Em ko hiểu tại sao chân dung nhiều mem lại là mặt con gái

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Ilogis, 15/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kl2991

kl2991 Persian Prince

mấy bác ơi lên gamevn là để thảo luận chứ có phải đi ...cua gái đâu mà quan tâm gái với trai làm gì cho mệt.

2. tidus_FFX-2

tidus_FFX-2 Donkey Kong

thấy avata cảu tui hông
    trai gặt luôn đó
    mà lúc trước cũng lấy hình con gái nữa
    hì hì
    ai bỉu hình tụi con gái nó đẹp

3. Ilogis

Ilogis T.E.T.Я.I.S

Sao lại ko quan tâm game và girl là hai vấn đề tuy 2 mà 1: chơi game (một phần) là để ngắm gái, còn ngắm gái chán rồi cùng chơi...game
    Nhưng hơi lạc đề rồi em chỉ băn khoăn tự hỏi mấy cha lấy mặt xinh ơi là xinh chả hiểu mặt thật thế nào lại là một bác râu quai nón thi =)) =))

4. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Thích kua gái thì ra ngoài tìm, thiếu pà gì. Mắc mớ gì lại phải vô đây mà tìm. Con gái trên GVN tuy có mà ít, sao nhiều bằng ở ngoài được ... :'>
    _Yeah rights ... :hug:

_Còn chuyện người ta muốn để avatar ra thế lào là chuyện của người ta. Bộ để avatar như thế lào là mặt như thế lấy àh ??? :o .... Bác này lập topic vui nhể ? ;;)

5. Lord MT9999

Lord MT9999 Donkey Kong

-Sao tui nghi u này là con gái quá bà con ạ, ko biết có phải ko? Nếu phải hồi âm cho tui nha, hehhehe......

6. Lord MT9999

Lord MT9999 Donkey Kong

-Con trai thì chỉ có mặt là xốc hà, còn con gái thì ai cũng xinh cả, mặt đồ mát nữa, hehhehe nhìn hình đại diện của tui xem, tui cũng muốn lấy hình con trai lắm chứ nhưng lương tâm tui ko cho phép.

7. Ilogis

Ilogis T.E.T.Я.I.S

TO NIKITA: thưa anh em chả quan tâm mặt khổ chủ như thế nào chỉ thấy bùn cười thui :D
    hờ hờ còn vụ cua gái ở ngoài thì để từ từ...em tính(tính từ năm 99 gòi )
    Nhưng em muốn kiếm girl chung sở thích dzới mình thì còn đâu khác ngoài đây, sắp tới định lập 1 TOPIC "tìm dzợ" trên lày có được ko :-/ :-/

To Everyone:Có thầy lang miệt vườn nào chữa khỏi được bệnh tương tư cho tui ko khổ chủ của các avatar dễ thuơng ơi giúp tui với:cry:

8. Chipp

Chipp Mega Man

-_^, ậy ậy, đây là diễn đàn, chuyện này o quan trọng chuyện gai hay trai giè cả, ko cần quan tâm chi cho mệt óc, cứ lên google, kiếm hình về, nhìn, thế là xong, có giè đâu phải vào đây xả stress XD

9. Ilogis

Ilogis T.E.T.Я.I.S

Nhưng mà cứ mơ mộng
    Theo tui các bác nên có 1 chú thích ở dưới đại loại "tui là con trai"để Ilogis bé bỏng dễ thương này... vỡ mộng =(( :CRY:

10. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

ối giời vớ vẫn =)) tui thích avata girl vì nó đẹp tui lấy vả lại nick của tui có dính dáng đến girl cho nên =)) (có lắm chàng bị hố zồi đấy =)) )

11. human is me

human is me Fire in the hole!

kakakkakk !!! các bác làm em cười vỡ bụng !!! COn trai với lại con gái .. cái chuyện này nói cả đời cũng chưa xong ... với lại lấy avarta là quền của mọi người thôi còn ai mà noob bị mắc vào bẫy thì cũng xin chia buồn !! Cái tội chơi game mà mê gái ( giống em ) Nhưng kể ra cũng vui ^^

12. Poor Ugly Shrek

Poor Ugly Shrek Youtube Master Race

Oài, các bác chơi game rồi mê gái thì phải lấy avarta là gái trong game chứ, đằng này lại lấy toàn những em xinh vãi .... ra làm avarta thì lý do kia ko chính đáng gòi.....
    Nhưng mà có mấy bác tài thật, kím đưọc mấy cái avarta đẹp kinh luôn, làm cho em lâm và tình trạng tương tự pác Ilogis......
    Nhưng mà nhìn vào nick có khi còn dễ phân biệt hơn, có mấy bác lấy avarta là girl nhưng cái nick thì cứng cựa luôn còn gì........ hé hé hé

13. Alone Beast

Alone Beast C O N T R A

Ôi dào , trai gái gì , bao bài học ko hết tội , có bao nhiêu thằng giả gái lởn vởn trên forum mà đâu ai biết =)) lại cũng có mấy cô nàng giả trai nữa đó , cần nêu ví dụ hôn ? ( tôi biết 2 nường :)) nhưng chỉ nêu 1 thôi , nường kia dấm roài :D )

14. Ilogis

Ilogis T.E.T.Я.I.S

Nuờng náo thế Hisoka
    Em tưởng tượng nếu lấy măt mình là cục c.. thì bác nào nghĩ đến em cũng thế này :"à thằng Ilogis cục c.. chứ gì" eo ơi khiếp :skull: :skull:
    Dzì thế nên dzù em biết các bác là trống rùi nhưng em vẫn thấy thích thích (a di đà phật). Đau lòng quá, bác nào chữa khỏi bệnh cho em với ^:)^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.