là lập tức bị chửi lại một bài, đây là bài thứ BA :D:D , coi bộ chỗ này có kiểu tiếp khách thú vị thật :p:p:p 4th class member , 193 bài viết cơ đấy ;;);;)

13. lightdevil

lightdevil Space Marine Doomguy

Dũng sĩ Hesman đã ảo mấy đứa vào đây còn ảo hơn =))
    @Hesman_1989: ko có thì bạn khỏi post luôn được ko ? that's what I mean ...
    PS: cái kiểu cười emoticon x3 của anh gì đó cao siêu lame vl mà cũng có mấy thằng bắt chước được -.-

14. zfallenangelz

chắc ảnh bắt chước cái anh trong này viết bài là phải dùng emoticon nè ;;)
    Forum có chức năng này mà mình ko xài khéo cái bác trên kia lại khen ngu nữa thì ngượng :'>

15. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

uh, 193 bài, nhiều quá.

Tính tớ vậy. Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với chó hoang tay phải thủ sẵn gậy gỗ. Có gì là xử lý tại chỗ luôn! Ngẫm thấy mình cũng nói chuyện đàng hoàng đấy chứ, giải thích tử tế chú ngu ở chỗ nào, đần ở chỗ nào, dạy dỗ đàng hoàng đến nơi đến chốn.

Thế mà vẫn không khôn lên được, phải tọng hẳn vào mồm mới xuống đến cổ lọt qua dạ dày.

Buồn.... ::(

16. zfallenangelz

giờ thì em đã hiểu người hai mặt là như thế nào.
    Quê bác gọi nói chuyện vầy là đàng hoàng à, vậy em biết quê bác ở đâu rồi =))

17. Socryane

Socryane Mr & Ms Pac-Man

Không chế được cái reply nào sáng tạo tí à. Làm hai câu cụt ngủn thế này thất vọng quá. Chú thích khiêu khích người khác, nhưng không đủ tuổi rồi. Tiết mục /dance bằng emoticons làm tớ vui mắt tí, nhưng chỉ đến được thế.

Thôi đi ngủ. Mai mấy chủ thread lên đây thấy nhà cửa tan hoang chắc shock lắm =)

P/S: post #836 nghĩ sao mà diễn dịch cái câu của tớ thành hai mặt? Đừng như mấy vị mới sang được US mà nghĩ mình thông thái lắm, bốc phét quên mất tiếng mẹ đẻ ở trên nhé =)

18. zfallenangelz

em mà chế thêm reply cho sáng tạo thì em thành ..... bác mất :D:D

coi bộ bác mong em reply dài dài để có cớ nắm cán đặng chửi qua chửi lại cho hết đêm thì phải...

mượn lại câu trên của bác nào kia :-"
    nhìn vào biết ai muốn chửi, ai muốn nói chuyện "đàng hoàng" hén...

Ở quê em thì cái ngữ ấy dân trí thức ngta chọc là hai mặt, còn dân ít học người ta gọi là "đểu" còn quê bác là gì thì em tịt :p:p

Đêm còn dài mà, giờ này Mod ngủ hết rồi, sợ gì bác nhỉ, còn hông bác đi ngủ trước đi >:)>:)>:)>:)>:)
    .

.
    quên nói luôn, nãy em tính bàn về Hesman ở #828 nhưng bác lại cắt ngang để lạc đề ấy chứ :p

Ờ + thêm bài trên bác khen em ngu nữa em gộp lại cho nó thành BỐN
    bác nói vậy chắc bác lớn hơn em rồi, em thì nghĩ thế này:
    chọc ghẹo trẻ nhỏ ko vui :wink:
    chọc ghẹo gái thì chán roài :D
    chọc người già cho nó sửng cồ mới thú ;;)

19. Angles&Demons

Angles&Demons Mr & Ms Pac-Man

thần thánh phương nào ọc ra câu này vậy, trình thật là vô đối rồi.

trả lại topic hesman đi, đừng có cãi nhau nữa, bạn Socryane bỏ qua đi, mặc kệ thần thánh đi (hi hi ít ra mình cũng đánh đúng tên bạn đó nha ::))

gửi thần thánh xin ông đi mua 1 cái ticket của thánh C.Jack Sparrow, ko chừng qua đó đc free nữa đó, đoàn tụ gia quyến bên đó đi.
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=563246

đi ăn cái đã, trưa ko ngủ đc, vào đọc cái này và cái kia tỉnh cả ngủ.

Trả topic hesman lại cho em, em muốn coi hesman :((:((:((

P/S hồi còn nhỏ mê tít cái form này của anh Hesman vì nó giống đại ca của tớ nhất :cool::cool:

20. zfallenangelz

tui nói để khuyên mấy ba kia đừng cãi lộn nữa thôi, còn ko chuẩn à? chỉnh đi!;;)
    .

.
    thôi ko cãi với bác, trả topic về với Hesman vậy, ko thôi mai Mod lên mob cả đám...

tớ thì thích cái dạng này hơn, nhìn ra vẻ robot, cái con sư tử nhìn sao sao ấy, nếu đừng bỏ cái mặt người vào con sư tử thì trông oai hơn nhiều, bỏ mặt người vào nhìn giống mấy người mọi da đỏ ở nam mỹ có cái bờm ngồi theo dáng mấy em cover playboy ngồi ngoài bãi biển hơn là sư tử. :x:x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.