Event:Bắc Hải Premeir League-Giải Đấu Hàng Tuần - Điều Lệ & Bảng Xếp Hạng Hàng Tuần !

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi bibobom, 27/5/06.

1. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

Vậy cậu nghĩ bọn nước ngoài đều là thánh à....ở lĩnh vực khác thì ko nói. ok?
    ở đây ko phải là đề cao dân mình hay coi thường bọn Tây, tui chỉ muốn nói bọn nó cũng như mình ko có gì gọi là cao siêu wa' đâu, trong pes ko phân biệt Brazil hay VN .ok ....Chỉ có đá dở và đá hay, tui nghĩ hay cỡ B52 hay BBT là cùng..:)), nếu cậu thích thì đá với tui....tui ko đạt đẳng cấp quốc tế nhưng cũng có thể gây khó chịu đối với ai nếu đá đúng thực lực của mình ;;)
    nói thế cũng hơi wa' đó ong anh, tui rãnh tui cũng đá với ông chứ bộ >:D< :))....mà có lên đặt bom thì cũng nên đặt ít ít thôi ;)) :))

2. bibobom

bibobom Guest

hahaha...:))..thằng này im mày...anh mày chưa lên tiếng mà mày dám hó hé hả...:))...
    to B52 : nói kô ai dám đá với ông là hơi wá đó cha...tui mới đá nè...tuy có thua, nhưng trong 1 thế trận khá ngang ngửa, nếu tui kô dứt điểm kém wá thì chưa nói trước đc kết quả đâu...:))...mà ông vào giải lớn như ESWC đá theo thể thức loại trực tiếp chưa chắc là thắng đâu...:))...cứ đợi đó đi...:D

3. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

năm nay để tránh cho các anh em chết bất ngờ , từ sau vòng bảng sẽ đá "best of 3".ok

4. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

còn chuyện bọn tây đá hay or dỡ thì nên hỏi figo là tốt nhất , và theo lời figo thì tụi nó trình độ cũng ngang tụi mình , cái hơn của tụi nó là kinh nghiệm mà thôi.ok

5. redbiking

redbiking Mario & Luigi

hehe , có trận anh đâm em 3 trái không gỡ à hehehehe ...b52 coi vậy cũng đâu kh1o luột :D

6. redbiking

redbiking Mario & Luigi

cái thằng càng lúc càng láo ta...cứ lên Trần quang khải đá nè ...ở Bh không ai dám đá với cu thì lên đây anh tiếp :D
    Trình độ em giờ hơn anh một chút à :D :D ( cỡ 3-7 =(( )

7. xwalkalonex

xwalkalonex Mr & Ms Pac-Man

B52 chỉ nói khích cho có người đá với anh ta thế thôi chứ chẳng có gì xấu đâu :D.Trong bóng đá thực tế và bóng đá điện tử có rất nhiều điểm chung,dễ thấy nhất là trình độ,hoặc là bạn đá hay hoặc là bạn đá dở.Trong một trận đấu,thắng thua là chuyện tất yếu nhưng đó không phải là chuyện quan trọng nhất.Thắng vì bạn đá hay và thua vì bạn đá dở,thắng bạn được đưa lên hoặc ca tụng và thua thì bạn bị hạ xuống hoặc bị sỉ nhục,điều đó cũng chẳng phải là chuyện quan trọng nhất.Chuyện quan trọng nhất,theo figo,đó chính là sự tiến bộ,phát huy tài năng vốn có của mình đồng thời chơi với 100% sức lực.
    Nếu bạn không phát huy tài năng bạn sẽ không thể chơi với 100% sức lực và cũng sẽ không thể tiến bộ,nếu bạn không tiến bộ bạn sẽ không đi đến đâu.Vậy nếu bạn thực sự là người chơi We,thì hãy là một người chơi bóng.Lấy thất bại làm nổ lực và lấy người chơi hay nhất làm mục tiêu đạt đến.Trong bóng đá điện tử hay bóng đá thực tế,những player đã được xác định hay nhất thật ra không đáng lo ngại bằng những player dưới level nhưng nổ lực hơn trong thi đấu và luyện tập.
    Chẳng hạn như kì Eswc tại tphcm,ai dám nghĩ figo sẽ đoạt vé ra Hà Nội.Khi ra Hà Nội cùng với BuiBaThanh,ai dám nghĩ figo sẽ đoạt vé sang Pháp,ai dám nghĩ với trình độ chú Thành sẽ bị loại???Trong khi Figo chỉ đá với computer ở nhà như vậy???Nói tóm lại,nếu mọi người muốn thành công,tốt nhất nên nói ít thôi luyện tập nhiều hơn và đợi đến lúc tỏa sáng.Hoặc nếu bạn muốn chứng tỏ mình là hay nhất thì nên chắc chắn rằng mình đã đứng ở vị trí cao nhất mà tuyên bố vậy.

8. xwalkalonex

Một nhà văn nổi tiếng đi bộ trong công viên, gặp một lão trọc phú ngạo mạn, con đường hẹp chỉ cho một người lách qua.
    Lão trọc phú lên tiếng:
    -Ta không bao giờ nhường đường cho kẻ ngu ngốc!
    -Còn tôi thì tôi nhường.-nhà văn đáp lại và đứng sang một bên.

9. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

eo ơi,anh Figo bình luận kinh wa,làm anh em nghe phát ớn,

10. xwalkalonex

Có gì đâu,chút lời bình luận với anh em vậy thôi mà.Nếu không lại loạn hết cả lên thì còn ớn hơn nữa :)

11. datbeo

datbeo The Warrior of Light Lão Làng GVN

à ha,chắc giải tới anh em mình chưa có dịp gặp lại nhau rồi,
    em đá dạo này hay bị bắt bài quá,huhuhuhu

12. bibobom

bibobom Guest

hahaha..theo tui nghĩ...giải tới...2 người kô có cơ hội gặp nhau đâu...vì lặp lại thành tích này là rất khó...:))...chưa kể đã là ứng cử viên thì sẽ bị "soi" rất kỹ và áp lực sẽ rất lớn...chú figo còn cái phòng net nữa chứ...hahaha...B-)

13. xwalkalonex

Nói chứ có phòng net rồi thì mọi việc cứ để lính và dzợ làm hết còn Figo chỉ train PES thôi,100trận/ngày :D,hy vọng cũng được kiếm chút cháo,ra đời rồi mà........

14. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

tui vừa làm vừa train với chủ tiệm đc ko ;;) ;))

15. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

figo : CN này mấy giờ qua chỗ ông được.ok

16. dongbaii

dongbaii Mr & Ms Pac-Man

figo ,cho anh cai dia chi cho chu coi ,anh qua ung ho nha

17. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

thấy phòng game của Figo rồi... nhưng lần nào chạy qua cũng thấy đóng cửa ?:-?

18. xwalkalonex

Tình hình là đang rất là tình hình vì tiền bên kia chưa gửi về kịp nên không thể mua máy được,giờ chỉ còn mua máy gắn vô cài đặt này nọ hết là khai trương thôi đó,anh em ráng đợi thêm 1 tuần nữa đi,đời còn dài mà...
    @HHLong:có gì chủ nhật đi đâu nói chuyện,chủ nhật này chủ nhà đi vắng hết rồi,see ya....

19. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

cụ thể là đi đâu ? or ông lên BH nói chuyện luôn đi cho dễ , theo cái đà này chắc 26 này không kịp quá.ok

20. bibobom

bibobom Guest

vậy Figo lên BH luôn đi...ra quán nói chuyện cho dễ...quán wen của BTC, giá rẻ mà kô gian thoải mái...:D