FE5 hack: Super boss

Thảo luận trong 'Fire Emblem - Mộc đế' bắt đầu bởi kissofaries, 11/1/12.

1. addbot92003

addbot92003 Youtube Master Race

thằng đấy khi đánh nó con 1 máu nó sẽ họi lại 17 hp lúc đó cho 1 em str mạnh crt cao để kết liễu, nó chỉ hòi sinh đc 1 lần thôi . bài đấy có con black knight xuất hiện ở cầu thang mà ko ai nhắc đến nhỉ, con đấy mới khủng :-S full chỉ số có skill con mắt nên ko crt đc , mỗi lần đánh nó 1 hp :-S

2. nmd145

nmd145 T.E.T.Я.I.S

Còn không thì cứ từ từ mà đánh ;)), từ từ nó cũng nằm thôi
    Còn black night thì mình mặc xác, max stat để chơi đùa với bướm =)) ( đùa tí, cần gì kill nó)

3. akirama

akirama Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Thằng boss cửa đấy chỉ có nhờ crit mới giết nổi chứ cây kiếm nó giảm 1/2 dame đánh không vô máu, mà không thu phục dc nó ah trong bản gốc thu được mà ở đây không thu được ah thế còn thằng SwordMaster có cần bắt nó không hay giết luôn.

4. addbot92003

bài 16 có thàng đấy :D , ý tớ là thằng đấy khủng ở bài đấy ko thấy ai kêu =)) , bài 13 bạn nào tìm dc cách thu phục Eltshan ko

---------- Post added at 22:14 ---------- Previous post was at 22:13 ----------

thằng sword máter ko bắt nhé , giết thằng trùm tóc xanh xong nó bo đi mấy bài nữa nó trở lại

5. DienThoaiCo.Com

DienThoaiCo.Com Youtube Master Race

Thằng ElShan không thu phục được,về sau nó mới theo mình :D

6. akirama

Thằng Leaf của mình chừng nào mới up class nhỉ toi' lev 35 rồi mà chả thấy gì

7. addbot92003

bai 19 , 20 gi day ket thuc bai co event

8. DienThoaiCo.Com

Màn 20 khó kinh dị,k chết thằng nào mới lạ.

9. addbot92003

mình thấy bàn 16 khó hơn =)) bàn đấy số quân mang ra chết hết lúc cuối chỉ còn leaf với thằng assasin tóc xanh ở fe10 và con bé ở fe3 =))

10. akirama

Màn 14Gaiden làm sao cho lính đừng ra nữa nhỉ nó cứ 1 lần ra 1 đống như thế đánh tới lúc hết vũ khí hết máu mà nó vẫn ra, có con nào đánh được con cầm gậy Unlock ở màn đó không nhỉ cứ đánh nó gần chết là nó né.

11. addbot92003

ko giết đc , hack dần đi là vừa , bàn này quân ra đông nhưng mà yếu , cái màn 16 ra đến khi nhập đc thành mới thôi =)) để lết đc đến chỗ nhập thành là cả 1 vấn đề vì đi trong rừng rậm , mỗi lượt đi đc 2 ô , còn mấy con lính cứu viện ra liên tục, toàn sát thủ mặc định đã 15% crit rồi , chỉ số lại cao , cầm thêm kiếm killer :)) , ngoài ra còn 1 vài điều thú vị khác mà tớ đeck thể nào qua được nếu không hack =)) , sau bài đấy có 2 con cực khủng về quân mình.

mình cũng xin chia sẻ với các bạn cái bài cuối, còn boss biến hình lần thứ 10 chỉ số max tat cac cac dong 40 và công thêm mỗi dòng 60 nữa :)) tức là 100 OMG

12. akirama

Màn 15 làm sao thu phục đươc Faval với Misha thế, mà map 16 mình chọn được 16A hay 16B mà chọn dòng trên thấy 16A đâu có rừng gì đâu có 4 con boss màn đó.

13. addbot92003

Faval cho Patty thu phục , bàn 15 chọn đường bên phải nhá , bài sau quân mình thêm 2 con mạnh lắm. 1 con black knight có cái kiếm giảm 1/2 dmg , và con sage tăng chỉ số điên cuồng =)) .

14. kissofaries

kissofaries Dragon Quest

nếu ko nhầm thì xài fenrir để luộc nó (fenrir ko bị nó đánh lại thì phải @@)

15. DienThoaiCo.Com

Màn 21 OMG khó quá,k còn mạng sống để trở về.

16. akirama

Thế màn 16 mà chọn bên trái có được tướng gì mới không, rồi màn 16 bên phải Rachel có thu phục được không nhỉ:U

17. addbot92003

đánh lại như thường nếu đứng trong phạm vị tấn công của nó , luộc nó bằng cách cho tất cả quân cầm đồ đánh xa 15 ô táng nhiệt tình =)) 3 lượt là thác vì ko có skill awareness

---------- Post added at 00:29 ---------- Previous post was at 00:26 ----------

phải được thêm 3 nhân vật ( xịn) trái chưa thử :))

18. DienThoaiCo.Com

ai thu phục được thằng Ngựa màn 11 không vậy?đi lại mấy chục lần rồi mà thu phục cũng k được.
    .

19. akirama

Có người nói thằng ngựa đó sau này mới theo mà màn đó chưa thu được. Thế để tui đi thử màn 16 bên trái xem như thế nào có gì hay không.

20. addbot92003

gặp lần đầu là lúc nó đi cùng con phù thủy đi ngựa và 1 đống ngựa bay , màn đấy không thu phục được , khi giết hết bọn ngựa bay thằng đấy bỏ đi
    gặp lần 2 thằng đấy bị quây bởi rất nhiều quân trong thành , nêu sống sót qua bai đó cho leaf nói chuyện là thu phục được ( cứu rất khó)