Fifa Manager 12 GPP (Update 3) by TSCHAENS93

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi rezandroll, 25/12/11.

1. sangbubu220401

sangbubu220401 Youtube Master Race

Bản patch cực tốt mà mình được chơi từ trước giờ
    chỉ có điều speed hơi chậm
    nhưng như vậy thì giống thực tế hơn
    patch cực tốt

2. dung dao

dung dao Mr & Ms Pac-Man

Anh em up speed của 3D match bản 7-ronaldo-7 gpp v3.1 lên chút (khoảng 150%) dùm với. Thanks first :)

3. QuyLe07

QuyLe07 Mr & Ms Pac-Man

sao mình cài vào thư mục cũ ko đc, chán quá.

4. gamevnled

gamevnled Youtube Master Race

Không sao bạn ạ. Khi bạn download về cài, nó sẽ chép đè len file config.big đó. Vì vậy bạn nên sao lưu lại file cũ để sử dụng lại nếu trường hợp bạn không thích bản patch này.
    Không có virus nhé, bằng tiếng Đức vì do các fan người Đức tạo.
    Mình chơi thấy có vẻ hay hơn, chuyền nhiều chứ không vượt tuyến và chỉ chạy lên như bản gốc, nhưng đôi khi thấy hơi lạ vì tự dưng đang thắng 3-0 thì đối thủ vùng lên vào hiệp 2, và thế là gỡ luôn 2 bàn. Lúc đó có cảm giác đội mình chơi chùng xuống thì phải. Sơ đồ mình chơi thường là 2 trung vệ, 1 tấn công (để lên CM) và 1 phòng thủ (DM), LM và RM thì đẩy cao lên trên sân đối phương; đội yếu hoặc ngang cơ thì để CF và 1 ST để tăng cường hàng công; nếu đội mạnh hơn thì để AM và 1 ST để tăng khả năng tranh chấp trung lộ. Khi thua hoặc chơi với đội yếu hơn thì thì đẩy sang 41212, khi thắng cách biệt khoảng 2 bàn thì lại đưa về customized form là 42121.
    Với bản thường thì thắng Man City, M.U rất khó, thường thì thua hoặc hoà Arsenal, ít khi thắng. Nhưng với bản GPP 3.1 này thì lại thắng Man City khá dễ dàng (4-1). Hiện mình đang nắm đội Newcastle.

Thân
    Vic

5. khangngoc83

khangngoc83 Youtube Master Race

Bạn up giúp file config.big lên giúp nhé, tớ làm biếng install quá :D

6. gamevnled

Kinh, chời mà còn làm biếng %*-{
    Link file config.big đây, nhớ backup cái cũ lại đề thấy chán thì đổi lại: http://www.mediafire.com/?z4eivizk6uv3j1h

Vic

7. khangngoc83

Cám ơn bạn, tớ đã install và test thử rồi, patch khá hay, chỉ có 1 điều là đôi khi muốn nó phòng thủ mang cứ dâng lên hết, những phút cuối trận hơi run. '+_+

8. hoaitam_gamevn

hoaitam_gamevn Donkey Kong

nhiệm vụ đấy thuộc về bạn đó. bạn cần thêm tatic phòng thủ nữa vì trong một trận cầu đinh bạn sẽ phải thay đổi chiến thuật liên tục mà. bạn không thấy o ngoài Pep thay đổi chiến thuật liên tục trong trận Siêu kinh điển ah?

9. ktxa7

ktxa7 Donkey Kong

Bản 7-ronaldo-7 gpp v3.1 đã tăng tốc độ lên 1.5 lần cho bạn đây http://www.mediafire.com/?v248r52e695am72

Công nhận bản patch này là bản tốt nhất mà mình chơi, tạt cánh đánh đấu cực chuẩn, chuyền bóng nhìn trước nhìn sau, không cứ nhắm mắt mà chuyền như các bản trước

10. phonglinhxanh

phonglinhxanh Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi là khi cài bản patch đó rùi thì vào game làm sao nhận biết được patch đã cài đặt thành công và có sự thay đổi nào để nhận biết ko ah.Lâu rùi giờ máy đủ điều kiện chơi lại game này hihi

11. gamevnled

Cài xong vào chơi 3D và xem cách đá có gì thay đổi không thì biết liền, còn không vào thư mục cài đặt, xem ngày cài đặt bản config.big có phải là ngày bạn vừa cài không, nếu phải thì đúng là nó rồi. Nếu không thì cài lại :D

12. phonglinhxanh

báo cáo anh là khi vào đá 3D hình như có thay đổi, thủ môn bay như chim, cầu thủ sút rất khó vào, em test 5 trận gặp MU, MC, EVERTON, và đội yếu nữa giao hữu (em dùng TOTENHAM) thì tần suất ghi bàn rất ít. sút cú nào thủ môn đỡ ra cú đó, thủ môn bó tay thì đến....xà ngang (cả 2 đội nhé, tất là thủ môn em cũng là người nhện). => không biết đã cài patch được không

Em vào kiểm tra cái config.big như anh nói thì nó báo cái ngày cài là 11/1/2012 trong khi game này em cài cách đây 1 tuần và patch em cài vào hôm kia :( => chẳng hỉu luôn. Em có cần cài patch 1 hay 2 gì không, hay cứ down patch 3 về rùi cài thôi ah

13. khangngoc83

Download file phía dưới rồi copy bằng tay vào là chắc thôi :)

14. gamevnled

Hình như ngày 11/01 là ngày mình up lên mediafire thì phải. Bạn check lại file đi, nếu cùng ngày thì nghĩa là đã thành công. Nếu không thì tải lại file config.big và copy vào.

15. phonglinhxanh

cám ơn các bác nhiều, em download về thử xem sao.

16. adrianotvxq

adrianotvxq Mr & Ms Pac-Man

cái này xài cho update được ko các bro

17. hoaitam_gamevn

hoaitam_gamevn Donkey Kong

xài vo tư luôn. vì nó sữa file config.big thoi mà

18. dung dao

dung dao Mr & Ms Pac-Man

bản 7-ronaldo-7 gpp v3.1 này thủ môn đội bạn bắt quá hay, đá 3 trận liên tục thủ môn đội bạn đều được 10/10 điểm, Man U của mình sút trận nào cũng khoảng 20 trái mà may mắn lắm mới vào 1 trái. Ai test thử xem 3D Match của bản này có đúng là như vậy hay là do hên xui thôi nhỉ :?

19. adrianotvxq

adrianotvxq Mr & Ms Pac-Man

bác xài cho update mấy vậy , xài cho update 3 được ko nhỉ

20. QuyLe07

QuyLe07 Mr & Ms Pac-Man

Chính xác là như vậy bạn ah. thủ môn đối phương bay như chim :D, cầu thủ đối phương chơi xấu thì ít ăn thẻ. Nhưng mà ném biên của bên ta thì thấy ngu quá, bác nào vào sửa lại dùm cú ném biên với. Cảm ơn nhiều.