Exp của các Gate :)!!!

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi badboy3283, 10/4/06.

1. I_will_die

I_will_die Mr & Ms Pac-Man

Nếu ko nhầm thì ý của đại ca Ken là thằng mage đánh trước int càng thấp càng tốt còn thằng mage kết thúc (agi thấp nhất) set int sao cho đánh vừa đủ die là đc,đúng ko?Từ đó ==> luyện tôn trọng len 7x trở lên là đẹp nhất.Còn chuyện delay thì ông kia nói phét là cái chắc,tui da'nh cao lắm đc 6.5 trận mà ông đánh đc 9 trận/min thì bó tay rồi.Dù cho máy ông có khủng bố cỡ nào mạng có nhanh cỡ nào thì chuyện đó là ko thể.

2. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Theo cách bạn nói là ko có căn cứ và cơ sở lô gic gì cả , cho dù mạng cực tốt máy cực mạnh đi chăng nửa thì việc set cao EXP nhất 950+EXP thì 1 min tui nghỉ chỉ có 7K2 --> 7K5 mà thôi , còn 8K ---> 9K thì chuyện ko thể nào L-)

P/S : ở đây tui ko xen vô mâm cơm ai cả , tại bạn nói quá vô lý nên nhiều người thác mắc :whew:

3. river0607

river0607 Donkey Kong

Có ai gặp trường hợp này ko >_<
    Đánh Cự Lộc 2 gà 2 TT cũng gần 1 tuần rồi,gà chưa lên lv bao giờ khi set agi tất cả =24 (tất nhiên rất ít điểm) Giờ mình set dam với set agi lại như mấy bạn nói,thấy nhìu điểm hơn rất nhiều nhưng gà chạy thất bại hoài,cứ mấy tiếng gà lại lên lv,ko hiểu vì sao >_<.
    Với lại, ngọc TrG và DanhMa ,lúc rớt lúc ko,combo 7 con mà chỉ có 2-3 con có ngọc hoặc DMa(chắc chắn ko full thùng) Hiện tượng này bị từ lúc bắt đầu đánh Cự lộc ll =24 kìa, bên thành tuyết thì ko bị
    Team : 142,143, 157
    Đệ: 105,106,107
    Bao nhiu lv nữa team mình mới có thể chạy 2 gà 2 TT vậy ???Giờ xài 2 gà thì gà cứ lên lv hoài a,thay mệt xĩu lun

4. KEN_BALAMO

team vậy ổn ràu , set agi ra sao mèn lại gà lên lv , có thể lag quá gà chạy bị vấp té

Bạn có add sản auto drop item cho char chưa hay là có thể gà full lắm vì đa số gà chỉ drop ong mật , TDUT hay TDCK

5. gbagbagba

gbagbagba Mr & Ms Pac-Man

Chỉ em combo 100% với , anh KEN_BALAMO nói em ko hiểu lắm *__*

6. KEN_BALAMO

lv cả team từ đệ tử đến người chơi + hết luôn với 2 gà và 2 tôn trọng ---> trên 700 thì coi như combo 100% ràu :cool:

7. nmt_l

nmt_l Donkey Kong

Cãi nhau vui ghê, lâu không về Cự lộc đánh không biết thế nào chứ ở cầu Triệu Chi thì mạng ngon được đến 7k6 hoặc hơn chút là bình thường. Set agi linh tinh loạn cả lên mỗi lần đi even cái về mất mấy chục đên hon 100 exp 1 trận cho nên không đi luôn. Mà phải nói thêm là pt 2 gà 5 tôn trọng, 1 con cất pet turn 2 mới được tầm đó. Thử mãi rồi nhưng không dám tin là ở Cự Lộc hay Triệu chi lại được đến hơn 8k 1 min

8. river0607

river0607 Donkey Kong

Khắc phục được :gà chạy thất bại rồi,nhưng còn vụ rớt ngọc và danh mã ko đều dù combo 100% ,có ai bị ko?

9. gbagbagba

gbagbagba Mr & Ms Pac-Man

Hiểu gòi, cảm ơn anh

Mp Mp Mp Mp M
    Mp Mp Mp Mp M
    Mp Mp Mp Mp M
    Mp Mp Mp Mp M
    Mp Mp Mp Mp Mp

10. badboy3283

badboy3283 T.E.T.Я.I.S

Ngọc triệu gọi và DM rớt ko đều là do : ăn ma , con nào mà lở an một con ma trờ lên thì khi đánh rớt ngọc TG , DM thì ko nhận được ...

11. sweety1122

sweety1122 Donkey Kong

Mấy anh cho em hoi set agi và dam làm sao để đánh thành tuyết của hai điểm nhùi nhất. Em đánh 1 gà 1 tt mà 1 phút chỉ được có 1k3-->1k5 Exp.
    Anh nào pro chỉ em với em còn gà lém mới bit bot thành tuyết thui ! cám ơn nhùi

12. DIAMOND1

DIAMOND1 Youtube Master Race

Xin lỗi ! Ai cho mình xin script cất pet turn 2 đi !
    Xin cám ơn nhiều !