FFXI - đáng đồng tiền bát gạo

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi hamabeo, 8/3/06.

1. Slam

Slam Donkey Kong

bó tay bác , em nói là em dùng bao giờ , chỉ là add tạm thời để chơi (vì nó bắt add luôn ko chờ đc ) , thêm nữa là chưa kịp làm thẻ Visa vì em nghĩ có 30 day free thì làm thẻ sau cũng đc . Chứ đang muốn chơi mà lại phải đợi 1 tuần mới có thẻ thì chịu sao đc . Lần sau bác đọc kĩ rồi hẵng nói người khác nhé ! Nói xong 1 câu xấu về người khác là thấy hay ho sao ><

2. ImStuwolf

ImStuwolf Dragon Quest

bộ tôi nói xấu gì cậu à.......................

sau này nó phát hiện ra cậu có nguy cơ ban account ...

có khi nào đi tù ko ta 8->......

3. Slam

Slam Donkey Kong

Ko hiểu hay cố tình ko hiểu vậy ? Em nói là em đang muốn chơi , hiện giờ chưa có Visa vì phải chờ khoảng 1 tuần nữa , mà bọn playonline nó bắt phải add CC rồi mới chơi đc ,ko ADD LÀ KO ĐC CHƠI , giờ em muốn hỏi là add bừa 1 cái vào để chơi , về sau có đổi sang cái VISA của em đc ko ? Nghe rõ chưa hả bác sói ..... lolz

4. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

^O^ ..!!! hoan hô nếu đc ko còn gì bằng, anh em ta cùng play chung sẽ rất vui. Mà ông mua box cho chơi luôn hay chỉ cài client ?? cấu hình máy mạnh tí nhất là phần Ram... hix hix thằng FFXI ngốn ram ghê lắm
    @Slam: im tâm hổng có sao đâu đây chỉ là thủ tục thui, vì khi tới lúc đóng tiền tụi playonline sẽ bắt cậu nhận lại Visa. Cậu wa sv Fairy chơi chung luôn :D, cậu nick gì tớ add vào list luôn :)

5. Slam

Slam Donkey Kong

sao nó ko cho chọn server nhỉ , tự nhiên nó đưa vào Gilgamesh ><

6. ultima

ultima Sith Lord Revan Lão Làng GVN

Muốn chọn server thì phải có người quen ở server mình muốn chọn rồi bảo ngưởi đó vứt cho cái passworld thì mới chơi được còn nếu ko thì xóa nhân vật đi và tạo lại cho đến khi vào được world mình muốn 8-}

7. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

O_O" hồi trước hồi làm cả ngày chẳng vào đc Fairy may nhờ người cho pass ... Slam cậu nhờ ai mua giúp cái pass :D

8. stormwin01

stormwin01 Youtube Master Race

Welcome to Asahi Game center(p111_112 B19 Kim Liên_Đống Đa_Hà Nội).

Tại đây các bạn có thể chơi các thể loại Game trên TG.Đặc biệt có FFXI,WOW....
    Cấu hình máy cũng tạm được:chip 2.8,Ram 1G,card màn hình 128;3 đường truyền.

Cần tìm một bạn chơi rành FFXI để dạy cho chủ quán chơi.
    Tặng ngay một Acc FFXI mới toanh đã đóng tiền 2 tháng + Lương 1.5 triệu/tháng.

Liên lạc:Tuấn:0982593539;0936258868.
    msn:tuanhanoi
    ym:vietnam_wow