FIFA 2012 - Tin tức, sự kiện, bình luận

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi zzzkenzhin, 3/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kjllerpr0

kjllerpr0 Donkey Kong GameOver

mà sao EA nó ém hàng hay thế, ví dụ có thằng anh ruột hay anh họ làm trong EA, về nói cho thằng em ruột hay thằng em, thì thằng em lên config PC = console nhỉ, sao nó ém hàng kinh thế, hay nhân viên EA đang làm nhưng không biết đang làm cái gì à @@

2. Kidiaus

Kidiaus FIFA GAMER

Thật là vãi hàng với cả config =))

3. Seba

Seba Mario & Luigi

Tây nó chuyên nghiệp ko như vn đâu các bạn...

4. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

-Làm thế khi nó điều tra ra thì :"%^#@%#*^@*&#@^*DKMM, Cút !!!!!" + bán nhà bồi thường cho EA+ nguy cơ ngồi bóc lịch
    -Confirm chứ ko phải config nha bạn.

5. kjllerpr0

kjllerpr0 Donkey Kong GameOver

oh thế cơ à, nó điều trả ra không @@, nói cho thằng tít ở đâu thì làm sao bọn nó điều tra được, hehe ^_^

6. hienkhanh_becks

hienkhanh_becks T.E.T.Я.I.S

Em còn trẻ con lắm kjllerpro à. Trên đời này chưa có cái gì liên quan đến thông tin điện tử mà không truy lùng ra được. Khi nào lớn chút em sẽ hiểu :)

7. vandervaart27

vandervaart27 Youtube Master Race

Mong Fifa 12 wa', ko bit con lap iu dấu của mình có đú nổi ko =.="

8. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

-1 thằng hacker ngồi nửa bên kia trái đất nó còn dò IP lôi cổ ra được chứ nói chi anh em dòng họ :)).
    -Cái menu mới thấy nó như giao diện trang web bóng đá bên nước ngoài ý, nhìn rất là chuyên nghiệp ^^!

9. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

http://genk.vn/c195n201106100129690/nhung-trai-nghiem-thu-vi-tu-tran-dau-fifa-12-dau-tien.chn
    vào gamek thấy có cái tin này :
    nhưng nhìn kỹ cái ảnh ở cuối thấy có " ultimate edition " theo mình có khả năng đây là bản đặc biệt dành cho ai mua bản quyền hay cái gì đó đại loại , cũng hy vọng năm nay bản pc sẽ ra sớm hoặc sớm cho demo để thử nghiệm phát và quan trọng nữa là xem cấu hình của em nó ra sao

10. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

Bản quyền thì ai mua đĩa gốc là bản có bản quyền thôi, cái Ultimate Edition chắc là bản có thêm các tính năng đặc biệt hơn bản thường, như ở bìa nó ghi là có Ultimate team và My Live Season kìa.
    Nói chung cứ ra đĩa gì thì ra rồi sẽ có crack .

11. i8091990

i8091990 Donkey Kong

Chơi fifa 11 pc riết rồi qua ps3 đá khó ghê, chế độ 360 tác dụng rõ rệt, chuyền hỏng liên tục, đá assit mà cứ tưởng đang đá manul bên pc, hic @_@!

12. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__ mình không hiểu cái assit và manul là cái gì , có phải nó làm cho game truyền khó hơn không ? , tiện thể bạn có thể liệt kê ra một số danh sách làm game khó hơn không , chứ ngoài chơi online ra thì chơi với COM ở legen mà cứ thắng hoài

13. hienkhanh_becks

hienkhanh_becks T.E.T.Я.I.S

Lấy đội hạng B mà đá với COM, bạn cứ lấy đội mạnh đá ko ăn sao được :))

Thích thêm lửa thì cài Hybrid Gameplay vào, xem COM nó sút cho vãi tè ra :">

14. vinhhung0583

vinhhung0583 Youtube Master Race

hix, giờ cậu muốn khó thì chuyển những cái nào là asisted thành manual đã là khó chơi lắm rồi,mình nhớ có lần cũng bàn về cái này rồi. Có thằng tây nó bảo đá manual mới là chình mình. Nếu đá như vậy mà vẫn không ăn thua thì cài thêm Hybrid Gameplay...
    Những phương án trên mà cảm thấy dễ dàng quá thì có lẽ bạn đã đạt tới cảnh giới tối cao..

15. i8091990

i8091990 Donkey Kong

Mình không giỏi văn nên không biết diễn tả thế nào cho bạn hiểu, nên bạn cứ chơi thử đi rồi sẽ thấy sự khác nhau giữa assit & manul. Còn không cứ theo lời anh Becks + điều khiển bằng manul, bạn sẽ thấy game khó hơn.

16. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__thank các bạn đã góp ý , cho mình hỏi là cái Auto Switching nó có 1 thanh kéo dài ngắn , là thế nào nhỉ ?
    - rồi nếu mình chỉnh cái assit này có ảnh hưởng đến đá online không ?

17. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

Auto Switching chắc là cái tốc độ tự động chuyển con trỏ (chuyển người điều khiển), càng cao thì càng nhanh, cái này chắc giống PES.
    Để assisted hay manual đều ảnh hưởng đến chơi với máy hay online.

18. NV'

NV' Mr & Ms Pac-Man

__ uh , mình cũng vừa thử và thấy vậy , nếu chỉnh thành assit thì dễ đá hơn thì phải , có cả trong đá online nữa !

19. TheWay

TheWay Legend of Zelda

Auto Switching là tốc độ chuyển trỏ ấy mà. Nếu để 1 nửa thì là Semi, để hơn nửa -> Full: Assisted, để dước mức Semi thì là Manual. Nên để dưới Semi 1 nấc là tốt nhất. Nếu để ở Assisted thì nó tự chuyển trỏ loạn cả lên, nếu đá không quen thì lãnh thẹo ngay. Còn ngược lại nếu để Manual thì chuyển trỏ rất khó, vì mình phải làm nhiều động tác chuyển trỏ hơn. :D

20. mrgior

mrgior Donkey Kong Lão Làng GVN

Cái autoswitch mình toàn để trên manual 1 nấc :D, chứ để manual hẳn thì lúc thủ môn phát bóng lên, thằng cầu thủ mình ko thèm ra đánh đầu tranh bóng nữa :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.