EAION Close Beta 13/11/2012 - Tiếp tục ước mơ còn dang dở

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi pikachu1744, 15/11/12.

1. phamdung236

phamdung236 Mr & Ms Pac-Man

Cũng phải thử xem thế nào? hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp

2. RongSayKe

RongSayKe Mario & Luigi Lão Làng GVN

Xin trả lời mấy câu hỏi của bạn này giúp Pika nhé .
    Class triệu hồi thú : Spirit Master ( viết tắt SM ) . Được upgrade lên từ dòng Mage . cả 2 race đều có class này . SM có khả năng summon các loại minion sau đây : Fire - Earth - Water - Wind . Mỗi loại minion đều có skill và stats riêng biệt . Vd như fire có basic atk cao , earth thì def cao ..v..v.. . Trong pvp thì SM là 1 class rất khó chịu với những skill debuff có khả năng chuyển đổi đối phương thành 1 dạng spirit ( đối phương sẽ ko sử dụng đc skill , bị trừ giáp , giảm kháng phép ...v..v... . SM đặc biệt mạnh do ở các server Pri hình như ko chỉnh đúng sức mạnh thật sự của SM nên khi pvp thì tuyệt đối tránh giao tranh 1 vs 1 với SM .
    Link hướng dẫn kỹ hơn :
    http://www.aionsource.com/topic/16901-zumbaros-ultimate-guide-to-the-spiritmaster/
    Bạn chịu khó đọc english tí nhé vì mình ko kiếm được guide = tiếng việt , cũng đơn giản thôi , ko có gì cao siêu đâu .

Còn câu hỏi " Phe nào giống thiên thần " thì mình xin trả lời là Elyos mang hình dáng của thiên thần trong kinh thánh . Còn bản thân mình thì cảm thấy Asmo lại mạng hình dáng của thiên thần sa ngã với phong cách màu đen :D .

@Pika : nếu có vô chắc làm con trâu Templar hoặc là Gladiator hổ báo tí :)) . Vẫn phong cách xưa giờ , Charge with All Your Gut . :)):6cool_sure:

3. BabA.JnaZ

BabA.JnaZ Youtube Master Race

1 vé thôi , chơi bên EU sài Battle Ping + mua GP riết Nghèo :(( nên bõ h gặp sever của bác làm ping khá tốt nên vào xem sao ,
    cho mình hỏi là sever hiện tại đang test hay open? + ít người wa' thì việc farm ingisnia có hơi khó khăn không?

4. danhmaiyeu

danhmaiyeu Youtube Master Race

minh cung la 1 gamer l2 dc gan 10 nam hy vong se gap lai nhung ban cu~ ^6

5. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

Hy vọng chủ thớt giữ vững và duy trì tốt server Aion Việt này. Khá nhiều server đã ra đi khiến nhiều khi mình chán không muốn chơi private VN. Thử một lần này xem sao. Khi nào cảm thấy server ok và hoạt động đều, tớ sẽ donate :-? :D

P/S: vào register thì form web chồng lên nhau. Không đăng ký được, Ad Eaion xem lại nha :). Ty

Chỉnh sửa cuối: 19/11/12
  6. pikachu1744

pikachu1744 Legend of Zelda

Trang chủ đang được làm lại nên bị lỗi ở phần đăng ký. Khoảng tối nay mới fix xong, mọi người thông cảm nha =.= .

Trong tuần này mình sẽ hoàn thiện toàn bộ trang chủ (giao diện, bài viết hướng dẫn, thư viện ảnh - video, ... ) .

@BabA.JnaZ: Server hiện tại vẫn đang trong giai đoạn test (rate x10 nên khá là thoải mái) . Pika với châm ngôn: "Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu" sẽ làm hết khả năng mình để đem đến cho người chơi cảm giác thoải mái nhất ^^

@Say: ồ, hổ báo xông pha, pt chết cả còn mình bợn sống :2cool_burn_joss_sti .

