fantasy sango 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 31/12/07.

1. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

mình down FS4 bên gamehouse về chơi bình thường đang muốn chơi bản sp :D mà down 3 lần rồi giải nén toàn lỗi 2 file .bin @@ vừa kiếm trên google link torrent đang cắm ko bik có bi lỗi nữa ko, mình đã down đi down lại 3 lần rồi bạn cứ check lại đi...

2. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Vậy thì bó tay rùi:1onion75:,mình vẫn giữ file .rar nhưng đến 3G nên sẽ ko up,nếu bạn cần thì mình sẽ up cái crack FS4SP thôi.

3. merklich

merklich Mr & Ms Pac-Man

pó tay thật thôi chắc phải đợi ai hảo tâm up link khác roaj, tk bạn vì cái cheat ^^ lúc chưa bík cheat toàn xài artmoney hack tiền mua máu không...

4. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

5. pompei

pompei Legend of Zelda Lão Làng GVN

Bạn nào chơi FS4SP rồi cho mình hỏi sao mình cài bản đó vào install xong chỉ chạy được file FS4.exe có hình hình thằng tóc ngắn, còn file có hình thằng tóc dài chạy vào 1 hồi là văng ra, mà đoạn mới vào game này sao thấy giống FS4 quá, dù chơi lâu rồi nhưng mình vẫn nhớ :-?

6. leeguotong

leeguotong Youtube Master Race

Mình cài FS4SP thì ko sao. Nhưng khi vào game, sau khi chọn nhân vật để bắt đầu game, thì chỉ có âm thanh mà ko có hình, màn hình đen thui. Có ai bị trường hợp như mình ko. Máy mình hiện đang sài win 8 64bit, ko biết có phải do win ko nhỉ? . Ai biết thì chỉ mình giùm. Tks!!!

7. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng thế nè. Có bro nào biết cách sửa ko?

8. pompei

win 64 thì chỉ cần chạy cái 64.reg rồi chơi ngon ngay mà, hay do win nhỉ, mình xài win 7 64 bit :-?

9. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

FS4SP là phần ngoại truyện,đi theo phần của thằng tóc ngắn như bạn nói,còn mún chơi thằng tóc dài thì chơi FS4,chứ FS4SP ko chơi đc đâu,mình đang chơi FS4,bạn chơi xong FS4SP nhớ bày mình đường đi nha:cuteonion38:

- - - Updated - - -

Cái này thì thứ nhất là do win 8 ko chơi đc,thứ 2 là bạn bấm vô icon FS4 hình thằng tóc dài nên ko chơi đc,phải vô thư mục bấm vào biểu tưởng icon FS4SP(tức là thằng tóc ngắn) mới chơi đc.Theo mình biết là game của tàu khựa win nào cũng chơi tuốt mà:cuteonion44:

10. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Vẫn bị các bác ạ. Mình chạy Windows 7 ultimate 64bit. Mình ra ngoài tiệm mua đĩa về cài ( kiếm cái game này mất 100k $ xăng nhá). Cái xong vô game chỉ có âm thanh thôi, không tài nào đk dc ( có click dc thằng nào đâu mà đk). Các bro chỉ mình với.
    Còn link bác gì gì ở trên cho đó, mình ko down dc. Cứ báo lỗi ko tìm thấy link game hoài.

11. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Bạn nói cụ thể đc ko!Bạn chơi FS4 hay FS4SP?Nếu bạn vô game đc mà bị lỗi thì theo mình bạn nên cài directX9.0c,Microsoft Visual C++ 2005 hay 2008 cũng đc,cài lun Microsoft .NET Framework 3.0 cho chắc:2onion2: .còn 2 link trên vẫn hoạt động bình thường nha bạn,mình đã test lại rồi,nên cài idm để down cho nhanh.

12. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Đây bạn hiền:
    http://ns7.upanh.com/b5.s30.d2/d4fb2ce3f1c3f19dc1dbb7bf918141b6_50963547.untitled.png
    Sẵn cho hỏi là cái link bản ngoại truyện có bao gồm luôn cả bản gốc ko?

Chỉnh sửa cuối: 18/11/12
  13. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Bạn up lại ảnh đc ko,mình ko coi đc,còn link ngoại truyện ko chơi đc bản gốc đâu,trò này nhẹ nên chắc máy của bạn ko tệ đến mức ko chơi đc.Bạn thử down link của mình cài thử có bik lỗi ko!

14. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Vậy bạn có ở HCM ko? Mình chạy qua xin cái game cài luôn cho rồi.

- - - Updated - - -

bạn Xem lại dc không? Mình mới up lại đó.

15. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Rất tiếc là ko,mình ở nha trang.Bạn cứ up ảnh lên thử,cài directX9.0c xong vô game còn bị lỗi ko.

16. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Máy mình i5 - 8G ram + DX 11 mà. Không lẽ giờ quay về DX9?

17. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Tưởng bạn up lỗi game chứ,chủ nhật mạng thường lag nên speed sẽ chậm,mình cho bạn link khác(đã down thử): http://www.91danji.com/game/4822.html ,nếu ko đc thì nên để thứ 2 down vì chủ nhật mạng bên tàu khựa rất khó down.

18. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

ThaNKS Nhìu. Mình đang down link bạn mới gửi. Còn bản ngoại truyện thì mình đã cài xong && chơi ngon lành cành đào. Bạn có phần hướng dẫn cho bản ngoại truyện không? Mình đang cần.
    Ah. Mình thấy trong bản ngoại truyện có file 64.reg, còn bản gốc mình đang chơi thì không có file này. Không biết đây có phải là nguyên nhân mà mình chơi không thấy mặt mũi NV hay khô nữa ( vẫn click và di chuyển NV bình thường, chỉ có cái là: không thấy bất kỳ nv nào, chỉ có cảnh nền của Game thôi). Bạn có thể gửi file 64.reg của bản Gốc cho mình dc ko?

Chỉnh sửa cuối: 18/11/12
  19. Eljwood

Eljwood Mr & Ms Pac-Man

Không phải do thiếu file 64.reg như bạn nói đâu(vì mình cũng ko có),nếu bạn chơi đc SP4SP rồi thì sẽ chơi đc SP4 thôi,nguyên nhân bạn chơi ko đc là do mua nhầm đĩa lỏm rồi:8onion10:,cài thiếu file ji đó nên mới thế.Còn về phần hướng dẫn bản ngoại truyện thì mình cũng đang cần,trò này chơi mò đường khổ lắm,lúc đầu mò thì dễ chứ lúc sau thì :4onion56:biết đi đâu về đâu.

20. pompei

Mới chơi được một ít bản ngoại truyện, có phần chơi giới thiệu tam giới (cái cuối cùng trong menu lúc vào game), hình như là con bé Cầm Hồ (con nhỏ đá trái banh) nằm mơ, mấy đứa nhân vật thành con nít hết, hơi ngắn. Còn phần chơi bình thường thì cho chọn Tử Thừa (thằng tóc dài cầm đàn) hoặc Lâu Triệt (thằng tóc ngắn cầm bút).
    Chơi cái FS lâu rồi nên không nhớ nhưng mà nếu đúng là bản đó chỉ cho chơi Tử Thừa thì bản này thêm được cầm thằng Lâu Triệt, nhưng cũng khác chút xíu lúc đầu thôi, lúc cả đám hội lại thì cốt truyện như nhau, không biết tiếp nữa có gì mới hơn không :-?