Fiesta Online [Full 3D cartoon fantasy]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi kennynz, 23/5/07.

1. Be Mít

Be Mít Mr & Ms Pac-Man

mọi người khám phá hết rùi có khác, tui mới mày mò đến lvl 10 nên vẫn mong CB2 kéo dài chút nữa để test thêm, mà ai có kinh nghiệm đi KQ chia sẻ với, đi toàn chết thui

2. Lucifera

Lucifera Mr & Ms Pac-Man

KQ thi cứ chạy loăng quăng thấy mọi người làm gì thì mình cũng làm theo thôi ^^ Cleric thi cứ heal , khỏi cần đánh , các class khác lv thấp thì tránh xa bọn mobs ra , chỉ đánh những con nào mọi người đang đánh thôi =) chết sao đc

3. Master Rid

Master Rid Fire in the hole!

làm sao để làm Kingdom Q vậy ai biết chỉ họ cái :|

4. I{†ngLuc†fer

I{†ngLuc†fer Mario & Luigi

Hình như NPC đứng gần hồ phun nước, gần chỗ khi mới tạo char ra á (nhát vào game quá), KD Q đi như blood castle trong MU vậy, định giờ tới lúc đó click vào đi thôi, mỗi room có khoảng từ 15-20 nhân, lo nhanh tay mà click vào chứ nếu ko ở ngoài :|.

5. Be Mít

Be Mít Mr & Ms Pac-Man

vấn đề là có 1 mình hà, tụi nó đều có pt hết rùi, nên toàn bị ks + chết, vì nếu nó đã hit trước thì đánh chỉ được exp chứ đâu được quest phải ko? chắc lvl 12,13 gì đó đi mới được quá? hic chẳng có ai vn để rủ pt

6. tungcon93

tungcon93 Mr & Ms Pac-Man

Ha ha tớ level 7 vào vèo vèo lên 10 ... vèo vèo lên 13 ... vèo vèo lên 17 trong 1 ngày

7. I{†ngLuc†fer

I{†ngLuc†fer Mario & Luigi

Đi KD Q thì được pt hay ko khi kill xong boss vẫn nhận được item như mấy đứa khác, còn exp thì chắc ít hơn thôi =.='...

8. Be Mít

Be Mít Mr & Ms Pac-Man

tức là mình cứ chạy theo cho đến khi nào xong quest là được hả? vậy có ai biết sao tui pt ko được +20% exp mà còn bị giảm đi vây hic fiesta ko có chế độ chỉnh pt ahf

9. Z3u1xxx

Z3u1xxx Mr & Ms Pac-Man

hik , cứ vào trong KQ rồi xin party là đc mà , tớ toàn có party :D cứ " party me pls ! " là xong ^^ nhưng cái KQ Mara Pirate khó quá :( chơi 3 lần mà thắng có 1 lần :(

10. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

KQ trò nà phiêu quá ~_~" . KQ đầu ngồi ngủ 1 chỗ cũng xong . KQ thứ 2 phải tập trung mà đánh mới ngáp ngáp mà qua . KQ thứ 3 thì đến giờ tớ đi hoài vẫn chưa qua . Chẳng biết cái thứ 4 nó như nèo đây :|

11. Z3u1xxx

Z3u1xxx Mr & Ms Pac-Man

hik , có 2 có kiếm 2 tay cho fighter lvl 20 ko :(( hỗ trợ em phát , hôm nay vừa làm xong quest , nhận kiếm , chưa đánh fat' nào , ra e'p kiếm , rồi mất luôn kiếm , đau quá :((

12. BloodMoonG

BloodMoonG Mr & Ms Pac-Man

có pro nào chỉ dùm sự khác nhau giữa elure , blessed elrue va lucky elrue ?
    có cách nào ép đồ an toàn hơn không ? minh ép cây cung lv 20 mất gần 50 silver rồi mà chưa có cây nào lên được +6 tay tráng lại hoàn tay trắng :((

13. Z3u1xxx

Z3u1xxx Mr & Ms Pac-Man

sặc , giàu vãi , nick gì thế ^^ , tớ mới mất 4 cây kiêm lvl 20 thôi :D blessed và lucky elrue có xác suất cao hơn elrue thường , chưa kể lucky elrue thỉnh thoảng còn +2 trong 1 lần ép cơ ;))

14. superstarp

superstarp Youtube Master Race

KingQuest thì ko cần phải đến NPC chief làm gì, chỉ cần click vào cái biểu tượng đồng hồ cát nằm kế bên cái mini map thì hiện lên cái list KingQuest ngay.
    Mà cái game này nó khó chịu thiệt, CB 1 và CB 2 khác nhau quá trời nhìu, ngảy cả hệ thống ép đồ CB 2 cũng khó hơn, refine item thì chưa biết sao nhưng có người nói là tỉ lệ giảm thấy rõ ( hihi may là mình ép sẵn mấy cây +7 +8 hồi CB 1 dành CB 2 chơi )
    Hôm kia có cái Event GM up đồ + 9 cho gamer mà mình bỏ lỡ tiếc wa', có ai đc đồ + 9 thì nói cho mình bít với nha

15. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Đăng kí acc từ hồi chưa CloseBeta 1, sao tui lại ko có invite để vào chơi nhỉ =.=

16. Z3u1xxx

Z3u1xxx Mr & Ms Pac-Man

hehe , làm đc 1 cái cung +9 với 1 kiếm +9 , toàn đồ lvl 15 :( mà nó phát invite tiếp hay sao i' , tự nhiên tớ có thêm mấy nick :D

17. BloodMoonG

BloodMoonG Mr & Ms Pac-Man

Fiesta đã kết thúc CB ngày hôm qua
    OB sẽ được mở vào ngày 24/8 này và theo thông tin vỉa hè mình nghe trên forum của nó thì tất cả các char lvl< 20 sẽ bi del

18. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Invite tớ đi :hug:
    Không có Acc chơi nè :((

19. baoanh

baoanh Mega Man

Sắp đóng CB2 rồi còn gì!

24 là OB thì phải!

20. ngochungA8

ngochungA8 Youtube Master Race

Fiesta chính thức là 24/8 sẽ OB, lúc 3h Pacific time - giờ Thái Bình Dương 8-}.Bác nào xem đó là mấy giờ ở VN đc không ?
    Các char dưới lv 20 sẽ bị del hoàn toàn, còn các char lv trên 20 sẽ " chỉ ' bị del lv thôi :devil::devil:, còn tên và job vẫn giữ nguyên.
    Game Global người ta làm ăn chuẩn lắm, đâu phải như VN mà kết thúc CB đòi giữ nguyên lv :p:p:p