7. RongSayKe

RongSayKe Mario & Luigi Lão Làng GVN

Hic , xông lên thì chết trước chứ , để temp hay glad mà áp sát thì cũng nguy hiểm chứ bộ , nhất là các bố lên rank general rồi thì khi transform có khi 1 mình dọn được cả cái alliance bên đối địch đấy chứ ... Glad transform mà AOE thì cứ gọi là 3D =)) . Hồi trước chơi Atomix cũng chứng kiến đc 1 lần như vậy , đang play temp elyos thua thế chuẩn bị rút về base để regroup , bên asmo thì tầm 3 party , bỗng đâu từ đằng sau 1 party 4 mạng gồm 1 a general Glad + 1 chanter + 1 Sorc + 1 Cleric xông lên , a glad gồng mình transform hùng hổ xông vào quét liên tục , a chanter + cleric heal a ấy mệt nghỉ trong khi bạn sorc thì hold + phụ AOE vào , quay qua quay lại thì cả team bên kia chết hết 2/3 lực lượng , các pé còn lại hoảng quá chạy ngược về , thế là win ngược cái combat và ai cũng hâm mộ a glad general ấy như thánh :)) . nghe Shout lên toàn Epic Glad epic glad :D .

8. BabA.JnaZ

hy vọng ko pay to win giống mấy sv nước ngoài :(

9. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

thế là giờ muốn chơi không chơi được à @@. reg ko reg được nick thì chơi bời je````````

Định quay lại tin tưởng chơi thử private vn lần nữa, chưa vào đượcgame để test thế nào, đã đến khoản reg nick còn không reg được, nản ~.~!!

10. bizuka

bizuka Youtube Master Race

Cho hỏi giờ trong máy mình có Aion 3.5 của NA muốn chơi sever này thi phải làm sao?? Lên trang chủ down ma hoài ko dc , ai biết chỉ giùm với . Thxn

11. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

search google "downgrade aion 3.5 to 3.0" sẽ ra. nhân tí ai có account thừa nào đăng ký không chơi share mình với.

12. GaiQue88

GaiQue88 Donkey Kong

hềnh như là tối nay sửa xong trang reg nick mà. Đợi chút đi bạn . Mình đang down mà cái nỳ cứ đc 80% hay 90% là dissconect ko down đc lại phải down lại từ đầu. 3 hum rồi mà chưa down xong nữa

13. komi0421

komi0421 Mr & Ms Pac-Man

Đến giờ này trang reg nick vẫn chưa sửa được >_< lâu quá.

14. pikachu1744

pikachu1744 Legend of Zelda

Không phải sửa lâu. Mà là do thằng designer cả ngày nó bận đi làm không vào fix đc, phải đợi tới tối =.=

Cam kết với mọi người không bao giờ có vụ Pay to win . Vì bản thân tớ cũng rất ghét cái này

15. HayNhoTenToi

HayNhoTenToi T.E.T.Я.I.S

có thể up cái bản lauche gì đó lên đây không hix tớ không đăng ký được trang diển đàn nên không download đc

16. phamphuongphuong

phamphuongphuong Mr & Ms Pac-Man

Cố lên mấy bác.... mình giơ cả 2 tay 2 chân ủng hộ. Đang chơi NA bản 3.5 rất ngon nhưng mỗi tội lag wa', ping toàn 500---600 m/s pvp ức chế lắm. Nếu SV này OPEN rồi ổn định mình sẽ quay về down lại bản 3.0 chơi với anh em.
    POST BY : JOKE

17. HayNhoTenToi

HayNhoTenToi T.E.T.Я.I.S

trang wed vẩn chưa đăng ký được ai có acc trắng cho mình xin 1 cái với và tớ download 16 file và giải nén ra không có phần nào vào game cả bạn nào biết chỉ mình với
    YH của tớ bethanh_yen2@yahoo.com mình xin cám ơn

18. HayNhoTenToi

HayNhoTenToi T.E.T.Я.I.S

thật sự không ai rãnh nhỉ cứ ngồi đợi mải
    mình chỉ hỏi 1 lần cuối nửa thôi xin mọi người giúp đở
    tớ download 16 file về giải nén không có cái gì để vào game hết
    tớ đăng ký haòi mà không được ( 4rum diển đàn ) Invalid Referrer Specified nó cứ hiện ra như thế
    trang wed đăng ký để vào game củng không đươc nên mình muốn xin 1 acc nào các cậu bỏ cho tớ xin

19. BabA.JnaZ

down cái EA installer về trong 4rum của game có mà
    à bác pika ơi sao đang chơi mà ping từ 80 lên 2k vậy :|

20. vuongtubn

vuongtubn Youtube Master Race