Film for Mobile

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi dragon_voice87, 24/3/09.

1. dotaan

dotaan Youtube Master Race

đồng ý với bác Vaan!mà sao mình convert sang dạng 3gp thấy âm thanh kém wa',ko hay như dạng mp4,có cách nào khắc phục đc ko vậy vaan.
    ah mình dùng tvc để convert

2. neverdied32

neverdied32 Donkey Kong

lúc đầu cũng có hiểu lầm bác vaan là toàn post phim hạng nặng 5 600 mb mà giờ đành chịu khó down về xong convert lại vậy :D,dù sao cũng thanks bác :)
    @dotaan:lục lại gần mấy page trước có 1 soft chuyên convert file 3gp ấy down về rồi dùng :)
    pác vaan chuyển sang trang a-zshare được kg mega e down toàn 2 -3 kb/s :((

3. tinhconxa

tinhconxa Youtube Master Race

thôi thì post sang chủ đề khác, nếu tự convert thì cần gì phải vào box mobile này down rùi convert lại. post sai chủ đề rùi mà còn nói lớn [-X
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    1 tên nịnh nè. mún xem file to thì thiếu gì site DVD HD chuẩn 1 film trên 1 G thiếu gì

4. neverdied32

neverdied32 Donkey Kong

Bác tinhconxa mới post 1 2 bài sao hổ báo thế :| bác kg thích thì đi ra,gamevn này kg có box dành cho Ipod/Itouch chứ có thì bác vaan vào đây post làm gì :|,có còn hơn không đấy bác à,nói chuyện dễ xa nhau ghê :|

5. tinhconxa

tôi không hổ báo gì, tôi chỉ nói file nặng thôi, xem cho dd chứ k phải down ve bỏ vô PC hay ghi ra đĩa xem. trang đầu thì film còn coi được dần về sau toàn là DVD thôi thì xem trên đầu DVD lun đi

6. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Cậu có quyền im lặng ko ai nói cậu câm cả! Film tôi post cho iPhone nhé! Đừng nói với tôi iPhone ko phải mobile. Bik thì dựa cột mà nghe ko thì bắn đi chỗ khác cho đẹp trời,có bik phân bik đc film MP4 và DVD là thế nào ko? Thế có bao giờ thử convert 1 film chưa hay chỉ lên đây down rồi run,lâu lâu vào sọt vài câu! Nói mà có bik suy nghĩ ko vậy? Hay bị cạn não rồi :|. Sao ko giỏi lấy nick chính ra mà post,tự tạo clone ra ghi nhảm vài câu àh? Nhục thế... Nói thêm là cậu ko đáng để tôi nói chuyện!

7. Yukimura_07

Yukimura_07 T.E.T.Я.I.S

Không thích thì biến , để người khác xem

8. cuongchum9

cuongchum9 Donkey Kong

người ta đa mất công convert rồi post lên, không down thì thôi phắn mịa đi cho nước nó trong

9. cuongchum9

cuongchum9 Donkey Kong

bác vaan009 ơi làm ơn post giùm mình phim 8 mile có phụ đề được không, mình tìm rồi mà không thấy, cảm ơn trước nha :-*

10. tinhconxa

nói làm như ai cũng ngu ngốc k bít convert hay gì, vo box mobile để làm gì vô để tìm cái đã convert mà convert rồi là như vậy đó hả, Mp4 và DVD xưa như trái đất rồi con nít bây giờ ra đường bít vậy mà còn lấy chuyện đó ra mà hỏi thì thật là quá tệ :))

11. headhunter

headhunter Legend of Zelda

Phắn đi.

Bao giờ cái điện thoại mà nó có dung lượng > 8GB thì vào đây nói chuyện tiếp. thế nhé!!

Không Tiễn!!

@van009: tiếp tục đi bạn... Thanks vì đã convert ^^

12. tinhconxa

làm như hay lắm, mấy người wa topic gâu gâu mà tán gẫu đi. tui chưa nói gì mà mấy người nói dzay hả. tui ra ý kiến đâu phải để 1 mình ttui down đâu, mà tui chưa bao giờ down ở đây hết. tui thấy nặng sợ anh em down khó khăn thôi chứ mấy cái phim rip này search 1 đống, còn headhunter bộ tưởng cái 8G của cậu là ngon àh?

13. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

Không cãi nhau nữa...chuyện vaan post phim cho iphone là từ xưa đến này rồi, cậu ấy kô có trách nhiệm phải post phim 3GP. Thật ra thì rất nhiều bạn có nhu cầu xem 3GP nhưng hiện nay do nhân lực kô đủ...tớ thì kô có mạng để up do đang nghỉ hè ở nhà, xài theo lưu lượng nên đành chịu.
    @tinhconxa: Bạn có thể đóng góp bằng cách post phim 3GP nhưng đừng có vào flame người khác như thế.

14. tinhconxa

tôi chỉ vào góp ý thôi chứ chưa nói đọng gì ai cả

15. headhunter

headhunter Legend of Zelda

không được nổi 8GB thì bét cũng phải 1GB.
    còn thích film 3GP thì cậu dow về rồi Convert sang 3GP.

Vâng, vậy thì bạn search đi. còn cái vụ dow khó khăn ấy hả... muốn ăn thì lăn vào bếp... không biết dow hoặc lười dow thì chạy ra ngoài hàng mua đĩa về mà xem...

tư tưởng ăn sẵn vừa thôi!!

16. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Dù sao cũng từ bài viết này của bạn mà gây mất lòng anh em:
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=11774823&postcount=463
    Mình đã nói ngay từ sau bài đầu của bạn là vaan post phim cho iPhone/iTouch là chính rồi.

Các anh em trong box cũng bình tĩnh thôi, ko nên dùng từ phản cảm quá.

17. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Thôi tớ ko mún cãi nhau nữa có nói nữa cũng bằng thừa vì "trình độ" anh gì đó "cao quá"! Chỉ mún gửi đến anh ấy vài dòng: Nếu anh có thực lực thì đóng góp cho forum chứ đừng tạo 1 cái nick để vào "thể hiện trình độ,lên mặt dạy đời",cái đó chỉ dành cho những thằng mồm to mà óc thì như trái nho thui ạ! Em xin hết...

18. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

Thôi ko war nữa.
    @vaan: cậu cứ tiếp tục công việc bình thường đến khi nào kô còn ai có nhu cầu down phim iphone thì thôi

@Tinhconxa: Với iPhone thì dung lượng tầm đấy xem mới đẹp được, bạn nên hiểu như thế, kô bàn cãi về vấn đề này nữa.

19. white_knight_zz

white_knight_zz Youtube Master Race

@tinhconxa: mình hiểu tâm trạng của bạn lắm ;)) mình cũng chuyên down 3gp thôi, còn ko down mp4. hồi trước có Origami vs dragon_voice87 hay post 3gp, mình cũng toàn down của họ chứ chưa đụng đến cái mp4 nào, thú thực là ngày nào cũng vào box mobile xem mà toàn là film mp4 ra cũng nản lắm chứ, lâu lâu ntlam post 1 cái 3gp, chứ ko toàn mp4 của vaan ko à.
    theo mình nghĩ nhu cầu 3gp của các thành viên có thể lớn hơn mp4 đấy nên hi vọng dragon vs ori tiếp tục công việc vinh quang như xưa :D

20. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Các bạn down 3gp thông cảm một chỗ là tớ và bác dragon đều đang về nghỉ hè cả, mà điều kiện mạng ở nhà ko cho phép down + up film.

Ngoài ra cảm ơn bạn ntlam đã bỏ công ra convert lại film của vaan và up lên cho anh em ^^