fantasy sango 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 31/12/07.

1. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Đi vào khu mua bán mà trao đổi mua bán,làm thịt tập thể bây giờ:D

2. hardlife

hardlife T.E.T.Я.I.S

ủa mấy bác ơi em down về rồi sau giải nén không được vậy
    sao không thấy pas giải nén, ai biết chỉ em về, down lâu lém rồi ::(

3. xp_virus

xp_virus

ko tìm thấy pass thì trở vào nơi down tìm ; ko thấy pass luôn là bị xỏ lá rồi ;)) tìm soft bẻ khóa winrar đi ; còn ko giải nén dc là file download đã bị lỗi ; down lại từ đầu

4. hardlife

hardlife T.E.T.Я.I.S

èo .. ::(
    em giải nén xong 29 cái part rồi đến cái muc gì toàn ô vuông rồi làm sao nữa, ai chỉ với ::(

5. Unikey

Unikey Mario & Luigi

trò này em đánh được đến xuống dưới nước đánh con rồng , đánh được 1 con thì 1 con nữa hiện ra , con này khỏe kinh khủng , thỉnh thoảng nó làm 1 phát 1k8 máu , tất cả chết hết , gần 1 tháng rồi mà vẫn chưa có cách đánh con này ::( , ai có thể dịc cho em tất cả mấy cái skill trong game này được không , xem công dụng nó là gì cái , nếu mọi người lười vào game thì em sẽ chụp từng skill rồi post lên đây , ai hiểu tiếng China dịch cho em được không :D

6. hardlife

hardlife T.E.T.Я.I.S

::(cho mình hỏi co bạn nào chơi bi như mình không
    game chơi chay châm quá, nó lếch không à
    cái náy có phải tại cấu hình may yêu hay, tai cai lỗi mình down không,
    sao cai file mình down tới 5 GB mấy lận

7. cauca

cauca Youtube Master Race

Sau khi con nhỏ trong hình được cứu, thì nó cho mình cái nhiệm vụ này

Mình chơi đến đoạn này thi không biết đi sao nữa. Ai qua chơi qua đoạn này rồi thì giúp mình với

8. xp_virus

xp_virus

nhiệm vụ là đến nơi có nhiều cây mai đỏ và hái đủ 5 đóa hoa mai đỏ và đến " lưu ảnh thiên tru " ( là 4 chữ cuối dòng chữ nhiệm vụ )

9. novalodit1

novalodit1 Youtube Master Race

ai cho em xin cấu hình cái FS 4 này

10. cauca

cauca Youtube Master Race

Mình theo hướng dẫn của Xp_Virus thì tìm được 4 bông hoa đỏ, nhưng cái thứ 5 thì ko tìm ra. Ai tìm được thì chỉ giúp mình.

11. Unikey

Unikey Mario & Luigi

cauca ơi bạn qua cho mình chỗ đánh con rồng thứ 2 lúc mà mình bị xuống dưới biển được không , đánh mãi mà không giết nổi nó , mình up file save lên đây , ai rỗi giết hộ tớ nhé , chỉ giết nó xong rồi up lại hộ mình file save lên chứ đừng làm gì thêm nhé , thank
    hình nó đây này không thì anh xp_virus đánh hộ em cái nhé

Mã:
    http://www.mediafire.com/?rwaw
    mình không được up file nên đây , chịu khó dow file save về đánh hộ mình cái nhé
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cauca ơi bạn qua cho mình chỗ đánh con rồng thứ 2 lúc mà mình bị xuống dưới biển được không , đánh mãi mà không giết nổi nó , mình up file save lên đây , ai rỗi giết hộ tớ nhé , chỉ giết nó xong rồi up lại hộ mình file save lên chứ đừng làm gì thêm nhé , thank
    hình nó đây này không thì anh xp_virus đánh hộ em cái nhé

Mã:
    http://www.mediafire.com/?rwawclbhfyh
    mình không được up file nên đây , chịu khó dow file save về đánh hộ mình cái nhé
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mạng lag nên gửi 2 lần mod thông cảm nhé

12. novalodit1

novalodit1 Youtube Master Race

ai cho em xin cái cấu hình FS4 nì cái
    đang đinh chơi mà hem bít có chơi đc hem

13. Hero

Hero Fire in the hole!

cái bản down bằng torrent sao mình down về giải nén nó ko đòi pass như mọi người nhỉ ?:-/
    mà sao cài vào rồi chơi lại ko chơi full screen đc, mà bị lỗi ko thấy đc con chuột nữa :| ai có bản nào sửa lổi hay có cách gì khắc phục ko? mình thấy vs nó ghi là 1004

