EU Citizen vào báo danh nào!!!

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 14/5/12.

1. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

Q ơi farm đê đỡ gì , cứ đồ ngon thì thế nào cũng được , đến lúc pvp thì unbuff hay buff cũng chẳng quan trọng nữa , cứ thằng nào đồ ngon build skill hợp lý là thắng thôi

2. dangquynh2909

dangquynh2909 Mr & Ms Pac-Man

Đồ ông thì ngon lắm mà đi chê người khác :2cool_burn_joss_sti
    Đồ a Tùng mà kêu cùi thì cũng *** hiểu đồ ông nào ngon. Hay là đồ ngon là phải godly?:5cool_sweat:

3. W3.Sapphire

W3.Sapphire Mr & Ms Pac-Man

Ít ra đồ tôi tự kiếm tiền tự mua, không như ông bot gold mà dmg bé tý. Từ khi chơi D3 chỉ bỏ tiền mua đĩa, còn lại tự farm
    P/s:tôi nói ông chứ còn thằng nào bắt bẻ vụ buff với unbuff ở đây nữa LOL

4. dangquynh2909

Đang run như điên đây a.:2cool_hell_boy: Hôm nay chắc là bằng level a Piken, hoặc có thể hơn.:6cool_what:
    Hôm qua đc cái mũ legen wizard lvl 58 :8cool_cry: Ra cúng thánh Blizzard tiếp thôi:2cool_burn_joss_sti

---------- Post added at 14:33 ---------- Previous post was at 14:31 ----------

Ông dmg to hơn nhưng ông có dám khẳng định 1 run của ông nhanh hơn a Tùng ko? Ko hơn đc thì lượn đi nhé.

5. W3.Sapphire

Mà cũng lạ thật, tôi đang so sánh ông với tôi, thì liên quan đek j đến anh Tùng nào đấy. Cãi cùn thì đừng có sủa bậy. Mang người khác ra so sánh, không biết ngương à.
    Cũng xin nói thẳng, đồ tôi ko phải godly j cả, có khi cùi là đằng khác, nhưng 1 run act 3 của tôi mất tầm 50p clear all map ko bỏ 1 chỗ nào. Thích thì vào hỏi ImNobody nhé.

6. eu.bloodscralp

eu.bloodscralp Mario & Luigi

thôi thôi, mọi người soi profile của mình đi rồi ném tạ mình cái -.-
    nên thay cái gì bây giờ nhỉ, đang có 1 bil kô biết mua cái gì đây :((
    anh hub ơi, superk mua lại cái ring nat kô? có thằng tây eu offer em 700mil rồi đấy :)

7. W3.Sapphire

Bác Hub chuyển qua GW2 ròi anh ạ. để tối bác onl em bảo cho

8. dangquynh2909

Thế tôi nói ko đúng à?:6cool_beat_shot: Còn tôi dmg bé, bot gold thì liên quan gì đến buff unbuff mà phải lôi vào đây làm gì?:6cool_beat_shot:
    Đã éo biết người ta nói cái gì thì tốt nhất đứng ngoài xem, tự dưng vào sủa môt tiếng để làm cái gì?

9. BachVy

BachVy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

mới ngày nào còn vào forum nhờ craft hộ viên flawless star mà giờ to mồm thế sao :9cool_haha:
    nhìn thấy nó đang cầm cái gì làm main hand k mà chê dmg bé tí? có biết vì sao nó cầm thế k? biết chơi chắc k viết ra cái dòng này đâu nhỉ.
    đồ bạn thì k cần phải khoe người ta nhìn cũng biết là tự farm là mua rồi. bỏ tiền ra mua đồ như thế thì.....:5cool_sweat:
    giờ chơi của bạn trong d3 cũng tuơng đuơng mình mà đồ của bạn thì chắc bằng con barb mf mình build trước patch 1.04. mà còn k có mảnh legend nào trên người nhé. thế nên đừng lấy thế làm oai.
    mình cũng chả bỏ đồng nào ra mua gold cả có chăng thì bán đc ở rmah đổi ra gold thôi. mà mình cũng không phải thể loại farm được đồ gì thì ẻm đi rồi bán ăn tiền 1 mình như bạn đâu ^^. hầu hết ai hay run với mình đều có 1 đến 2 món đang dùng trên người là của mình cho. số đồ mình đem đi share cho mọi người chắc phải hơn 300m mất. mà k phải chỉ người việt mà kể cả bọn nước ngoài mình quen trong d3 mình cũng share hoặc đồ mình dùng xong bán rẻ hoặc cho nợ cũng k thiếu. bạn cũng chả giỏi giang gì đâu mà tự hào :9cool_haha:. thể loại gamer như bạn là thể loại mình ghét và KHINH nhất. nói thẳng ra là chơi kém và mồm to, ích kỉ và bẩn tính. đấy là lí do vì sao gamer nước ngoài rất ghét gamervn. gamer như bạn í, về chơi mario hay contra thì mình nghĩ hợp hơn là chơi game mang tính cộng đồng như GW2 đấy :9cool_too_sad:

