[EU] * SxDRAGON * Guild!

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi kyoshiro654, 29/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Đề nghị anh em cẩn thận trong mọi giao dịch mua bán gold bằng tiền thật đặc biệt mua số lượng lớn vì gold EU khó kiếm hơn NA nhiều lần.

Trước từng có trường hợp member Guild mua gold từ nguồn không sạch (bot, hack...) và bị BAN ACC -mặc dù rất lâu rồi nhưng vẫn truy ra (xin không nêu danh tính cụ thể ở đây).

Vậy để yên tâm hãy kiểm tra: Nick/ID (in-game) người bán trước lúc mua (người quen biết, lv cao, đồ ngon...)
    Và khi nghi ngờ cần dừng việc mua bán lại kẻo tiền thì mất mà tật thì mang!

Thân

Dragonite​

Chỉnh sửa cuối: 2/3/13
  2. spedia

spedia Youtube Master Race

Mũi Tên bạc cảnh báo đúng đấy nhưng GOLD sạch 100% nhé, do mình không chơi bên EU nữa nên bán thôi. Mình cũng vừa bán 2b bên WEST, ACC DarkLox của mình bên WEST chắc nhiều người biết rồi.

3. spedia

Mình ko kinh doanh cái này các bạn nhé, không có thời gian chơi bên EU nên bán đi cho gọn thôi. Mình muốn bán 1 lần vì không đáng bao nhiêu tiền cả. Bạn nào tin và muốn mua lẻ 20-30m xin vui lòng nhắn cho mình và chuyển tiền qua ngân hàng. Không ai đi post trên này (cả số ĐT và TK NGÂN HÀNG) để lừa lọc vài trăm K.

4. Daric™

Daric™ C O N T R A

^
    đào lửa qua đây chơi à?
    thanh danh cao ở NA thì được quái gì? Konan 500 post GVN còn đi lừa có 300k =))
    ko biết có lừa đảo hay ko nhưng hôm qua nghe vChe kể là thấy khinh rồi :1cool_look_down:

Đời mà các bác, ngu thì chết chứ tội tình gì? khuyên các bác ko nên ghé vào, gold sạch hay dơ gì thì quởn 1 là bị đào, 2 là bị nx có phát vào mông 30 days + del sạch đồ, thế thôi :5cool_big_smile:

Chỉnh sửa cuối: 3/3/13
  5. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

CHiều hôm qua mềnh hỏi mua thì bạn bảo chuyển khoản ngân hàng! MỀnh bảo mềnh ở gần q7 chạy qua cho lẹ thì bạn lại bảo là có người mua trọn cả gói 120m của bạn rồi, với cả bạn muốn bán 1 lần cho gọn chứ k bán lẻ, xong bạn lại lên đây bảo ai muốn mua lẻ 20-30m thì chuyển khoản là sao???
    (mềnh gọi bạn trước khi bạn post cái post này)
    MÀ cũng không chừng, trôi thì bạn cứ cho bọn mềnh cái nick trong game thì rõ ngay ý mà!

6. spedia

TÙY.

AI TIN THÌ MUA, KHÔNG TIN THÌ THÔI.

Bạn nào hẹn mua hết thì CONFIRM ở đây cho đỡ mệt. NICK trong GAME là: NlGHTMARE (ký tự thứ 2 là L viết thường nhé). Nói là GOLD sạch vì khu EU bắt đầu tớ chỉ vào mua magic powder, giờ tớ xả hàng thôi.

Bạn vChev mua có 30m nên tớ không muốn phá mà muốn bán cả, gd 1 lần cho đỡ mệt. Đơn giản là thế. Tớ cũng ko có rảnh mà gd lắt nhắt vài chục M

- - - Updated - - -

Nếu ai chơi hôm qua chắc cũng biết, không phải đơn giản mà Blessed từ 9x xuống còn 7x, vì tớ xả được 80% rồi, hôm qua bán tràn lan quá

