fantasy sango 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 31/12/07.

1. ban_cua_gamevn

ban_cua_gamevn Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Các anh cho em hỏi có cách nào đánh thằng Lục Tốn này kô , nó mạnh wá , em đánh nó mà em tự chết y như bác Unikey nói vậy , luyện cấp lên cao cũng kô xi nhê gì nó . Pro nào wa rùi hướng dẫn dùm em cái .

2. romantic_man_247

romantic_man_247 Youtube Master Race

:-w Đoạn này tui thấy cũng dễ mà, khi còn level 21 tui đánh bay thằng này, dù cũng mất khá nhiều thời gian, bạn nên mua full máu, mana, mặc đồ cho cả team, nâng cấp bộ đồ đang mặc, chon con pet sò mà đánh, và cái quan trọng nhất là bạn có build điểm đúng không nữa, nói cho bạn biết thằng Lục Tôn chưa là gì đâu, càng về sau bạn sẽ phải đổ mồ hôi sôi nước mắt mà đánh,:> máu nó trâu vô đối. dame nó to như trâu:P ...

3. ban_cua_gamevn

ban_cua_gamevn Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Mình level 21 nè bạn , nó đánh như phim lẻ , mình set nguyên bộ đồ cho cả đội rùi , nhưng nó mạnh wá , mà pet thì mình kô có xài con vỏ sò . Mình xài con mà bắt đc lúc đầu đó bạn , nó đánh mình như trong phim lẻ vậy .
    Lúc mình bắt đầu đánh nó , nó phản Damge lại rùi ngủm lun , 1 lần nó phản đòn là chế 3 thằng , hồi sinh kô kịp cho nó đánh .

4. changlangtuu

changlangtuu Legend of Zelda

Có 2 điều bạn cần làm khi đánh Lục Tốn (Sau này, gặp nó thì nó chỉ toàn đứng yên cho bạn đánh thôi. Bây giờ thì phải vất vả tí!), lưu ý nè:

- Nếu thấy nó gồng cái skill có ma pháp trận dưới chân là phản dame, ko đc đánh. Hết skill mới đc nhào dzô (thường là 3 turn cái vòng xanh sẽ mất).

Trc trận, bạn phải buf Kính đồng tâm cho Dung Tiên (Con nhỏ cầm quạt). Cho Lâu Triệt bơm mana nếu 1 trong 2 con Cầm Hô và Pet Sò hết mana (Nhỏ đá trái banh và con sò trong hộp). Ưng Nhai (Thằng song kiếm) ko đc gồng Nhập ma, chỉ gồng đôi cánh cho nó. Và dĩ nhiên, Dung Tiên phải đánh cái skill Mộc nhập (Skill có hình sợi dây màu nâu nâu, lúc đánh là 2 cái nhánh cây nó nhảy lên từ dưới đất).

=> Cầm Hô và con Pet không đánh, buf máu liên tục. Con Dung Tiên nếu công kích thành công Mộc ma thì trên đầu con Lục Tốn sẽ có cục đen đen. Nếu Mộc ma dính nó, nó sẽ buf phản dame cho tụi mình. Giờ, nhảy vô phang.

- Bằng mọi giá phải mua chai thuốc hồi sinh (Lọ nhỏ màu xanh lá cây rẻ tiền nhất Shop) và mua full máu, full mana. Dung Tiên buf hết tất cả các skill phụ trợ: Giảm times công kích, tăng sức thủ, loạn trí...

Nhiệm vụ tank sẽ nhường cho Lâu Triệt và Ưng Nhai. Tử Kinh buf phòng hộ cho cả đội (lúc này, tụi nó yếu lắm nên phải buf kính hộ tâm). Dung Tiên săn sóc Lục Tốn và 2 con còn lại thì buf máu lòi họng.

:| Tớ đánh nó mất 25' vì lúc đó tớ ko Artmoney mua đồ. Nếu cậu có Artmoney sẽ nhanh hơn!

