Fantasia Sango 3 (China)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Rociel, 1/2/07.

1. prince of games

prince of games Space Marine Doomguy

hjx máy mình hiện h đang hư chưa chơi típ đc
    hướng dẫn thử hỏi mod "xp_virus" ấy
    bác ấy nói viết hướng dẫn cả năm troy` òy mà hok thấy đâu ::(
    còn đánh trùm nếu bị die là game over thj` phải thắng mà đánh hem lại thử cheat xem ::)
    @ về nước viết dùm abi2 hướng dẫn nhe :x

2. ma_giangsadec

ma_giangsadec T.E.T.Я.I.S

bạn có link full game = Medifire à ? cho mình xin đi nghen . Cảm ơn bạn nhiều

3. b4bymafia

b4bymafia Youtube Master Race

4. boydanchoi1

boydanchoi1 T.E.T.Я.I.S

thanks bạn Prince mình đã wa được rùi bây h lại đang bí mình vừa thu phục xong con đệ mèo bây h phải đi đâu nưa :D:D:D

5. NoviceFM

NoviceFM Youtube Master Race

mình đang chơi thì ko biết đường đi tiếp nữa, ai đã chơi qua thì chỉ dùm với.
    ---Đang chơi ỡ chổ 3 người là Lưu Bị, Quan Vân Trường, Trương Phi kết nghĩa anh em xong thi sau đó đi ra ngoài thì mình gặp cô gái cùng đi với mình đến ngôi làng đó và đột nhiên cô ta ngã bệnh. Sau đó chia ra 2 nhóm, mình chọn đứa con gái cầm cờ. Có 3 mục lựa chọn, mình chọn cái thứ 1. Đến lúc này thì ko biết đi đâu nữa, ai chỉ dùm với...Thanks!------

6. prince of games

đúng rồi tui cũng đang ở khúc nài cái máy hư nè
    chọn cái thư 1 thằng kia sẽ ngồi dưới gốc cây cái nhỏ thanh mai trúc mã lại nói chiện
    cái thứ 2 sẽ là nhỏ ninja
    cái thứ 3 tui chưa thử nhưng chắc là nhỏ cầm quạt

7. boydanchoi1

boydanchoi1 T.E.T.Я.I.S

khôg cóa lựa chọn nào là cái con mà lao đầu vào mình nhỉ :D

8. boydanchoi1

boydanchoi1 T.E.T.Я.I.S

cho mình hỏi các chỉ số kĩ năng là Streg rồi đến Itel roòi đến j nữa:-/:-/:-/

9. b4bymafia

ủa vậy chưa ai đi đến khúc của mình post hình hả .Bùn nhỉ :( đánh nó lần thứ 3 khi nó xuất hiện đánh damge cuối mà chỉ mất 100 máu là cao .Nó đánh mình 1 hit là game over mất rồi :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hix đánh ko dc đành phải dọc fantasia sango 4 chơi :(

10. prince of games

hack thử xem .

11. b4bymafia

phai? có cách gì chứ .CHứ hack chán lắm :(

12. prince of games

train lv chứ cách j` :))

13. lnsang111

lnsang111 Youtube Master Race

có cách này này bạn tới tiệm rèn bạn mua mấy 99 cái thuốc 30 đồng mua 4 loại xong gặp ông tiên trên tiên giới đó bỏ vô lò nấu có khi được đồ có khi nó được đồ tăng 50 máu (rồi cho ăn máu khoảng 5k là boss là chuyện nhỏ) cứ nấu hết 4 loại đó thì xuống tiệm rèn mua tiếp , nấu được nguyên liệu 99 thuốc kia bán được giá 400 với lại thuốc bán được giá 150 đồng thì lại bán lại cho ông thợ rèn rồi lại mua mấy cái thuốc giá 30 rồi lên nấu tiếp cứ làm đi làm lại hoài là nhân vật của mình máu trâu bò lắm , đừng nói con boss cuối này kể cả mấy con boss trên UJ cũng là chuyện nhỏ :p
    .

