Dynasty Warriors 4 : Empires

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ hướng dẫn, kinh nghiệm' bắt đầu bởi Flame, 21/8/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Flame

Flame Donkey Kong

Ko để ý kỹ lắm :D , vào chơi là quên luôn ko để ý kỹ nữa . Nhưng theo Flame nghi thì chỉ có nhiêu đó thui hà

2. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

cho hỏi muốn lấy mấy kiếm mới như phoenix sword và pike....thì làm thế nào?
    có lẽ phả dùng mấy kiếm ko có trong danh sách đúng ko?

3. JakeSatan

JakeSatan -=Devils' King=- Moderator

Ý bác nói là chơi nhân vật có mấy cái vũ khí thêm đó à ?
    Muốn chơi cái đó thì vào chơi chọn Fictional ( hình như là vậy , đừng chọn phần historycal ) thì bạn sẽ chơi được tướng mình đã chỉnh .
    Hoặc bác có thể chơi phần Historycal đến khi bạn đôn được thắng tướng phụ lên làm tướng chính thì bác sẽ có được mấy cái vũ khí thêm đó , hoặc là mới vô chọn 1 vùng đât không có chủ thì bạn sẽ bắt đầu với 1 trong 4 thằng tướng tạo !!!
    Chơi như thế mới xài được các vũ khhí thêm !!!

4. minhhiệp

vạy à thanks nhé tui về thử liền có gì hỏi lại sau......ko thể để mất thêm mp nào nữa cần phải cố nói thêm (xin lỗi)

5. minhhiệp

thế khi mình chơi con tướng mình tạo khi phá đảo có bắt buộc là vũ khí của con tướng mình tạo ra phải là level 11 mới lấy được mấy cái vũ khí mới kia không bác

6. Flame

Flame Donkey Kong

Chúng ta ghép save là để có vũ khí 11 , nếu ko thì chúng ta chỉ có vũ khí 10 mà thôi . Bạn nên chơi DW4XL cho đủ hết các vũ khí 11 đi nhé

7. JakeSatan

vậy ra bác chưa chơi bản XL à , nên chơi bản đó rùi hãy chơi bản DW4E bác ơi , nếu không thì mấy cái vũ khí khó lấy lắm đấy !!!
    Cái zụ này tui cũng không biết rõ nữa vì tui chơi bản XL có vũ khí 11 hết mới chơi bản Em .

8. Flame

Flame Donkey Kong

Bạn phải chơi DW4XL phần Xtreme Legend đi nhé để tập làm quen với phần đi như vậy trước nhé rùi hãy chuyển sang chơi DW4E , với lại phải tìm hết vũ khí của các nhân vật đi nhe gồm 42 nhân vật và 4 tướng mình tạo ra với đủ các loại vũ khí như Spear , Pike , Sword , Big Sword , và vũ khí của NuWa

9. darkfog

darkfog Youtube Master Race

chơi bản này đâu cần phải chơi DW4XL mới có vũ khí 11,cứ nhìn thuộc tính của vũ khí mà tìm smith phù hợp là có vũ khí 10,đem theo thằng Grand Gerenal là có vũ khí 11

10. Flame

Flame Donkey Kong

Nhưng nếu bạn ko chơi hết các vũ khí 11 của các nhân vật rùi ghép save chúng lại thì làm sao bạn có hình vũ khí 11 ở bên DW4E chứ ?

11. paptimus

paptimus Mr & Ms Pac-Man

à, theo các huynh thì phải lấy đủ weapon lv11 của các nhân vật bên Xtreme thì qua bên Empires dễ lấy lv 11 phải không? nhưng sao mình đi bên Xtreme mình lấy có mấy nhân vật thôi: Zhao Yun, Yue Ying, Zhou Yu, Liu Bei, Cao Cao, Sun Shang Xiang, edit sword, rapier; nhưng khi qua Empires thì các weapon của các nhân vật khác cũng có hết mà. nhân đây xin cho mình hỏi một câu là có thể chọn trang phục cho nhân vật trong Empire mode được không? chứ có mấy cái trang phục đầu tiên nhìn hoài, chán quá! hình như các trang phục thì chỉ có vào vs mode mới đổi được thôi. kì quá hà

12. Flame

Flame Donkey Kong

Vậy à ai biết đâu nà :D Tui chơi hết các vũ khí 11 của các nhân vật rùi mới ra DW4E , nên cứ load sang thui đâu có biết đâu . Trang phục chúng ta chỉ có thể có 1 bộ thui , bạn vào phần tạo tướng ấy có nhiều bộ trang phục mới đó ( dành cho tướng tạo thui :d )

13. darkfog

darkfog Youtube Master Race

cần gì phải thế,cứ vào achive(có thể tui viết lộn)rùi nhấn Right là có hết hình của các loại vũ khí từ 1 đến 11 thui mà

14. minhhiệp

tại sao tui làm theo cách của các bác mà vẫn ko lấy được vũ khí mới cho tướng tạo chứ ? ai chỉ cho tui với ..hic hic

15. JakeSatan

thì đ1ung là zậy rùi !!!
    Còn bác minhhiêp đòi lấy vũ khí nào nữa chớ , tướng tạo chỉ có 5 loại vũ khí thui bác à ( giống như XL zậy đó ) không có thêm đâu bác

16. theheo

theheo Mr & Ms Pac-Man

các bác cho tui hỏi cái ending three kingdom đó sao tui chơi hết ba quân shu, wei. wu rồi mà không có dzậy. THêm nữa là mấy cái ending của tui chơi ba quân không giống như mấy cái tấm hình bác flame post bang đầy dzậy,

17. Flame

Flame Donkey Kong

Mấy cái đó là tấm hình end của các đội bác ui :D còn phần phim ending thì bác chơi tất cả các nhân vật ấy và làm 1 số các điều kiện để ra những bức đặc biệt đó

18. JakeSatan

Bác Flame nói đúng rùi đó , ophải chơi hết các nhân vật bác à
    nhưng riêng tui thì chỉ chơi khoảng chừng chục lần là chán rùi , còn mấy tấm hình thì lấy tới đời nào mới hết chứ

19. thiên hạ

thiên hạ Guest

0
    sao tui chỉ có 2 vũ khí của tuớng tạo thôi vậy chứ không phải là 5 như các bác nói làm thế nào đế lấy 3 vũ khí còn lại của tướng tạo vậy có bác nào biết thì chỉ giúp tui với hic hic

20. JakeSatan

cái này tui cũng không rõ nữa bác ơi , tui chơi để save bên XL vào thì nó có 5 vũ khí thêm đặng chứ không phải 3
    khi bác chơi cứ chọn mấy tướng thêm mà chơi thử xem

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.