Final Fantasy XII International Zodiac Job System English Patched [NTSC-J][Hotfile]*

Thảo luận trong 'FF XII' bắt đầu bởi kisysitinh0210, 12/2/10.

1. Leo Kaladze

Leo Kaladze Youtube Master Race

Cho mình hỏi cách patch từ JP sang ENG kiểu j vậy. Mình đọc trong file Readme thấy bảo cần có 1 file ff12us.iso nữa. híc, mình chỉ có mỗi file ff12 zodiac job system thui (đổi thành ff12zj.iso như trong Readme). Thế thì patch sao đc. Nếu mà bắt buộc phải có file ff12us.iso thì thà tải bản đã patch english về luôn cho lành còn tải bản ff12us làm j nữa. Ngại tải bản mới quá vì những 4GB mà mình thì toàn đi nhờ mạng nên tải đủ thì lâu lắm. Ko có cách nào patch từ ff12 inter JP sang ENG mà ko đòi thêm ff12us à.

2. Ada + Leon

Ada + Leon Fire in the hole!

Trong topic đã có sẵn link để down bản zodiac job system patch Eng rồi mà bạn. Tải bản đó về chơi là xong, khỏi phải đau đầu với với chuyện patch.

3. T&L

T&L Fire in the hole!

Bạn muốn patch bắt buộc phải có file iso bản ff12 inter J và ff12us. Còn không thì bạn chỉ còn cách down trực tiếp bản đã patch rồi thôi

4. Leo Kaladze

Hơ nhưng ý của mình là ngại ko muốn down nữa. thêm nữa mấy link trong diễn đàn là megaupload. mình khó down đc từ nó lắm vì toàn vác laptop đi nhờ mạng mà. chỗ mình ko có mạng vì có mỗi mình có máy tính, tự đăng ký thì chít tiền. kể ra có link mediafire thì tốt. Nhưng tốt nhất là mấy cái link ở server vn là ngon nhất như mega.1280 hay 4share.vn. Hic ko bit ai hảo tâm leech ko nhỉ?

Chỉnh sửa cuối: 9/8/10
  5. victor119

victor119 Mr & Ms Pac-Man

có rất nhiều trang kiểu như vậy, cho bạn vài trang nè . 4rever.vn vinaleech.com get4all.biz 10giay.com/rapid/ . thoải mái và tự tin nghe :))

6. T&L

T&L Fire in the hole!

http://ohyeah.vn/forum/showpost.php?p=286&postcount=2
    trong này có link down ff12 us link MF này. Hồi trước mình cũng down bản us ở link này :D

7. Leo Kaladze

Thank! Đang tải bằng torrent nhưng mà cái này hình như xưa rùi hay sao ấy nên chả mấy người dùng torrent để tải ff12 nữa nên tốc độc chậm quá. Có link mediafire là ngon rùi.

Chỉnh sửa cuối: 12/8/10
  8. ElsXIX

ElsXIX Mr & Ms Pac-Man

9. anhquan910

anhquan910 Legend of Zelda

cho mình hỏi cái trong này mỗi char đc chọn 1 job thì trong suốt đoạn đường chơi mình có thể đổi job cho char đó đc ko vậy hay là chọn lisence board nào thì sẽ bị dính luôn với nó cho đến hết cuộc đời

10. T&L

T&L Fire in the hole!

Chọn là dính luôn hông đổi được đâu bạn :D

11. anhquan910

anhquan910 Legend of Zelda

trong FFXII International thì cách lấy Zodiac Spear là ko đổi phải ko mọi người vẫn là 4 cái chest cũ phải ko vậy
    à ai chơi cái này xong rồi góp ý cho mình vài combo Jobs tại game ko cho chọn lại job nên mình thấy run tay mỗi khi chọn job cho nhân vật

12. T&L

T&L Fire in the hole!

Trong bản này zodiac spear đổi cách lấy rồi bạn, search trong box có nói qua đấy. Còn các job thì tùy thích job nào thì chơi job đó thôi :D, bản này mình cũng mới chơi có nửa game rồi bỏ không chơi tiếp nên cũng không biết nhiều :D