Dynasty saga

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi dragonwing, 29/1/11.

1. tuanpmu46

tuanpmu46 Youtube Master Race

Có bác nào lên VIP rồi cho e hỏi chút về cách thức cụ thể, có phải chỉ cần nạp số gold hoặc tiền tương ứng là nó tính VIP cho mình ạ? Khi lên VIP thì các quyền lợi duy trì trong bao lâu ạ? Chứ mà đc độ 1 tjan rồi lại đóng tiếp thì ... vỡ mõm! Dân hai lúa như e làm sao chịu nổi nhiệt mà duy trì kiểu đấy :-s

2. dogbaby

dogbaby Fire in the hole!

thà đóng 1 lần vip 4. rồi chơi tàn tàn thôi. chứ ko nó down gold giá nạp vip mệt lắm.
    S11 thì 8h tối vn MW và tầm 7h30 tối PW và RW.
    token thì train ko tốn bp. tốt nhất là có cứ sài. đề bp ép stats.
    @ai còn guide ép max 2 stats = bp ko? cho mình xin cấch tí.

3. linhnv

linhnv Youtube Master Race

Vip có vĩnh viễn bạn ơi, ko bao giờ mất đâu. Bạn mình có thằng hua tou đc 120 120 rồi, nó dùng pb up từ từ lên. Lúc lên cao thi 1 ngày up đến lúc 2 stats cộng lại lên là dừng lại ngay hôm sau up tiếp.

4. canhtan27

canhtan27 Youtube Master Race

làm sao để nạp vip4 nhỉ. mình chơi wu bên s11

---------- Post added at 10:13 ---------- Previous post was at 10:11 ----------

à cho mình hỏi: cái event A Man Of Many Enemies

---------- Post added at 10:15 ---------- Previous post was at 10:13 ----------

cho mình hỏi vip4 mình phải nộp ntn?
    và cái event A Man of Many Enemies phải thực hiện ntn?

5. dogbaby

dogbaby Fire in the hole!

nạp = dtdd hoặc visa card. hình thức nạp = dtdd ko biết nó mở lại chưa?. còn visa thì ra ngân hàng làm.

6. tuanpmu46

Có bác nào đã nạp Gold rồi, post hướng dẫn cụ thể giúp e với (có hình thì tốt). E nạp bằng Mastercard làm mà k đc, toàn thấy báo lỗi! Hix

7. linhnv

Dùng paypal cho khỏe bạn ơi. Lưu ý visa master debit của Vietcombank ko xài đc, mấy ngân hàng nhà nước khó chịu lắm (eximbank, acb dùng tốt). Vip 4 can 2000 gold bạn ah, 60 usd, link nè http://ds.koramgame.com/2010/1214/article_10.html.

@canhtan27: bấm vô cái cái hình cục vàng phía trên cùng tay trái để add gold. Còn cái event bạn đọc thử cho mình nghe mới chỉ đc, event nhiều wa nên ko nhớ.

ah mấy bạn nào chơi bên wu mà nạp vip thì dùng gold mua sách tím luôn cho rồi, mất khoảng 3000 gold, sau này có thang zhou yu mạnh lắm, nó cần sách tím.

8. fuzzfox

fuzzfox Mr & Ms Pac-Man

mình chơi sắp lên 130 rồi, 2 con nữa là lên đc thôi. Nếu có 3000g thì ko nên làm sách tím, nó cho free 1 sách tím + 1 sách đỏ là đủ lắm rồi. sách tím cho ZY, sách đỏ cho HT, ở HN thì có thể mua card đc, 1000g tầm 750k-800k gì đó @@ có 1 số quán net lớn bán thẻ MyCard ấy, sài cho tiện.

9. N.Emblem

N.Emblem You Must Construct Additional Pylons ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

Cái event mới ngon quá
    Mấy bác lv cao là mỗi ông bỏ túi 1k free gold rồi

10. tuanpmu46

Tái sinh cho tướng thì đc tác dụng j hả các bác. E thâý lại phải train lại tướng, mệt bỏ xừ, có thâý lợi lộc j đâu ah???

11. fuzzfox

fuzzfox Mr & Ms Pac-Man

dmg, def, và rate của cái special ability đều tăng cậu à

12. tuanpmu46

Cái việc đạt đc Prestige từ việc đánh thằng khác phụ thuộc vào cái j thế mọi người? Tại sao mình uýnh người khác thì chỉ đc 150 - 200 pre, mà mấy đứa khác nó uýnh mình toàn thấy đc 350 - 450 pre??? :-w

13. N.Emblem

N.Emblem You Must Construct Additional Pylons ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Lão Làng GVN

^
    - Độ đáng ghét của bạn và của địch : neutral, unfriendly, hostile, wanted, most wanted, EoS
    - Chênh lệch lvl City hall
    - Chênh lệch title
    - Số lính giết đc
    - Bonus khi phá đc nhà

14. tuanpmu46

Xem cái special ability ấy ở đâu ah cậu??

15. linhnv

recain sẽ tăng công, thủ, thêm quân, có lợi lắm, bạn cần ưu tiên những con tướng chính nếu chỉ có 3 training slot, recain đến khi nào ko đc nữa thì thôi, lưu ý trước khi recain phải xem nhà City hall cao hơn level tướng 9 cấp rồi hãy làm nhe.

---------- Post added at 11:13 ---------- Previous post was at 10:59 ----------

recain sẽ tăng công, thủ, thêm quân, có lợi lắm, bạn cần ưu tiên những con tướng chính nếu chỉ có 3 training slot, recain đến khi nào ko đc nữa thì thôi, lưu ý trước khi recain phải xem nhà City hall cao hơn level tướng 9 cấp rồi hãy làm nhe.

16. tuanpmu46

Thấy mọi người hay nói đến các thông số này mà xem ở đâu vậy ah, sao mình tìm k thấy nhỉ???

17. tuanpmu46

Mình hỏi thêm nữa là thực hiện cái Daily request ngoài đạt đc BP ra thì đc j nữa k mọi người???

18. tuanpmu46

Thật hạnh phúc khi hnay sờ cút đc nguyên 1 con hổ đỏ (killer tiger), nhưng LV 63 mới sài đc :(, trong khi bjo tướng mới đang LV48.

19. linhnv

Bạn bấm vô con tướng rồi để chuột ngay chỗ unit type đó sẽ biết nó có khả năng gì. Làm daily quest để kiếm tiền, bp, và sách tím (10 sao mới có). Bạn có tiger là cũng hên lắm đó, chúc mừng bạn :).

20. tuanpmu46

@linhnv: Thanks bạn, nhưng ý mình hỏi là các chỉ số học cụ thể cơ, kick vào unit type nó chỉ nói về khả năng, k cho thông số cụ thể!!! Mình muốn xem các cái: dmg, def, và rate ... tăng ntn ấy mà.