10. W3.Sapphire

Bạn Piken nói hay lắm. Bạn trong Friend list của mình nhưng chắc chỉ đi cùng nhiều lắm thì 1-2 lần là cùng. Tất nhiên là bạn không đi cùng mình nên bạn chẳng biết cái j mà cũng vào đây cãi nhau. Vì mình biết bạn và ông Q hay chơi với nhau, bênh nhau cũng là 1 lẽ. Mình đã nói ở trên là đồ của mình chẳng godly j cả, mình cũng chẳng lên đây để khoe đồ. Mình với ông Q chỉ đang cãi nhau cái vụ buff với unbuff thôi, chẳng có j cả, cũng tò mò là thằng đó bot gold mà đồ thấy cùi cùi thì hơi lạ.

Còn chuyện share đồ hay mượn tiền. Đừng tưởng có mình bạn biết làm. Nói thẳng chứ mấy người chơi với mình ai cũng biết mình dễ tính, thích mượn thì cho mượn ngay. Mình không phải là giỏi giang gì mấy vụ game này nhưng cũng biết phân biệt đúng sai, không phải kiểu thấy sai mà xông vào cãi hộ bạn của mình

11. Duckra

Duckra Youtube Master Race

dangquynh2909 BIẾT tiếng rus à:) mới chơi, lúc đầu DH xong ông Tomriddle khuyên đổi char, nên sang Monk:) có j giúp đỡ nhé:) Duckra#2328

12. Nobody23

Nobody23 Mario & Luigi

các bạn trẻ lại cãi nhau àh? 3 cái chuyện vớ vẩn mà cũng cãi nhau, thời gian cãi nhau vào làm vài run vớ vẩn kiếm đc vài trăm triệu đấy :))

13. Duckra

dangquynh2909 BIẾT tiếng rus à:) mới chơi, lúc đầu DH xong ông Tomriddle khuyên đổi char, nên sang Monk:) có j giúp đỡ nhé:) Duckra#2328

14. beastboy9x

beastboy9x Mr & Ms Pac-Man

Mới add bác Piken. BN tag cách mình có 2 con số cuối mà PL chênh lệch vk
    A e EU ít khi thấy lên tiếng trên 4rum vãi.
    Đợt trc chưa fix cái General còn thấy ng VN spam bán đồ. H fix rồi chả mấy khi chat chit gì

15. NTLEE

NTLEE Youtube Master Race

:) A em EU toàn sinh viên cao tuổi hoặc nhiều người vợ con đầy mình nên ít nói chút đó thôi

16. phuongdo2904

phuongdo2904 Mr & Ms Pac-Man

Làm gì có mấy ai có Vợ đâu, có mỗi bác Lee là có Vợ con và hay bị bắt đi ngủ sớm ko cày lev đc thôi =))

17. BachVy

BachVy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

uhm biết phân biệt đúng sai mà vẫn nghĩ mình đúng trong chuyện buff với unbuff?
    giờ phần lớn người chơi d3 đều dùng d3progress làm thước đo để check gear và so sánh gear giữa các class với nhau thông qua 2 chỉ số ehp unbuffed và dps unbuffed. nếu tính cả passive vào thì có lẽ chả class nào có cửa với dh và ngay cả 1 con monk cũng chả bằng 1 con barb vì chả có cái passive + dmg nào. mà thực ra là có 2 passive nhưng mà cần điều kiện và chỉ tồn tại 1 thời gian ngắn. đấy là lí do vì sao khi so gear và dps thì mọi người đều lấy chỉ số UNBUFFED trên d3progress chứ k phải trong game để đảm bảo tính xác thực và công bằng cho tất cả các class.
    còn bác acm so wow với d3 thế thì cũng có phần k đúng. 2 game khác nhau k thể đem ra so sánh như thế được. khác nào bảo tiếng anh đọc chữ a là ây chữ b là bê mà tiếng việt lại đọc a là a, b là bờ? thế nên bạn cũng đừng vin vào đó mà nghĩ rằng mình đúng và chê nó dmg bé. thế bạn đã biết vì sao nó cầm mighty làm main hand chưa :))

18. Duckra

sao ko vào đc game:(( ngày nghỉ:|

19. Duckra

3003 error là sao:(( các pro giúp em với:(

---------- Post added at 17:53 ---------- Previous post was at 15:59 ----------

sever khác vào đc:( sever eU ko vào đc:((

20. beastboy9x

beastboy9x Mr & Ms Pac-Man

Mình vẫn vào đều mà.
    Mình đang ở VN nghỉ hè thôi, chưa sang EU
    Ko biết các bác bên EU bị sao.
    Xem lai connection của bác đi