fantasy sango 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 31/12/07.

1. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Hi,thanks DQ nha,XP quote lai phát nữa làm kéo mỏi tay wa :D
    Ku Ưng Nhai đánh đã ghê,nhập ma rồi là mình anh chấp hết :D,đã vậy cầm thêm song kiếm nhìn cứ như Kiếm Ma ấy nhỉ :P
    Tui chọn nhỏ người yêu là con bé Anh Lạc rồi,mà FS4 chọn người yêu tương đối dễ,nói chiện với đứa nào cũng có 2 dòng chọn,mỗi dòng có 1 tiếng nhạc đặc trưng để biểu thị có cảm tình hay ko
    Xp ơi,sẵn cài lại ông viết hướng dẫn mấy cái skill và mấy cái option của ngọc đi,ngọc tuy nhìu nhưng tui thấy option của nó cũng có mấy loại ah.Ko biết tiếng Hoa nên chỉ đoán dc 1 vài option :
    -Tự động hồi máu,mana theo lượt (máu chỉ có trên ngọc giáp,mana chỉ có trên ngọc nón )
    -Có xác suất x% để đánh dc thêm 1,2 chiêu (kể cả normal attack và skill ) option này thường có trên vũ khí
    -Mấy cái op +stat thì dễ nhận biết
    Còn lại thì po tay ::(

2. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Hán Việt Từ Điển :))

3. Unikey

Unikey Mario & Luigi

@BlackXIII : Cho tớ hỏi nhập ma ở đâu vậy , làm sao để nhập ma , với lại mới chơi lần đầu nên cũng không bít lắm , cứ tăng bừa skill cho chúng nó hết , chả bít tác dụng của skill nên cứ thấy cái nào hình đẹp là tăng :D, cả sắp sếp đội hình nữa , cũng không bít nốt , và ngọc hồi máu là ngọc nào sao tớ không có nhỉ ( hoặc không bít viên đó ) còn tiền trong đó thì lo gì ra hack cái thì hàng đống , mua mana cả màu tẹt ga :D , mà không bít là có rs lại được skill không nhỉ , thỉnh thoảng tớ đánh tự nhiên thấy chúng nó rs hết skill rồi lại phải tăng lại cho chúng nó , chả bít đường nào mà lần , nhà cậu còn FS4 không lấy file save của tớ ở trên sửa dùm với như sắp sếp đội hình , tăng skill ,.. còn rèn đồ thì mình biết rồi , đồ lúc nào cũng mạnh nhất thì thôi nhưng cũng không bít ép ngọc vào đồ ::(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    à quên lv tớ tầm 17, 18 gì đó mà đã nỡ chui vào đó rồi không ra được nữa nên cung không train được ,đang xóa xóa trò này rồi tốn diện tích quá , setup có 1,87GB và cài ra gần 6GB nên cứ xóa , copy file save lần sau hiểu biết nhiều thì lại cài lại chơi tiếp , mắc kẹt với con rồng này gần tháng trời ::( , nó đánh 1 phát là cả đội chết luôn , không đỡ được :D

4. BlackXIII

Thật ra nhập ma là skill đầu tiên bên nhánh phải của thằng song kiếm đấy,bên nhánh phải mình chỉ đc xài skill đó,còn các skill phía duới thì tự động nó xài .Nếu hack tiền thì ko lo vụ đồ đạc ,máu mana nữa ,chứ trong FS4 này tiền bạc thật sự thiếu thốn đấy
    Còn chiện lâu lâu bạn thấy nó rs lại skill là do bạn xài viên thuốc " tẩy tủy " đấy, ngoài ra còn có thuốc tăng skill nữa.Mấy viên này có dc trong quá trình đi,trong shop bí mật cũng có bán.
    Trong máy tui đang cài trò này,chưa chơi xong mà,nhưng hiện tại đang về quê nên ko chơi tiếp dc.Khoảng tuần sau lên tp ,nếu tụi trong phòng lắp net rồi thì tui coi cho.Mà pa chơi j mà save có 1 cáii ah,ít ra cũng phải save 4,5 cái chứ,lỡ yếu wa dzo gặp ngay trùm mạnh thì làm sao đánh lại :whew:

5. ngayngayrongchoi

ngayngayrongchoi T.E.T.Я.I.S

Ông nào tốt bụng share cái file .exe của nó lên cho tui với, máy ở nhà bị dính virus mất toi cái file chạy mà file cài đặt cũng đã không còn =((...

6. Unikey

Unikey Mario & Luigi

Shop bí mật là shop kiểu gì hả bác , nó bán những đồ mà shop bt không có à

7. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Hix làm ơn cho xin cái torrent đi bà con

8. xp_virus

xp_virus

há há; kì bửa hỏi chơi ko ; lắc đầu bây giờ lại xin torrent =)) ; hôm nào tui rãnh thì đem wa cho

9. BlackXIII

@Unikey :shop bí mật nó bán ngọc,máu mana lớn,thuốc tăng skill,thuốc tẩy tủy.Những thứ này tất nhiên shop thường ko có bán.Shop bí mật có thể gặp nhìu lần trên World map ,lần gặp sau thì bán đồ xịn hơn lần trước

10. kidkanna

kidkanna Youtube Master Race

bạn kiếm thằng Tuyêt đại song kiều tiền truyện ở đâu vậy, sao tui tìm hoài ko ra, share cho cái link đi :x

11. cuncon449

cuncon449 Youtube Master Race

cho em xin hướng dẩn game này đi mấy bác

12. vitamin_Z

vitamin_Z Mr & Ms Pac-Man

ai có link down tù 1--->4 ko vậy?

13. NoviceFM

NoviceFM Youtube Master Race

có hướng dẫn FS4 sao? Sao tui tìm hoài ko thấy vậy. Bác nào nhiệt tình up cái hướng dẫn lên cho mình với. Thanks!:wink:

14. bayconmeo

bayconmeo Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi game này co hack tiền kô có thì cho em xin kô tiền nong ít quá khó phá đảo được may ra bán mấy cái lọ 1000 vàng à::(

15. lonlivelife

lonlivelife Youtube Master Race

dùng artmoney là hack được rùi đó bạn, còn không thì dùng cheatfinder cho nó nhanh::)

16. bayconmeo

hack như nào vậy mà sao tui in ảnh lúc được lúc kô
    :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mà chỉ luôn đường dowload nha hoặc ấn như nào

17. anhhung1702

anhhung1702 Donkey Kong

trời dùng artmoney mà ông hem biết à tìm trong forum hd xài art đi còn vụ in lúc dc lúc ko thì chắc do lag đó

18. bayconmeo

em đang đến chỗ trong rừng cây đánh xong con cây lại ra 1 thằng nữa trâu quá nó có chiêu đập trùm 3k máu ai đánh wa rồi chỉ với

19. xp_virus

xp_virus

bạn up hình lên hoặc cố gắng đi luyện cấp để có thể giết được trùm :)

20. LãoBấtTử

LãoBấtTử Mr & Ms Pac-Man

Sao mà cái CheatEngine của mình ko hack exp Fantasia Sango 3 nhỉ, vậy thì FS4 chắc lại càng khó hơn ::(. Hình như game càng về sau càng khó hack hơn thì phải. Khổ wá, ko biết tiếng Hoa làm sao biết đường mà up stats với ép đồ cho đúng đây trời, ko hack dc gặp boss chắc lay lất :'>