Fifavn cup tân mão

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ngothang, 31/12/10.

1. andylkpark

andylkpark Mr & Ms Pac-Man

Nếu vậy 2 bàn của bạn càng có ý nghỉa chứ^^.Hôm nay thua tổng cộng 7 bàn luôn.

2. kennyfans

kennyfans Youtube Master Race

hì hì đúng là có ý nghĩa :)) . Mấy lần bị phản công hồi họp quá chừng :)) . Mà công nhận hàng thủ Ars yếu quá :((
    GG

3. andylkpark

Tính nhầm,thua 8 bàn chứ!!!
    Ah,update trận Kakashi vs anhtu:
    ->Trận 1:3-0b-(
    ->Trận 2:2-1b-(

4. kennyfans

Sau đây xin tường thuật trận đấu giữa
    MU ( darknight990 ) vs Chelsea ( ocbu-photo )
    Trận 1 :
    Nhập cuộc Mu liên tục tạo ra sức ép về phía khùng thành của thủ môn P.Cech , tưởng chừng Mu đã có bàn thắng mở tỉ số , nhưng bất ngờ Chelsea đã mở tỉ số trước , làm giảm đi sự hưng phấn của các cầu thủ Mu rất nhiều.
    Sau đó Chel liên tục tạo sức ép nhưng không có bàn thắng nào dc ghi thêm . Phút 65 Mu gỡ hòa 1-1 , 8 phút sau đó Chel nâng tỉ số lên 2-1 và đó cũng là tỉ số của trận thứ 1

---------- Post added at 00:31 ---------- Previous post was at 00:18 ----------

Trận 2 : Mu có cơ hội mở tỉ số trước , nhưng sau đó Chel đã gỡ hòa và nâng tỉ số lên 2-1. Phút 43 từ pha phối hợp đẹp mắt Mu cân bằng tỉ số 2-2
    Bước vào đầu hiệp 2 Chelsea nâng tỉ số lên 3-2 làm cho nhiệm vụ của Mu ngày càng khó khăn hơn phút 71 Mu gở hòa 3-3 và đã dis mạng ...

5. Kakashi_Kenta

Kakashi_Kenta Mr & Ms Pac-Man

Nãy đá với anhtu và Fans_4EVE hơi khó thật! Hai đấu thủ hoàn toàn xa lạ. Hên là vẫn thắng!
    Vậy là hiện giờ mình tạm thời dẫn đầu bảng B áh!

6. transon2710

transon2710 Donkey Kong

theo mình thì cứ theo luật mà làm còn nếu bạn muốn đóng góp về luật bạn nên đọc trước luật và góp ý từ lúc đăng kí, chứ h kể cả ngothang cũng không thể sửa luật được vì đã thống nhất hết với tất cả anh em tham gia.
    lỗi dis mạng này ko hiểu là do mạng của mình hay do mạng của bạn, nó là sự cố ngoài ý muốn lần sau đá lại cả 2 cùng để ý kĩ vấn đế mạng mẽo này :D
    Các ae trong bảng B cứ đá với nhau trước đi nhé hẹn a e tối thứ 5(6/1) trở đi là mình có thể đá thoải mái rồi( thi xong mừ ^^)

Chỉnh sửa cuối: 2/1/11
  7. kennyfans

2 Bên đồng ý tiếp tục đá lại 1 hiệp .....
    - Hiếp đấu bắt đầu
    - Phút thứ 10 số 10 của MU đã nâng tỉ số lên 4-3
    - Mu vẫn tiếp tục tràn lên tấn công và đang ép sân Chelsea , tuy nhiên những pha phản công của Chelsea rất có nét gây rất nhiều khó khăn cho Mu nhưng với sự xuất sắc của thủ môn lão luyện Van Der Sar đã cản phá những cút sút rất nguy hiểm
    - Goal .......... 5-3 cho Mu ... quá tuyệt vời
    - Vẫn chưa dừng lại ở đó , tưởng chừng như Mu đã nâng tỉ số nhưng cú dứt điểm của ST bên phí Mu quá nhẹ và không có gì khó khăn cho P.Cech ... Mu vẫn đang chiếm ưu thế và ép sân
    - 2 đội đang chơi đôi công rất hấp dẫn ....
    - Những phút cuối cùng của trận đấu đã đến , Chel có cơ hội dứt điểm để rút ngắn tỉ số , nhưng cú sút đã ra ngoài
    =>
    Trận 1 : 1-2
    Trận 2 : 3-3 Phút 70 dis
    Đá thêm 1 hiệp : 2-0
    Tổng tỉ số : 6-5
    Một trận đấu rất hấp dẫn

---------- Post added at 00:49 ---------- Previous post was at 00:48 ----------

Mình chỉ góp ý vậy , chứ vẫn đá theo luật đưa ra mà :D. Giờ đá luôn không bạn :D

---------- Post added at 00:53 ---------- Previous post was at 00:49 ----------

Bạn đá rất tốt , hàng thủ Ars của mình hơi yếu nên phải thử lúc thì đưa sagna , diaby , a.song về làm trung vệ .