14. IVI00N

IVI00N Dragon Quest

Cấu hình game FS4 thì tớ nghĩ máy như sau là có thể chơi thoải mái

Pen 4 3ghz
    Ram 512mb
    VGA: 128mb (onboard chắc ko sao nhưng khi đánh skill sẽ giật)

15. hardlife

hardlife T.E.T.Я.I.S

máy nhà RAM co 256 , hèn chi lếch như rùa ::(
    chán ghê công kỹ bỏ sức ra down ::(

16. Moon_Son

Moon_Son Persian Prince

Chơi hơi giật một tí cũng không sao mà. Hồi trước máy tôi còn pen III 733mhz ram SD 256mb chơi cái FS1 vẫn bt mỗi tội đoạn thi triển skill thì giật giật...

17. Unikey

Unikey Mario & Luigi

ai giúp em qua đoạn ở trên với , khó quá :((

18. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

@ Unikey: tui nhớ con rồng này cũng đâu wa khó,nếu bạn đánh ko lại thì nên coi lại lv,cách tăng skill,cách mặc đồ ...cũng nên chú ý cách xếp đội hình.Tui chơi đã khá xa và hiện chỉ sử dụng 1 đội hình duy nhất của thằng tuớng chính(đội hình 2 hàng dọc) với thằng song kiếm và thằng cầm bút đứng đầu để đỡ dam vì 2 thằng này giáp trâu nhất team ,dam cũng khá mạnh,ta gắn cho nó ngọc hồi máu theo lượt nữa là train khỏe :wink:.Tui nhìn vào đội hình của bạn thì biết bạn ko có sử dụng đội hình đặc trưng của nhân vật nào cả ( mỗi nhân vật đều có 1 đội hình đặc trưng ).Cuối cùng là bạn combo skill mạnh vào,đặt số 1 là skill đánh đơn dam mạnh cho mỗi nhân vật để dễ combo.Bé cầm quạt thì chỉ buff,debuff,bơm máu thôi ::)
    Trò này tui cảm thấy hay nhất trong các loạt FS của User Joy,chơi khó và rất hay,tiền bạc eo hẹp,khó nhất là thiếu mana để đánh ,khi đánh boss thường xuyên thiếu mana phải bơm bình suốt.Lúc mới chơi đừng dại dột tăng skill nhánh phải của 3 đứa : tướng chính,bé đá banh,và thằng song kiếm .Lí do: 3 đứa này chung làng và thuộc giống người như có "huyết ma" trong người vậy ,nếu tăng skill nhánh phải,thì khi sử dụng skill đầu tiên của nhánh tụi nó sẽ nhập ma và mình ko thể kiểm soát dc nữa :devil:,lúc này nó sẽ tự động chơi skill theo ý nó,trong khi mình thì cần tiết kiệm mana ::( ;chỉ khi sau này bắt đầu có ngọc hồi 5 mana theo lượt( hiện tui có 2 viên :1 có trong quá trình đánh ,1 mua trong shop bí mật,shop này gặp random trên bản đồ) gắn 2 viên cho thằng song kiếm,cộng với cái nón hồi 2% mana lụm dc,thì lúc này cho anh ta nhập ma thoải mái đi :D skill nhánh phải dam rất khủng lv 65 nó đánh dam 100k là chuyện thường ,cũng nên nhớ skill đôi cánh tăng tốc độ rất khá cho anh ta.Còn thằng cầm bút thì nhớ tăng skill lá bùa đỏ để đánh lan rất tốt,dam cũng rất mạnh,max skill dam khoảng 20k mà nổ nhìu lần nữa chứ :D
    @Xp làm ơn dịch dùm mình tên mấy nhân vật chính dc ko,chơi mà ko bít tên đứa nào hết cũng kì quá ::)

19. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Dịch thử bằng tool, không biết đúng không ::(
    紫丞 = Tử Thừa

容仙 = Dung Tiên

鷹涯 = Ưng Nhai

琴瑚 = Cầm Hô

樓澈 = Lâu Triệt

蘇袖 = Tô Tụ

瓔珞 = Anh Lạc

南宮毓 = Nam Cung Dục

夏侯翎 = Hạ Hầu Linh

騰蛇 = Đằng Xà

相丹 = Tương Đan

20. xp_virus

xp_virus

soft nào thể :D có thể chấp nhận dc đấy ;

PS all : thôi để cài lại chơi để tiện giúp mấy ông chớ mấy ông nói tràn lan tui chẳng biết đường nào mà mò :>