[EU] STORM Guild!

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi Mũi Tên Bạc, 19/2/12.

1. IceMage

IceMage Mega Man

Cũng không khó, chỉ là tiền ko bị mất giá như bên NA thôi :)

2. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

vừa out xong cũng thấy 60 days ago, hic. Giá đồ bên eu cái gì cũng rẻ hơn nhưng đồng tiền bên này chất lượng hơn bên NA do ko bị lạm phát và ko có hack.

3. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Bên này giống server NA thời kỳ đầu: ít hack, không lạm phát; tiết kiệm từng đồng, nhặt từng món đồ để mưu sinh; rồi khi sở hữu món đồ quý lại cảm thấy vui vui vì là công sức do mình bỏ ra.

Ừ thì hiện giờ NA kiếm tiền dễ thật đấy nhưng còn ai chơi ko: hack cheat tùm lum, nhà phát hành yếu kém để lộ data cho hacker ...dungeon boat 1 2 3...đìu hiu ...chẳng khác game offline. (Hacker nó còn chẳng buồn hack :)) )

Bên EU boat nào cũng có party, lại đông vui tấp nập ---> giá trị game online là đây chứ ko phải kiểu "tự sướng". :)

#####

Mợ nó chứ, bảo trì đến giờ vẫn chưa xong.

Chỉnh sửa cuối: 22/2/12
  4. IceMage

IceMage Mega Man

Update event đây \m/ \m/ mọi người chú ý nhá

Chỉnh sửa cuối: 22/2/12
  5. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Cho kem làm phóng viên tin nhanh được đấy, lolz. Để anh bổ sung thêm, Marksman's badge chỉ cho phép nhận 1 lần/ ngày.

6. IceMage

IceMage Mega Man

e mà, event chưa update e đã biết rồi hớ hớ hớ ;)) ;))

7. aceinthehold

aceinthehold Mr & Ms Pac-Man

đúng là mấy chú này "Có mới nới cũ", cái kiểu lý sự nghe teen nhỉ! :)) .Rồi khi NA ra EP10 hay mở class Kay thì lại lò dò qua NA chơi và mở miệng tán chuyện loi nhoi như bầy vịt :))

8. IceMage

IceMage Mega Man

^ tớ chả quan tâm bạn là ai, tớ chỉ thấy bạn hay thích vào phán mấy câu như thánh :-?? ko biết ai trẻ trâu ở đâu nhỉ :|
    bạn nguy hiểm vậy cứ tiếp tục về NA của bạn mà nổ (_ _") cảm ơn tớ ko thích về đó dính dáng với bom :-"

9. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

GIống như cái quán ăn vậy! Thích thì vào ăn, không thích thì lượn, không tiếp!
    CHứ mà cái kiểu chạy xe qua chê thế này thế nọ có ngày ăn gạch vào đầu!

10. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Vào đây góp ý hay vào troll? ..."..nghe teen..." ..."...bầy vịt..." ???

Lý sự bọn tôi có thể teen đấy nhưng chắc chắn dễ nghe hơn lý sự trẻ con của ông.

#####

Hôm nay tình cờ phát hiện cách sửa lỗi "Up to date". Lỗi này hay gặp khi game tự động update lên phiên bản mới.

Các bạn cần download phần mềm Game Booster, chọn chức năng Defrag, tìm folder cài Vin và defrag: http://www.iobit.com/gamebooster.html

11. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

Bên eu này update khá nhanh và có nhiều chức năng mới nên ko ngại chuyện bên NA up lên ep 10 đâu. có những thứ bên eu còn up trước bên NA đấy

12. IceMage

IceMage Mega Man

Update trailer chính thức của Karok tại vin EU \m/ \m/
    [video=youtube_share;jmeetEOK_LU]http://youtu.be/jmeetEOK_LU[/video]

Sẽ ra mắt e nó vào 29th Feb ( tức t4 tuần sau )

13. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Ava trước chụp mấy tấm đi Raid Titan chưa thấy Up lên nhỉ? Đang muốn xem hôm đó thế nào.

