EXCLUSIVE PATCH - Season 2005/2006

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi mobi_man, 11/8/05.

1. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

tui down gần rồi sẽ burn cho anh em nhưng mà phải có xẻng nhé

2. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

Ong Bac Down Toi Dau Rui Ma Bao La Gan Xong.xong Het Hay La Xong 1 Part :d.xeng Thi Ko Quan Trong

3. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

Ong Bac Down Toi Dau Rui Ma Bao La Gan Xong.xong Het Hay La Xong 1 Part :d.xeng Thi Ko Quan Trong

4. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

5. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

ac.ac
    anh muốn mod chém hay sao mà post ghê thế
    tới pảt 4 được chưa
    17 này tui đi dự đại hội anh hùng VLTK ông anh ranh thì đi chung cho vui rồi tui đưa cho 1 CD

6. buitrungthanh

buitrungthanh Legend of Zelda

à người quen burn cho mính 1 bản với nhé,làm ơn nha.........

7. amato

amato Mr & Ms Pac-Man

Muốn down cái patch đó phải dùng Internet Download Manager vì cái host của Filefront rất chuối ,nó thường bắt đầu rất nhanh rồi tụt xuống còn 3 KB/s lúc được khoảng 1 nửa

8. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

báo cáo là được ok nhưng mà
    ko biết vì lí do nào mà down về rồi thì giải nén ko được chắc là do lổi lúc down nên bây giờ đành phải cặm cụi làm lại ::( ::( ::(

9. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Ngày xưa tôi down với tốc dộ 100 - 200kb/s, nhìn mà phê, giờ chỉ được 2-4kb/s. Buồn quá, chẳng biết thằng quản trị mạng chỗ tôi làm cái quái gì nữa không biết. Nhưng cảm ơn wuan đã kỷ niệm một bản.

Nhận xét: Hình thức bản này khá tốt, tuy nhiên về face cầu thủ nhiều cái không đúng hoặc làm cẩu thả lắm, chắc lại mất công import lại mất thôi. Buồn cười nhất là mấy khuôn mặt của Kaka, Cafu, Veron...

10. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

VẬY LÀ MẤY CÁI FILE CỦA BÁC LỖI HẾT RÙI À.PHẢI DOWN LẠI À.TRÙI VẬY THÌ BÍT ĐẾN CHỪNG NÀO MỚI ĐƯỢC TẬN HƯỞNG NÓ ĐÂY
    PS:MẤY BÀI TRÊN LÀ TẠI MÁY NÓ LỖI CHỨ ĐÂU PHẢI TUI MÚN CẦU BÀI.CHẮC MOD THÔNG CẢM CHO TUI MÀ :D

11. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

12. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

Vậy Là Bác Chơi được Bản Patch Này à.ko Bị Lỗi Gì à.vậy Thì Bác đi Dự đại Hội Vltk ở đâu Vậy.tui Sẽ đến Lấy.ok

13. wuan

wuan Mr & Ms Pac-Man

anh mobi_man nói đúng đó!!! bản này chơi thì cũng khá ổn nhưng mấy cái mẹt cầu thủ kô giống cho lắm!!! nhưng kô sao !!! trong khi chờ WE9 và PES5 ra trên PC thì có những bản như thế này cũng là đã lắm roài, đúng kô???
    Ps: mà mấy quả bóng của anh em xài mà đôi khi vẫn out ra ngoài nè!!! hix hix !!! thế là đá trận nào xong phải Save luôn trận đó !!! nhưng dù sao vẫn cảm ơn ông anh nha!!!
    thế bao giờ anh em ta gặp nhau café nhỉ???? hi hi hi

14. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Bóng anh xài vẫn ngon mà, nếu vẫn out ra ngoài thì chắc không phải tại bóng đâu. Có khi là do sân vận động đấy. Chắc có lẽ là 1 vài sân nào đấy có vấn đề, chẳng hạn bản patch ngày xưa sân "Seoul WC Stadium" cũng hay bị out nếu ta đá trên sân đấy. Anh thường lấy các bản patch mới về rồi chỉnh sửa kết hợp với các bản patch cũ để có một bản riêng mà mình cảm thấy ưng ý. Chơi như thế mới là đam mê. Nói chung sân vận động anh cũng làm riêng 1 bản, bóng một bản, quần áo 1 bản, face,... khi nào dùng thì import vào, như thế theo ý mình hơn.

Chú em ơi, không phải tự save thế đâu, vào mục "general setting" chỉnh "auto save" cho đỡ mất công.

Còn cafe hả, để nghĩ xem đã.... Anh không khoái cafe cà pháo lắm, mất ngủ, anh khoái nhậu hơn. Để hôm nào anh mời chú đi nhậu thú vị hơn.

Có lẽ anh sắp phải rời bỏ game bóng đá mất thôi. Dạo này ngày càng nhiều việc, không có thời gian chơi nữa vả lại anh cũng đâu còn trẻ như các chú nữa. Nghe buồn quá phải không Wuan. Chắc PES5 anh sẽ khó mà chơi được nữa, chơi nhiều đâm nghiện, ảnh hưởng đến việc khác, ở tuổi anh còn nhiều việc quan trọng phải làm hơn.
    Chậc, lại nói linh tinh rồi...

15. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

em không thể down được , tốc độ down ngoài dịch vụ + soft flash get mà chỉ có 1->1.5 Kps thui , trời ơi , chán lắm cơ
    có bác nào ở TPHCM down rồi thì burn cho em cái cd với
    hậu tạ quá trời , cám ơn rối rít

16. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

quên , bác nào giúp thì nhắn yahoo cho em cái nhá : vozvungtau
    nhà em ở quận 10 , em đang rất cần , các bác giúp em nhá

17. buitrungthanh

buitrungthanh Legend of Zelda

vậy à,sao xui thế,vậy làm lại hén,cho số dt nè,9026176 gặp thành ,giá cả tuỳ bạn định đoạt

18. thedotnetman

thedotnetman Youtube Master Race

tui down được rùi, mấy bác nào cần thì PM cho tui --> YM : thedotnetman. Tui ở TPHCM. Để cho lẹ thì nguyên đám hẹn gặp nhau tối hôm nay 16/8 ở Thư Giãn Trà Quán trên đường Lê Văn Sỹ rùi tui đưa đĩa cho. Nếu đông thì tui tính 5k tiền đĩa trắng, nếu vài người thì khỏi tính toán gì hết. Nhân tiện mấy bác chỉ tui cách làm patch riêng cho mình hen. Cái bản Exclusive này chỉ số kì quá, nhất là mấy thằng tui thích như Rooney, Lampard, Robben ... chỉ số thấp quá.

19. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

thôi tui bỏ cuộc .cái máy của tui sao mà hôm nay down chậm như rùa bò.Anh bán em 1 bản đi nhưng tối nay em ko rãnh rồi ngày mai đưọc ko ?????????? anh cho em cái số phone đi đễ tiện liên lạc rồi em sẽ chỉ anh cách thay đổi chỉ số cầu thủ và làm cho nó thành mặc định luôn :D

20. thedotnetman

thedotnetman Youtube Master Race

mấy bác nào cần đĩa thì đăng ký trên đây cho tui hen, để tui biết số lượng mà burn. Bữa nay chắc hơi gấp, vậy để tối mai đi, mấy bác ráng thu xếp hen