[EU] Một vài hình ảnh Guild Storm

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi nickpanda1991, 26/12/11.

1. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Mấy ông xin vào Guild cứ "alo,alo..." rồi chẳng nói gì hết, vậy là sao -...-

2. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

Lúc còn nhỏ mình mong mình nhanh lớn, lớn để có thể làm những gì mình thích mà không ai cản. Nhưng giờ mình đã ngoài 30 rồi, có thể nói là vài năm nữa sẽ không còn là thanh niên nữa, vậy mà mình chả thấy mình được tư do chút nào. Làm gì cũng bị ràng buộc. Trước đây khi còn nhỏ mình luôn nghĩ mọi người đều tốt, xem phim có những nhân vật xấu, mình nghĩ đó chỉ là phim ảnh, ngoài đời làm gì có ai đểu giả, trơ trẽn đến thế. Vậy mà giờ đây mình phải cay đắng nhận ra một sự thật, sự đểu giả trở trẽn trên phim đã được làm giảm đi rất nhiều, ngoài đời có những kẻ còn đểu giả trơ trẽn hơn rất nhiều, có những kẻ mà mặt dày còn hơn cả bê tống chống tên lửa nữa. Ko biết có phải do mình quá non nớt không chống chịu nổi với sự đểu giả của cuộc sống. Thật sự bây giờ trong lòng mình đang mong có một số kẻ phải chết, và hằng ngày mình tự dằn vặt mình với những ý nghĩ đó, và tự bản thân mình thấy mình không còn vô tư như ngày xưa nữa. Nhiều lúc mình nghĩ rằng mình có thể chơi game, coi như đó là thế giới riêng của mình, để trốn tránh những đấu đá của cuộc sống thật ngoài đời. vậy mà sao khó quá.

3. skyofluffy

skyofluffy Youtube Master Race

game gì nhìn ảo wa =.= k biết skill ra sao :D

4. quang5210

quang5210 Dragon Quest

Sao coi bộ khổ v. :-ss

5. BM.Grand

BM.Grand Mr & Ms Pac-Man

Tôi nghĩ ông nên chấp nhận sự thật :) cuộc đời không phải như bộ phim điện ảnh đâu, bạn phải đứng trước và đối mặt với nó.
    Xã hội có người tốt - kẻ ác và tôi tin chắc rằng nếu bạn đã viết được những lời này thì bạn là một người tốt.
    Vậy hãy tin tưởng vào chính mình có thể đấu chọi lại được cái xấu xa của xã hội và không sợ bất cứ trở ngại nào trong cuộc đời .
    We are men. Believe .....

6. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

7. BM.Grand

BM.Grand Mr & Ms Pac-Man

Ảo wa' thèm Kai rồi :X không biết khi nào đến với anh em nhỉ :))

8. quang5210

quang5210 Dragon Quest

K thích Kai...K thích range...Lann vô địch \m/

9. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

Thật ra trong vindictus lann đúng thật sự là một nhà vô địch, hoàn toàn không có đối thủ. Nếu bạn nào không tin thì cứ đi các raid mạnh sẽ biết, ko có bất cứ class nào có thể cạnh tranh với các anh lann. để rõ hơn về sự vô địch này của lann, sau khi đi các raid mạnh các bạn hãy nhìn bảng clear ở mục được đồng đội hồi sinh nhiều nhất, luôn luôn là một anh chàng lann giữ vị trí quán quân (hay còn gọi là vô địch). =))

10. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Lann dễ die vì lối chơi của nó chủ yếu né > phản công, sai 1 ly đi 1 dặm. Trong khi Fiona có khiên đỡ, chỉ ôm cái khiên cũng sống sót đc đến cuối trận. Hay như evie có mana amber + manashield, chẳng may ăn hành boss thì lúc này chạy vòng vòng chờ hồi manashield... thật ko còn gì dễ hơn.

#####

Ông thần thánh lann hơi quá, chơi hay, skill đẹp thì đúng còn vô địch phải xem lại. Chính xác là yếu sinh lý, nếu chơi lann bên NA nữa thì ...'@^@|||

#####

To Hammer: em nghĩ thay vì chìm trong game, tốt nhất nên đi đâu đó chơi thư giãn. Gia đình, người thân, bạn bè ...luôn là chỗ dựa trong những trường hợp này. Kinh nghiệm trải đời chưa nhiều=anh, chỉ dám nói như vậy.

11. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

anh đang tính tết này được nghỉ dài ngày sẽ đưa vợ con đi chơi đây, ra tết lại đi chơi tiếp. nói chơi fiona chỉ ôm khiên thủ mà sống sót là sai lầm đấy. nhiều người cũng chơi fiona nhung ko sống dai được, hoặc có sống dai nhưng chả đánh được tí nào, chỉ ôm khiên ngồi giữ mạng, đánh boss cái là die ngay, hoặc nhiều ông cố gắng đầu tư đồ khủng def cao để cắm đầu vào đọ trâu với boss thôi. có cái clip 1 con fiona solo titan, thor mà ko dùng shield ở youtube đấy. đó mới là đỉnh cao của fiona

12. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

def đang nói về tình trạng của chính mình ,các bạn nên học hỏi :D

13. quang5210

quang5210 Dragon Quest

Tình hình là có update....Ai cho tui xin bản full đã update r` với...:| :|
    Chơi ngoài net =.=

Chỉnh sửa cuối: 11/1/12
  14. klbterminator

klbterminator Youtube Master Race

Jesy báo cáo: tình hình đang thi, nghỉ game hết 3 tuần nữa.....

15. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Jesy ko báo cáo tình hình sớm là nhận vé vớt sau 2 tuần :D

Ae Storm nếu ai bận gì đề nghị thông báo trước cho Guild Master và Leader, tránh bị kick nhầm.

p/s: Katy dạo này bỏ bê triều chính, để thái phó Dra và thái úy Hammer lo việc guild suốt '+_+

Chỉnh sửa cuối: 12/1/12
  16. klbterminator

klbterminator Youtube Master Race

thử kick xem, tớ cặp toàn với các sếp đấy ;)) kick tớ là mách Katy đấy :-"

17. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

gần tết mà mọi người off hết, chả thấy ai onl mấy, chỉ có mình với tên mieo vẫn đều đặn. hic

---------- Post added at 10:27 ---------- Previous post was at 10:02 ----------

vài ngày nữa tên katy mà ko onl ta se bảo mọi người bầu xem có nên kick luôn hắn ko đây. bực quá, ko onl mà cũng ko nói câu nào với anh em

18. KeoC4

KeoC4 Mr & Ms Pac-Man

có cho kẻ ngoại đao này đi off ké hèm :)

19. thanhtung88b

thanhtung88b Youtube Master Race

Guild còn ai chơi ko vậy? mình bấm vào guild mấy hôm rồi mà vẫn chưa đc accept

20. Nishimura_Ryudo

Nishimura_Ryudo T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Xin lỗi ae, mấy hôm naybeen mình nhiều chuyện quá chẳng có thời gian ra để mà chờ nó update nữa, tầm mai ngày kia xong việc rồi sẽ online