14. hoang.donkey

hoang.donkey Youtube Master Race

Mấy hôm nay e cứ loay hoay log game mà ko đc., cộng thêm cái card màn hình đơ đơ nên qên mất. E up luôn đây! :(

---------- Post added at 21:55 ---------- Previous post was at 21:31 ----------

Bạn ơi EP 10 hay Kay kủng của bạn ko sớm thì muộn nó cũng sẽ update ở bên này, chờ đợi là hạnh phúc bạn à! NA hay EU thì cũng phải update dần dần chứ! Chẳng nhẽ bạn chưa bao giờ "mở mồm tán chuyện loi nhoi" về 1 thứ gì đó sắp update à? =)
    Mình cũng ko có ý gì với bản NA đâu, chỉ có điều là mình ko thích nói chuyện vs hack lắm, và bây giờ biết thêm cả bạn nữa thì mình cũng nên tránh, teen nhưng chưa chắc đã là trẻ trâu! =)

15. aceinthehold

aceinthehold Mr & Ms Pac-Man

[/COLOR]
    Bạn ơi EP 10 hay Kay kủng của bạn ko sớm thì muộn nó cũng sẽ update ở bên này, chờ đợi là hạnh phúc bạn à! NA hay EU thì cũng phải update dần dần chứ! Chẳng nhẽ bạn chưa bao giờ "mở mồm tán chuyện loi nhoi" về 1 thứ gì đó sắp update à? =)
    Mình cũng ko có ý gì với bản NA đâu, chỉ có điều là mình ko thích nói chuyện vs hack lắm, và bây giờ biết thêm cả bạn nữa thì mình cũng nên tránh, teen nhưng chưa chắc đã là trẻ trâu! =)[/QUOTE]

:)) dạ em biết rồi!
    ps: à mà tụi mình biết nhau chưa nhỉ?? có ân oán gì ko?.... hình như chưa! làm gì mà tránh? rõ đúng là hồ đồ (hiểu ko cưng? ) :))

16. IceMage

IceMage Mega Man

công nhận độ dày của mặt bạn có phần hơi cao :-?? thiết nghĩ nếu bạn yêu cái NA của bạn đến thế thì bạn có thể out khỏi topic G mình để khỏi loãng topic được không nhỉ :-/
    nếu bạn thích bàn tán về EU thì có topic ngoài kia, còn chẳng ai trong G hứng thú tiếp độ troll kinh hoàng của bạn đâu :)

17. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

thôi mọi người kệ đi. ai khen chê gì thì mặc. cứ chơi thử đi rồi hãy nói, còn chưa chơi mà phán bừa thi cũng chả cần quan tâm.

18. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

NẾu xài từ hồ đồ thì từ đó xài cho ông mới đúng!
    CÁi thứ chờm hớp, người ta chơi máy của ngta, điện của ngta, net của ngta, muốn chơi ở đâu là quyền của ngta miễn sao ngta thấy thoải mái là dc!
    CHơi game chứ bộ làm khỉ gì mà xài từ "có mới nới cũ"!
    THực sự mềnh là mềnh ếu hiểu cái lí do cậu nhảy vào xoắn bọn này! CÂu bài kiếm cháo thì cũng không phải, dụ người ta qua NA cũng không phải, thể hiện thì ...thể hiện cái mịe gì ở đây!
    CÁi đồ chờm hớp trẻ trâu!

19. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Chev có hỏi tôi Control và Mouse, Dra chỉnh như thế này:

[Spoil]

[/Spoil]

#####

Cập nhật thêm giờ Reset Titan, Daily quest trong page1. Kick một số member lâu ko onl và nhận thêm mem mới.

20. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

THanks Dra!
    CAi control Chev để y chang như thế, còn cái mouse sensitivity để có 2,7!
    Có khi nào bị cái lỗi click 2-3 lần nó mới chịu chém nhát đầu tiên là do dể cái đó có 2,7 không ta!
    CỨ chạy vào lủe mobs, xong thay vì đánh nó thì lại cứ mang đầu chạy click không chịu đánh để rồi ăn đòn bực không tả dc!