Fifa 09 | PS3

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi BOYVT, 3/12/08.

1. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

hoàn toàn đồng ý , bởi chiến thuật hợp lí thì luôn chế ngự được đối phương , và nhanh tay , tinh tế trong xử lí nữa thì đá rất nhàn vì mình cầm trịch được . Chiến thuật hợp với mình là 1 chuyện , cái khó là tìm chiến thuật hợp với mình đồng thời chế ngự đươc cách đá của đối phương . 4 bác trên này , nói thật , mỗi bác em đều chỉnh sẵn 1 chiến thuật riêng khi đá cả :D

2. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

Có một điều anh em lưu ý là thế này :

-Hoàn toàn ko edit được phong độ cầu thủ lên ( chỉ có xuống thì okie ) , chỉnh giày dép ..ok
    -Update xong thì chỉ có chuyển nhượng là thay đổi , phong độ cũng thay đổi nhưng ko tác dụng khi đá online , chỉ tác dụng khi đá offline .
    -Và update xong thì đội hình squads online sẽ thay đổi , anh em vào edit lại từ đầu .

Tạm thời phát hiện thế , thanh minh cho cái việc anh em kêu tui edit thằng R7 :D

3. Darth_Revan

Darth_Revan Mario & Luigi

Khổ thân làm j mà phải thanh minh thế;;):'> Hôm trước đá với 1 thằng Tây, mình cầm Milan thắng nó 5-0 MU. Sau đó thấy nhận được message:" u r cheater, your Kaka is superman. u r asshole"=(( làm mình cười đau cả bụng=))

4. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

gặp noob roài , chứ ai chơi nhiều cũng biết là KAKA trong này khỏe nhất AC :D

5. LostPlanet

LostPlanet T.E.T.Я.I.S

update cả chuyển nhường à? vậy là beck sẽ tự động nhảy sang AC rùi, và Arshavin sẽ nhảy vào đâu đó nước Anh :D

6. LostPlanet

LostPlanet T.E.T.Я.I.S

hic, dạo này chơi toàn thua mọi người
    mọi người chơi bóng ở đây không bít có còn giữ game MGS không nhỉ? hôm nào cả lũ nhảy vào một room bắn :D

7. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

ko có MGS ròi , hix
    còn FF nếu chú ko nguyên cứu chiến thuật thì còn thua nhiều , vì căng sức ra mà đá thì sao lại

8. vampirevn

vampirevn The Warrior of Light

Có ai ở HN cho mình mượn FIFA09 vài hôm đá thử ko :( . Mới đá FIFA09 trên PC thôi , chưa biết hệ next-gen cảm giác nó ntn .

9. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

Cảm giác nó là game khác đó bro :D
    nói vậy chứ mình cài ff09 pc vào , chơi đúng 2 trận rồi xóa lun , chuyển sang nextgen thì càng chơi càng ghiền . bạn cứ thử đi là bik liền thôi

10. Darth_Revan

Cái MGO mình chơi khá thường xuyên, h thêm cả FF nữa. Box mình thấy chơi FF cũng khá đông rồi, h có thêm MGO nữa thì càng vui nhể:'>:x
    P/S: hai hôm nay bỏ công ra luyện mấy cái skill của FF, luyện rồi thấy khá hay. Mình dùng đúng lúc qua người khá hiệu quả mà lại đẹp nữa:x

11. LostPlanet

LostPlanet T.E.T.Я.I.S

MGO chơi với bọn nước ngoài toàn bị chậm khoảng 0.5s, bắn 1 lúc đạn nó mới bay ra, game thì đòi hỏi chính xác, rỉa như rambo mà trúng có chút xíu, hẻm bít mấy bác vn chơi với nhau có bị thế không :D

12. Darth_Revan

Thử là bit liền thôi mà bác :D Còn tỉa như rambo mà trúng có chút thì đugn rồi, bắn thế súng bị rung nên kém chính xác lắm :D

13. Darth_Revan

Có bác nào bit cách invite đánh be a pro cùng khg:-/:'>

14. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

nói thật là ko thích cái be a pro tí nào , chơi 1 trận rồi thôi , tại thích phối hợp toàn đội hơn . Điều khiển 1 thằng nó ko có như ý mình , chán :D

15. Darth_Revan

Cái FF này có 1 vấn đề khi onl, tui bị hôm qua là lần thứ 2 rùi. Đó là khi chơi onl bỗng dưng cả đội đối phương trở nên vô hình. Trận đấu vẫn diễn ra bình thường, có đìu mình khg nhìn thấy khán giả và đội bạn, chỉ thấy mỗi đội mình. Mà trận nào gặp lỗi này là y rằng trận sau cũng thế::( Chỉ có delete file save của game đi thì mới hết lỗi. Mà vấn đề xóa save thì mất luôn đội hình, chiến thuật đã chỉnh. Mà chỉnh đc cái tactic ưng ý mất công lắm, chán vãi::(=((

16. RVX

RVX Mr & Ms Pac-Man

bác nào bán FF09 2nd hand ko :D

17. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

lâu lâu tuicũng bị nhưng là vài giây đầu của trận thôi , tui nghĩ là do lag , tí là hết . cũng không thường gặp lắm:(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    kiếm cái này mờ mắt , hiếm người bán lắm , pes09 còn dễkiếm , thôi mua new đi bro

18. hungm3vo

hungm3vo Mr & Ms Pac-Man

ac ac cái này là do mạng yếu quá đó mà nhưng 1 chút thì ok hết, khi chơi oinline nhớ tắt hết mấy cái pc hay gì đang xài internet thi mượt lắm:'>

19. BOYVT

BOYVT Mario & Luigi

anh em chơi ff cho hỏilà có ai chơivới nước ngoài mà mượt mà ko vậy , toàn bị lag 0.5s , mượt thì vẫn mượt nhưng delay

20. Darth_Revan

Tui chơi thấy khg bị delay, tầm 10 trân thì khoảng 1-2 trận bị thôi. Chỉ có đìu bị cái lỗi tàng hình::( cũng có thể do mạng của đối phương chăng:-/