fifa07 - transfer

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi daigia_8x_island, 22/12/06.

1. chutieuyeugirl

chutieuyeugirl Youtube Master Race

sao em mua cau thu ko được nhỉ,ví dụ như thằng rosicky của arsenal,em đặt giá cao ngất trời mà ko được,thường thì đá mấy mùa thì chỉ số mới tăng,em mới thay lại main và vga 128,ram 512 mà sao khi vào phần menu thay cầu thủ rất lâu,gần 1 phút mới được

2. vnscaesar

vnscaesar Youtube Master Race

Tui nghi~ thay cu~ng k`i, mấy thằng Rival Team doi voi mi`nh thi` co' the offer ca`u thu~ cua~ mi`nh. Nhung mi`nh offer thi` no' k bao gio` chiu. ba'n het ah'

3. lela

lela The Warrior of Light

mấy thằng kình địch của CLB mình sẽ kh bao giờ chịu nhả "hàng" của nó cho qua CLB mình đâu, cũng giống như ngoài đời thôi, ngoài đời còn có thể, nhưng từ các bản FF05 > FF07 thì tui chưa thấy trường hợp kình địch mình chịu bán cầu thủ cho CLB mình, cho dù bạn set giá tranfer & lương tuần là mã đi nữa:-s

4. yellowflash

yellowflash Youtube Master Race

05 thì hình như chưa, mới thấy có trò này ở 07, ở 05 tôi Mu vẫn mua Henry ầm ầm mà.
    >> chính nó, tôi bán cả tá thằng sang Arsenal (trong đó có Messi+Robben) mà xin nó nhả thằng Cesc mãi nó ko nhả

5. 50em$

50em$ Youtube Master Race

Ủa bạn chọn MU mà cũng mua được Robben của Chelsea ha? zui vay?? Tui nghĩ là kô có mua được của Chelsea

6. satthu242

satthu242 Youtube Master Race

các bác ơi em mới chơi fifa nhưng kô biết mua cầu thủ ở đâu cả, các bác bảo em phát, em chân thành cảm ơn ah!(ví dụ em chơi đọi mu muốn mua thàng owen thì phải làm thế nào ah)

7. satthu242

satthu242 Youtube Master Race

ah các bác cho em hỏi luôn: trong fifa 07 co chê độ creat play nhưng khi em định tạo một đội để đá thì không thấy đội đấy đâu cả, vậy cho em hỏi cái độiminhf tạo thì nó lằm ở đâu vậy?

8. yellowflash

yellowflash Youtube Master Race

vẫn mua được của Chelski bạn ạ. MU thì (theo tôi nhớ) thì ko mua được của ManC (VD là Micah Richards), Bolton, Wigan, Arsenal với cả Liverpool.

9. blackdragon1326

blackdragon1326 Youtube Master Race

các bác có vẻ thích chơi hàng hiệu nhỉ.
    em thích đá mấy thằng trẻ rồi nuôi lên còn ghê hơn bọn kia.
    Em thấy ko ai nhắc đến thằng Erkin ah???thằng này đá tiền vệ trái sau 4 mùa lên 95 ah(lúc đầu là 7mấy em ko nhớ)

10. 50em$

Cho em hỏi là nếu như mình muốn lấy các bản nhạc trong fifa 07 ra ngoài thì làm sao vậy hả mấy bác?? Để nghe Window Media đó.

11. (HP)

(HP) Youtube Master Race

Mình chỉ đang chơi ở đội bóng hạng 2 of Anh (chơi từ đội kém mới sướng chứ). Cày được.. 1 mùa giải rồi và lên hạng 1. Ko biết mua cầu thủ nào bây h là hợp lý nhỉ? Mua bọn Upper 80 thì vừa không đủ tiền mua vừa không đủ tiền trả lương cho chúng nó (hix, khoảng 12.000$/Trận), bọn cầu thủ cũ chỉ có 800$/trận là hết cỡ. Có thằng cầu thủ nào hợp lý vào hoàn này không?

Đội mình là Wrecham, cái lũ tài trợ chán lắm, chỉ được Funding Per Game = 4400$ (!)? Chỉ trông cậy vào bán vé thôi à? Có cách nào khác kiếm tiền ko?

Còn một cái nữa nhờ các bạn trả lời với. Đá xong 1 mùa mà skill (OverAll) bọn nó tăng trung bình được có 2 đ, bây h thằng nào cao được 57,58 là hết. Có cách nào để kiểm tra "khả năng tăng hay chậm" của chúng nó ko?

12. 50em$

Ủa sao không có bạn nào trả lới câu hỏi của tui hết vậy?? Với lại nếu bạn muốn coi OVERAL của thằng cấu thủ nào thì càng lên giải cao nó mới hiện ra nhiều hơn, nếu còn chơi ở giải dưới thì nó chỉ hiện 2 mùa mà thôi. Chúc bạn thành công với đội bóng của bạn

13. Fifa_gamer

Fifa_gamer Youtube Master Race

Thằng Kompany , de Jong và Van der Vaart của HSV ấy

14. chutieuyeugirl

chutieuyeugirl Youtube Master Race

Có một câu chuyện rất lạ là em mua một thằng cầu thủ giá 12.000 thì ngay sau đó vào list chuyển nhượng của mình thì thấy giá thằng đó tăng lên 21.000 .Vậy là tự dưng mình được lãi 9.000 .Rất nhiều thằng như vậy các bác cứ thử mà xem.Với cả khi mình mua cầu thủ thì nên nâng cấp thằng đàm phán.như thế sẽ tiết kiệm rất nhiều tiền.Đôi khi chỉ cần tăng lương mà ko cần tăng tiền mua mình cũng chuyển nhựơng được khi về nhà mình rồi mình sẽ hạ lương nó xuống.nâng cấp svd sẽ tăng tiền nhanh nhất.Mua cầu thủ hơn là tìm kiếm vì mấy thàng cầu thủ trẻ chỉ số kém quá,đợi 3-4 mùa mới giỏi mà lúc đó thì ai mà muốn đá 3-4 mùa một câu lạc bộ đâu

15. winblue

winblue One-winged Angel

Cái vụ mua cầu thủ xong thấy nó lên giá là bình thường như tôi nè,mới mua thằng Anderson có 20m ra xem lại thấy nó giá 33m,lợi dụng điều này ta có thể kiếm tiền rất dễ nhưng tôi chỉ mua để dùng chứ ít khi bán còn về vụ cầu thủ trẻ nếu các bạn chiu khó sử dụng mấy thằng trong Youth Âcdemy thì đá 1 mùa rồi bán có thể được cao hơn là dùng cái Scouting

16. 50em$

hello, có ai biết lấy nhạc từ ff 07 ra ko vay
    chỉ tui với. cám ơn