.
    nếu bạn đánh nó mất ít máu thì hãy thử dùng ám khí dùng cái ám khí phóng 30k máu ấy

14. lnsang111

lnsang111 Youtube Master Race

có phải tới lúc 3 anh em Lưu , Quan , Trương ra đi lập sự nghiệp cho mình , con nhỏ đó lưu luyến Quan Vũ xong 1 lát nó ngất xỉu ko , nếu mình nhớ ko lầm thì sau đó phải quay lại nhà của thằng Trương phi , sau đó nói chuyện rồi lựa chọn nhân vật chính chơi tiếp mình lựa chọn thằng nhân vật nam nên ko biết khúc của nhân vật nữ . Nếu bạn chọn nhân vật nam sau khi ra khỏi cổng sẽ có 2 chọn lựa hỏi mình đi đến đâu trước , chọn cái nào trước cũng được rồi đi tiếp thôi .

15. NoviceFM

cám ơn bạn nhưng nhân vật nam mình đã đi xong từ lâu rồi, cái khó là nhân vật nữ, đến khúc đó chọn nhân vật nữ thì thật sự kô biết đi đâu, lục tung khắp nơi rùi mà ko biết làm sao để qua dc.
    --Sẵn tiện cho hỏi luôn rằng sau khi hoàn tất game xong thi no cho 2 lựa chọn, chọn lựa chọn nào để vào dc vùng đất của Uj vậy, và làm sao để vào dc, fai mua item gì huh? Ai biết xin chỉ dùm. Thanks-----

16. b4bymafia

Bác nói train lv hử đến khúc đánh nhỏ áo xanh là cac' char của tớ đã 8x hết rồi .hehehe còn cách dùng ám khí thì chưa có thử nhưng ám khí mạnh nhất tớ đang cầm chỉ mất nổi 10k máu 1 hit,trong khi đó máu con đó cững cả triệu đấy .Đánh bình thường thì char của mình gây damge cao nhất là 200k máu 1 turn :( .

Còn điều này mình ko rõ nữa nà .Trong cái lò nấu thuốc của ông tiên á có cái phần mua mí cái phụ kiện mà chả biết cái gì mới chế ra được mình thử ép tất cả các item trong ruơng cũng không có nguyên liệu để mà mua dc. những món trang sức đó :(( .Từ đầu tới giờ chỉ mua đuợc mỗi cái cánh dơi mang cho thằnng acher thôi nhưng nó phản bội thế là mất lun .:o

17. NoviceFM

Muốn đánh nó mất nhiều máu thì các cú đánh của bạn fai là Critical, muốn dc vậy thì skill fai max, còn ko dùng thằng cầm cung Charge sức mạnh cho cả đám thì hi vọng có thế đánh Critical dc.

---cái bạn nói fia dưới thi mình cũng biết, cái đó làm cho nhân vật đội nón, co sừng rồng... Muốn làm đc thì fai có những viên ngọc có màu 7 sắc, cái đó đi lượm vòng vòng mới có, trong các cai làng, ngõ ngách... ko fai là ép mới có đâu.-----

18. b4bymafia

^^ hâm mộ notive wa' ih :D . mí viên ngọc á mình vứt rác hết tưởng nó vô dụng hehe. Còn cái kia ý mình nói là cách diệt nó đó .Ban đầu khi win' nó 2 lần đầu thì damge nhiều lắm 200k máu 1 turn 1 thằng đánh á .Khi nó xuất hiện lần thứ 3 cũng skill cũ lun mà chỉ có 50< máu :( .Skill mình max rồi chứ bộ vậy mà ko ăn thua gì

19. NoviceFM

thì đó, bạn fai đánh critical no mới mất nhiều máu, skill max cộng với Attack max nữa thì khỏi nói. Anyway, đế có gì gứi file save lên cho đánh thử hén.
    .

.
    ok file save của mình đây, chơi thử coi có giết dc nó ko hén!

http://www.mediafire.com/?sharekey=e1307853125a6e47d2db6fb9a8902bda

20. b4bymafia

uh để về mình test thử nếu ko thì wa dùm mình khúc đó .Mạng ở nhà mí nay bị rớt nên ko up file save của mình lên dc :D .
    .

.
    à còn cái nữa xin chỉ giáo nốt cho mình .Khi đánh boss lụm dc mí vk màu đỏ làm sao để mix nó ,nó ko có trong danh sách trong lò rèn ,xài thì nó bị gãy :( .Cây mình lụm + tới 450atk ==".Ko xài được uỗng wa'