FIFA Manager 11 : Download & Official Patch (update 3 updated)

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Forever_HN, 29/10/10.

1. tk1001

tk1001 Legend of Zelda

Khi vào cái player development ( Training ) thì bị crash, ko coi được mức độ tiến bộ của cầu thủ :(. Chắc do xài crack )

2. lehailam

lehailam Youtube Master Race

Hôm nay bận đi công tác xa nên bỏ Game. Mấy bạn cho mình hỏi update patch 2 đã fix được lỗi còn dễ dàng vô địch nữa không vậy???các đội bóng có đá quyết liệt hơn không???xin mấy huynh cho em biết ý kiến nhe.Thank

3. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

xem chạy dưới quyển admin chưa , tắt AV đi .

4. linh89tb

linh89tb Mr & Ms Pac-Man

Cái vấn đề này thì chỉ có tìm patch 3D mới giải quyết đc =))

5. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

ùh, hủh, đúng là chưa chạy dưới quyền Admin, mà bi giờ chạy dc rồi. vô chơi game cũng ko load dc. haizzzz. bó tay toàn tập

6. 007TTT

007TTT Youtube Master Race

patch 2 chưa pix dc thì chơi cũng như ko thôi. chứ bản lúc ban đầu cũng thấy ok lắm, mà có tội dẫn dắt sunderlan ăn liên tực 15 trận chỉ hòa 2 trân. thấy đá đẹp nhưg chán nên xóa luôn đợi đá khó khó tí chơi mới hấp dẫn.

7. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Moi óc tưởng tượng suy đoán vẫn không hiểu đang nói cái gì o_0 Khả năng tưởng tượng suy luận của mình thật là kém T_T

8. black_cats

black_cats Mr & Ms Pac-Man

em up lên update 2 rồi mà sao khi chơi nó vẫn lấy ảnh của update 1 (mấy vấn đề khác thì vẫn bình thường). Có ai giải thích giùm em ko?

9. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Update chỉ thêm ảnh cho những cầu thủ chưa có ảnh thôi chứ khôbg thay đổi những người đã có ảnh sẵn =.='

10. newplayergame

newplayergame Youtube Master Race

Thấy update 2 vừa thêm ảnh cầu thủ vừa có thay đổi ảnh một số cầu thủ vd: eriksen của Ajax.

11. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Cho hỏi bản của mình ko cần crack game lúc cài đặt. Chỉ cần cài xong là vào chơi được. Cái này gọi là Clone hay Reloaded vậy các bạn. Cho hỏi sao mình update patch 2 thì ko chơi tiếp được file save của patch 1 và chơi new lại thì bị crash game.

12. Forever_HN

Forever_HN A ways away

1. Cài vào chơi luôn => bản Reloaded
    2. Chắc do crack sai :-? tớ không dùng crack, nhờ vị nào chơi crack vào tư vấn dùm cho chính xác :-?

13. black_cats

em thấy ảnh trong editor và khi chơi nó khác nhau

14. megaprovn

megaprovn Youtube Master Race

Các Pro cho mình hỏi:

Mình đã cài theo hướng dẫn của Gxdesign và Forever-HN và chơi được hơn một mùa. Save và Load game bình thường. Mua bán cầu thủ bình thường. Nhưng bây giờ tự dưng cứ click vào đến nút Start match trước mỗi trận đấu là bị thoát ra ngoài không chơi tiếp được. Kể cả khi mình load lại những file đã save mấy ngày trước nhưng cứ bắt đầu đá lại bị out. Các pro có cách nào khắc phục cái này ko?

15. Forever_HN

Forever_HN A ways away

New game lại xem có thay đổi không, nhưng thường mấy cái ảnh thì không cần new game vẫn tự động cập nhật ảnh mới :-?

Bị văng khi vào 3D match thì con VGA rất đáng quan tâm đấy :-?

16. megaprovn

Chưa kịp chuyển qua Instant Result đã bị văng gòi. Trước giờ chơi 3D match vẫn bình thường mà bác. Máy của em Ram 2G. Core 2 Duo. Ko có card màn hình rời.

---------- Post added at 10:53 ---------- Previous post was at 10:40 ----------

Nhân tiện bác Forever-HN cho mình hỏi cách sử dụng cái Patch bác gửi như thế nào nhỉ. Thông cảm em bị mù công nghệ.

Copy mấy cái file Config.big; FM11_Activator.exe và reloaded.nfo rồi Paste đè lên ổ cứng hả bác?

17. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

Patch có 2 loại : 1. original - patch game / 2. patch 3d gameplay .
    cho nên phải nói cho rõ ràng .

nếu là patch game thì : 1. chép đè file manager.exe từ dvd gốc | 2. chạy patch 1.02 | 3. chạy activator của RLD - press any key| 4. play game và new game
    nếu là patch 3d : 1. giải nén thư mục patch | 2. chạy setup nếu có hoặc copy file config.bin vào thư mục cài ffm11 | 3 . play game và new game (new game dc khuyến cáo vì patch phát huy hết mới tác dụng)

18. megaprovn

Hôm bữa đã copy file Config.big vào chép đè lên thư mục cài FM11 gòi. Vậy coi như đã Patch 3D

Còn cái Patch game em vẫn lù mù. Đã chép đè file manager.exe vào thư mục cài FM11 gòi. Nhưng chạy Patch 1.02 là sao em ko hiểu. Còn cái Activator làm thế nào em cũng chưa rõ lắm. Copy vào thư mục chài FM11 rồi click cho nó chạy hay sao??? Mà khi click xong nó ra một cái bảng đen thui. Press any key xong ko thấy chuyện gì xảy ra sất. Vậy cứ thế là chơi lại new game hả bác?

19. babyjack03

babyjack03 Donkey Kong

down patch 1.02 về paste vào thư mục chứa game fifamanager11 -> chạy patch 1.02 -> down crack 1.02 về paste vào mục chứa game fifamanager11 rồi chạy -> hiện ra màn hình đen đòi Press any key, vào game thấy ở dưới cùng bên tay phải ghi patch 1.02 là ok ^^

20. black_cats

tình hình là dù em có chạy new game thì ảnh vẫn là ảnh cũ (dù bên dưới đã cò dòng chữ version 1.0.0.2)