fantasy sango 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 31/12/07.

1. gagame1991

gagame1991 Youtube Master Race

:| HD tui viết như thế mà cũng vẫn ko hỉu sao :-w

2. gagame1991

đó là những lần nói chuyện mà có chọn dòng đó nếu bạn muốn kết thúc yêu nhân vật nào thì nghiêng về nhân vật đó nếu chon dúng thì có 1 tiếng nhạc và nhớ là phải bỏ 2 nhân vật kia đi :)

3. anhchanhdatinh

anhchanhdatinh Mr & Ms Pac-Man

hướng dẫn kiểu mới rất kỹ nhưng còn thiếu vài chi tiết.khúc đánh với lưu bị sao đánh nổi có 2 con ( mình với đệ) đánh lại biết bao nhiu lần cứ vừa vô chơi chiêu dính 2 con 3k4 máu chít ngắc bạn đánh được phải chăn vì có thủ thuật hay .... . CHỈ dùm bí quyết còn cần thêm cấp độ cần có ở mỗi đoạn nữa chứ theo hướng dẫn cứ đi tới thì sao đánh chùm nổi ta

4. gagame1991

Đánh Lưu Bị bao vờ :| Quan Vũ chứ đánh nó có gì đâu đệ thì dùng con sò ấy có skill mầu xanh đó hình như là làm chậm thì phải vì dùng skill đấy QV nó đứng im cho mình đánh, còn mình thì dùng skill phi kiếm đầu tiên rồi chuyển sang đàn ma thế thôi :D. Còn nếu ko thì chọn dòng ko đánh với nó, con này đã kêu khó thì sau này đánh con cầm lưỡi hái kiểu gi` [-X

5. check_love2008

check_love2008 Youtube Master Race

mình chỉ thấy font Tahoma thôi còn font tlfa - Tahoma gì mà bạn kia nói mnhf ko thấy.Mình để thử font Tahoma toàn hiển chữ ji mà nhìn @_@ .Minh dùng Word 2k7 bạn nào có font hay bít đúng font chỉ mình với:(.Up giùm cái font lun nghen.

6. check_love2008

check_love2008 Youtube Master Race

sr,mình xem được rồi tại tưởng win vista tự nhận font sẵng như mại khi.Ai người phải tải thêm font tiếng việt về nữa =__=

7. jgray

jgray Mario & Luigi

Sao đến cái đoạn đánh với thèng tóc bạc ở trên Thiên Cung sao pác bảo đánh được em hack nhá oánh nó Combo được phát sau đó nó cho một hit 5k1 tử cả đội =(( !!!! Ah` còn nữa sao tự dưng hiệu ứng bóng của Cầm hô và kiếm của Ưng Nhai Của em tự dưng lại mất cả con Dung Tiên Cũng thế pác nào chỉ em cách chỉnh lại được không đang nhìn cái kiếm băng của Ưng Nhai Thick mắt thì mất hiệu ứng :(( Nhìn kiếm của nó bi giò cục mich quá !!! Chỉ mỗi đàn của thằng Tử Thừa Là có hiệu ứng !!!!!

8. gagame1991

con nào cũng đánh được bạn à tùy vào bạn dùng skill với sắp xếp đội hình như thế nào thôi:|, đánh được thì minh mới nói chứ:-w, còn mất hiệu ứng thì có thể là do bạn tắt đi đấy vào thử setting mà chỉnh

9. jgray

jgray Mario & Luigi

Em chỉnh hết rồi !! vẫn chỉ mỗi thằng Tử thừa có hiệu ứng còn mấy thằng kia không có !!!! mới lại Setting toàn tiếng Mán Em không hiểu pác chỉ em !!!

10. Takumy_Nguyen

Takumy_Nguyen Youtube Master Race

Bạn nào có link bản mở rộng của game này up dùm mình nhé ! thanks thật nhìu :)

11. gagame1991

bạn cứ thử chỉnh hết sang trái xem ko nhớ rõ đâu:-o

12. jgray

jgray Mario & Luigi

Em chỉnh rồi chỉnh như thế cả thằng tử thừa cũng mất lun hay do em ép ngọc nên mất hiệu ứng tại em có đập cho mỗi thằng 2 viên ngoc

13. thoixong61

thoixong61 Youtube Master Race

Ông viết hướng dẫn bằng font gì vậy tui xài word 2007 đọc sao ra toàn xì là xì lố ko àh, tui có font VNI-times dịch ra nhưng vẫn ko ra chữ của ông
    TUi thấy nó đề là .VnTime
    Ông down font này ở đâu vậy share cho mình với
    Thanks , chứ mình ko đọc dc chút nào hết:(

14. gagame1991

:| tui viết bằng word 2004 mà tui dùng font Vntime ko thì ông thử đổi sang tlfa - Tahoma xem

15. thoixong61

Cũng ko dc bạn àh, giờ ko biết tính sao , hay ông sửa font ở file ko sang VNI-times dc ko ? rùi up cho anh em dc ko ông, tại tui cũng bó tay với cái này ko sửa dc
    Đang cần mà hix :(
    Thanks ông nha

16. Robo_Ky

Robo_Ky シェンムー Ryo Hazuki

lên mạng down thêm vài trăm font về thẻ nào cũng có cái cần mà:|

17. gagame1991

chí lí=)) nghe được đấy
    VNTime là hay dùng nhất mà giờ đổi sang cái khác rùi có người lại bảo đổi nữa thì chết à :((

18. thoixong61

Fantasia Sango 4 này có phần cheat ẩn như Fantasia 2 va 3 ko
    Dùng phím Ctrl rồi gõ "richen" đó mấy bạn , cái này có ko , pro nào biết chỉ mình với
    Thank nhìu nha

19. gagame1991

:| làm gì có mà cái này cần gì phải chít với chích, nếu khó quá có thể hack tiền lên mà đập đồ

20. idy_1989

idy_1989 Youtube Master Race

cái hướng dẫn sao ko đọc được bạn ơi toàn ký tự lạ bạn chuyển nó về time new roman roi úp lại cho anh em đi^^ thanh bạn trứoc nha