7. spedia

Nếu vChev mua hết, tớ sẵn sàng mời sang Q7 cafe luôn +haha

8. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

LÀ sao bạn? TẠi sao mua 20-30m thì giao dịch qua ngân hàng dc, chạy qua bạn đưa tiền luôn cho nhanh gọn thì lại không? HNay cn nữa có ngân hàng nào làm đâu! TRong tuần thì mềnh đi làm cũng không tiện chạy ra ngân hàng gửi mấy trăm k! MÀ hôm qua bạn bảo có người đã hốt hết số gold bạn có nên không bán lẻ ra nữa mà? H bạn lại bảo nếu mềnh mua hết thì bạn bán luôn!
    MỀnh hỏi thật vì mềnh đang rất cần gold, cỡ 2-30m thôi chứ mềnh hốt hết đống đó làm chi! NẾu dc thì h mềnh chạy qua lấy luôn!
    VÌ cách bạn nói chuyện nghe lủng củng sao ý nên mềnh mới băn khoăn chứ chả có ý gì!
    ------------
    VỪa chat trong game xong, char lvl55, hiện tại còn treo blessed elixir trên mk khoảng tầm 50 cái, bạn ý bảo nếu bán hết số blessed bạn ý có thì sẽ có thêm khoản 110m nữa + với 120m hôm qua bạn ý bảo đang có là tầm 230m, có 2 người đã hẹn mua hết của bạn ý, nếu mềnh mua lẻ tầm 20-30 thì bạn ý vẫn bán, nhưng phải chuyển khoản qua ngân hàng, còn chạy qua đưa tiền lấy gold thì bạn ý không chịu! VÌ đó là nguyên tắc của bạn ý! VÀ còn 1 ý nữa là nếu bán lẻ thì số gold bạn ý sẽ bị "mẻ" mà 2 người kia họ mua phải trên 100m mới mua nên không thể bán qua giao dịch trực tiếp dc, còn chuyển khoản thì vẫn okie!
    NÓi chung nói tới nói lui 1 hồi mềnh thấy rất là hại não! MỀnh không có ý gì nhưng mềnh cảm giác là bạn ý không muốn gặp người mua và cũng k muốn để lộ địa chỉ!
    NHường cho bạn nào muốn mua thì mua!

9. spedia

Ôi thôi mệt quá, không mua được 30m mà cũng làm khó nhau, đó chính là lý do tại sao tôi chỉ muốn bán gọn mà ko muốn gặp !!!

cả bên này nữa, rảnh

http://forums.gamevn.com/showthread.php?1030036-eu-ban-hon-100m-gold-eu

Thực chất ban đầu tôi cũng biết mua bán phức tạp, nhất là trên game, số tiền lại không đáng là bao. Tính chuyển sang karma hay ugc nhưng ko được nên rao thử thôi, không ngờ lại dính chuyện phiền phức. Vậy tôi chấm dứt tại đây, ai tin thì nhắn qua sms nhé. Bye. Chúc mọi người vui.

10. senno

senno T.E.T.Я.I.S

oh, em có thể bán 30m, nhưng có thể trade bằng NX code không? Em muốn mua 1 bộ inner armor.

11. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

MỀnh có gì nói đó thì lại bị xem là làm khó nhau! :))
    CÁi mắc cười và khó hiểu nhất là không muốn xé lẻ gold ra bán = gd trực tiếp vì như thế gold bị mẻ, không ai mua nữa, nhưng chuyển khoản thì dc! :))
    LÍ do duy nhất để chỉ chấp nhận chuyển khoản mà không giao dịch trực tiếp là Không Muốn Lộ Địa Chỉ để phòng những Phát Sinh đáng tiếc về sau! CÓ chuyện thì đúng là số tiền chả đáng bao nhiêu, nhưng mất thì lại là mất công sức người ta dồn vào acc của mình!
    -----------
    @senno: là bạn muốn đổi gold lấy nx code? giá cả ntn bạn? :)

12. senno

senno T.E.T.Я.I.S

giá cả em ko rõ lắm giữa nx và vnd, cho em hỏi nếu mua 10k nx = vnd là bao nhiu?.

13. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

BÊn hungwar bán 1 thẻ 10k nx là 360k! HƠi mắc nhưng chỗ này thấy anh em bảo là uy tín!

14. senno

senno T.E.T.Я.I.S

ơ vậy em bán 30 m trade với 10k nx . Vẫn nick cũ Wendala.

p/s: trong G có ai đủ seal + weaponsmith craft được infinity twin sword ko trade với em, em co 347 seal+ armor mith(350)

15. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

THứ 3 mới có thẻ 10k, h còn thẻ 20$ thôi ah! senno đợi tới thứ 3 dc hơm, 2 bữa nữa!
    ỦA mà hình như có cách nạp 1 nửa thẻ thôi đúng không ta??? HỒi trước nhớ mang máng có vụ này!:-?

16. senno

senno T.E.T.Я.I.S

không cần gấp, khi nào bác có thẻ thì cứ post ở đây!

17. vChevrolet

vChevrolet C O N T R A

UHm, vậy thứ 3 mềnh lấy thẻ xong pê-em cho bạn nha! ^^
    MÀ cái nick senno này quen quen! COn Wendala là con nào nhỉ? :-?

18. senno

senno T.E.T.Я.I.S

thì bác cứ search bài post là ra thôi. Bên nào cũng có eu và vn!!!

19. Quadrikegon

Quadrikegon The Warrior of Light

vãi bên EU bán 360k = 10k NX àh đắt vậy :-ss, US có 240k vnd

20. Fire Horse

Fire Horse Donkey Kong

Nếu mua NX bằng gold thì cũng ko đắt,tỉ lệ bây h là 800k g = 1k NX.
    Mua code bằng g thì chưa thử bao h.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.