8. andylkpark

Bạn khiêm tốn quá^^.Mình thích lối đá của bạn.Quả thật không biết phòng thủ thế nào ->chỉ là 1 cách thụ động,chờ bạn sai lầm thì cướp bóng thôi;còn nếu cho hậu vệ theo thì bị bạn kéo đội hình ghê quá->nên lòng vòng 1 chút là thấy bạn đối mặt với thủ môn của mình rồi b-(

9. Ocbu_photo

Ocbu_photo Youtube Master Race

Update :)

Ocbu - MrNgothang
    Lượt 1 : 3 -2
    Lượt 2 : 6 -1
    Tổng : 9 -3

Trận này bác Ngothang đá hay đấy chứ , tỷ số chỉ là tham khảo bởi khi bị dẫn thì đá rất khó , và dẫn nhiều thì lại càng khó , ý em muốn nói là bác vỡ trận thôi chứ nếu đá lại thì kết quả sẽ khác

Ocbu - zArchEnemyz
    Lượt 1 : 2 - 1
    Lượt 2 : 4 - 1
    tổng : 6 -2

Bác Enemy kiểm soát hết trận oỳ , em phải gồng mình chống đỡ , cũng may là phản công được vài quả , toát cả mồ hôi :(

Ocbu-Darknight990
    Lượt 1 : 2 -1
    Lượt 2 : 3 - 3 ( đến phút 72 ) thì dis
    Lượt 3 : 0 - 2 ( 1 hiệp )

tổng : 2 - 3

Chẳng biết làm thế nào khi bị dis , phút 72 , đá lại hết 1 hiệp thì em thua 2 trái , chung cuộc là thua 1 :(

---------- Post added at 01:08 ---------- Previous post was at 01:00 ----------

mới coi lại thì thấy mạng dis là do bên bạn Darknight vì thấy bị xử thua 0 - 3 :D
    Mình xin góp ý một xíu về luật dis , giờ cứ lấy thời gian thực ra mà bù , vd dis phút 80 thì đá lại 10 phút , 70 thì 20 phút ( + 1 , 2 phút bù giờ thôi )
    Chứ thực ra ai đá cũng biết , cảm giác bị dẫn khi thời gian còn lại là 20 phút nó khác 45 phút nhiều lắm , mình ko có ý nói gì bạn Darknight hay những bạn trong trường hợp tương tự , nhưng đã luật thì phải cụ thể , và muốn chặt chẽ thì chỉ còn cách đó :)

---------- Post added at 01:09 ---------- Previous post was at 01:08 ----------

Mà sao thấy nhiều bác đá lung tung với nhau hết ko theo bảng nào hết ạ :)

10. kennyfans

Mình ngồi xem trận bạn đá với darknight nè vừa ghi bàn gỡ hòa 3-3 phút 71 là dis ngay ...
    Bạn nói đúng đó nên tính theo thời gian thật + 5' bù giờ .
    Thì dụ đá lại gần hết hiệp lại dis nữa chẳng lẽ lại đá lại tiếp hiệp nữa @@

11. Ocbu_photo

Ocbu_photo Youtube Master Race

bạn nhắn Darknight coi lại connect thế nào , thấy report trong này đều nói bạn ấy dis 2 3 trận cả , rất ức chế cho đối thủ bạn à :)

12. OPETH_EMPEROR

OPETH_EMPEROR Donkey Kong

trận đầu mình đá với ocbu là 1-1, ko phải 2-1 đâu nhé :p dù sao trận sau cũng thua nên coi như :-<

mà công nhận ocbu đá rất có nét, lần đầu gặp mình cũng bất ngờ như hồi gặp kakashi hoặc ngothang. lần sau phải cẩn thận hơn mới đc :D

13. kennyfans

mình cũng chả hiểu mạng thế nào mà hôm nay đá cứ dis hoài ... mấy bữa trước ít khi nào bị lắm... trước đó mình cũng đá máy đó . Đá với transon dis 2 trận , còn anhtu với kakashi thì không bị dis trận nào

14. darknight990

darknight990 Youtube Master Race

mạng mình hôm wa nó có vấn đề mới bị nhu vậy lần đầu

15. yudiat2505

yudiat2505 The Warrior of Light Lão Làng GVN

mình đang online đây... ai trong bảng A muốn đá ko ?

16. darknight990

darknight990 Youtube Master Race

anh zArchEnemyz khi nao chung ta moi có cơ hội "Head to Head" đây

17. yudiat2505

yudiat2505 The Warrior of Light Lão Làng GVN

dảknight chung bảng a nè.. đấu 2 trận đi

18. ngothang

ngothang Mr & Ms Pac-Man

kết quả update bài 1 nhé. click vào link cuối bài. chú ý các bạn update tỷ số giống ocbu đã post nhé. rõ ràng sạch đẹp. đáng khen, các bạn xem ai chưa có tỷ số thì thông báo nhé

19. KakaAugusto

KakaAugusto Mr & Ms Pac-Man

Chiều nay có bác nào đá ko...??? em online lúc 1h30 đó

20. ngothang

ngothang Mr & Ms Pac-Man

bác nào rành về exel cho mình hỏi chút. có cách nào cho bảng exel nó tự xếp hạng không nhỉ. vdu như bảng đấu đó. mình mún nó tự xếp hạng theo mục điểm. ai điểm cao sẽ tự lên đứng đầu. và cái phần Xếp Hạng 1-2-3-4-5-6 nữa mình mún dãy số này giữ nguyên khi thay đổi vị trí người đứng

====>>> update bảng xếp hạng bài #1