5. Heroplasma

Heroplasma Mr & Ms Pac-Man

Làm sao chỉnh được chế độ dễ-Trung bình-Khó thế các cậu. Nhìn vô option cái nào cũng toàn tiếng hoa :((.

Chỉnh sửa cuối: 4/2/10
  6. gavip93

gavip93 Youtube Master Race

em khi chạy fs_nocd.exe bấm fs4.exe choi game thi nó báo lỗi file corupted.this program....by virus ỏ cracked :(( giup e với:((:((

7. kevinmart

kevinmart Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Tắt chương trình diệt virus trước rồi mới chơi được bạn à .

8. gavip93

gavip93 Youtube Master Race

máy e chỉ có Bak ko biết có ảnh hương gì ko:| en dang thử
    sẵn đây có ai có HD fantasy sango 3 thì share cho em voi:)

9. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

Mình down game + bản SP từ link này,down xong dc 2 file iso,cài luôn hết cả 2 xong rồi có icon ở desktop,bấm dzô nó tự update,xong chả chơi dc
    kiếm crack trong 2 file iso mà cũng ko thấy :(
    Ai cài dc bản này rồi thì hướng dẫn lại mình với,mình chơi rồi h muốn chơi lại bản expansion :P
    Àh,mình xài win 7

10. exp931516

exp931516 Youtube Master Race

Trích dẫn:
    Từ bài viết của gavip93
    em khi chạy fs_nocd.exe bấm fs4.exe choi game thi nó báo lỗi file corupted.this program....by virus ỏ cracked giup e với

em cũng bị như thế này :( :(:( ,đã tắt hết các chương trình diệt virus mà vẫn không được :((:((

11. katoro89

katoro89 Youtube Master Race

mấy anh ơi ai chơi xong game rồi chỉ em chơi với
    ai có lòng hảo tâm thi pmm cho em wa yahoo
    katoro_19892000
    em cám ơn trước nha

12. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

ai cài dc trên win 7 mà chơi ngon lành ko chỉ với =((
    cài xong vào game chơi dc mà chỉ có map đầu thấy cảnh,ra khỏi map đầu tiên thì chỉ còn nhân vật với warp là thấy,cảnh đen thui :(
    Cài directx đầy đủ
    P/s Link mega1280 là game online thì phải,đừng có ai down để rồi ko chơi dc,tải link mediafire ấy :D

13. katoro89

katoro89 Youtube Master Race

huhuhuhu ko có ai chỉ em hết
    có ai bik cach đi chỉ em đi với
    mới chơi lúc đầu thôi mà đã bí rồi ai có chơi hết rồi thì chỉ em với nha
    katoro_19892000
    :((:((

14. demon14122006

demon14122006 C O N T R A

có file word hướng dẫn ở mấy trang đầu ý

15. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

Vậy bản Fantasia Sango 4 + Expansion 2009 của bác Ô lảo đại có chơi đc không vậy hơn 3G lận sợ dow về chơi không đc chắc chết :=((

16. silver_h

silver_h T.E.T.Я.I.S

nói ở trên rồi mà,ko chơi dc đâu,tải link Mediafire hay 1 link

17. demon14122006

demon14122006 C O N T R A

ko hiểu sao bản Expansion thì thêm đc cái gì hả các bác

18. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

mình lỡ dow rồi :-o giờ dow lại từ đầu à nãn quá :(( để epp nick yahoo Ô lão đại rồi nhờ bạn ấy hướng dẫn cách cài đặt thôi :-w dow lại nản quá

19. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

đành dow lại bản mediafire mà bản mediafire đã có ai tét chưa dow về chơi không đc như bản Fantasia Sango 4 + Expansion 2009 thì thôi rồi tiêu đời =((

20. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

link MF dow về chơi good thanks nhé :D còn bản FS4 + Ex thì mình cho nó bay dô thùng rác rồi =))