[FM] Góc Download

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi **doilabekho**, 23/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. robbenvn89

robbenvn89 Mr & Ms Pac-Man

câu trả lời là thằng owen vẫn chua về Newcastle chuyển nhượng chỉ đựoc update đến hết ngày 15/8 :hug:

2. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Làm giè có chuyện hỏng RAM, bậy nào... chắc chỉ lỗi gì gì đó thôi! Đâu phải lúc nào down về cũng hoàn chỉnh đâu? Lỗi cài đặt là chuyện thường tình! Chịu khó down lại, cài lại chắc okie thôi!^^...

3. robbenvn89

Phải đó pác ơi ko có chuyện hổng ram đâu bây giờ bác thử cài cái patch 5.0.2 xem rồi cài update vào nhớ là chép cái crack 5.0.2 nữa nhé

4. sunlight_211

sunlight_211 Donkey Kong

Dỏm thế, mới update đến ngày 15/8 à, vậy thì thử cái update này đi, cái này update đến hết ngày 31/8 lận, thằng Owen về Newcastle lun òi
    update

5. robbenvn89

6. golden angel

golden angel Donkey Kong

thế ai up lên lại 2 cái crack 5.02 va 5.05,cái nào để chạy đc phần update mới đó!

7. doan_thanh_tung

doan_thanh_tung Youtube Master Race

các bác ơi !
    cứu em với, em rất muốn chơi bản FM chuyển nhượng mới nhất nhưng ko biết ở dâu để download cả ai biết chỉ họ em nha !

8. robbenvn89

đọc lại bài của bác sunlight ở trên kìa pác ơi!!!!!!! có cái chữ update màu xanh đó click vào mà đơn về

9. Lê Hưng Đạo

Lê Hưng Đạo Youtube Master Race

số 9 ngõ 42 an dương yên phụ tây hồ hà nội
  10. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Đây là link download database FM2005 có giải V LEAGUE :
    http://www.sendspace.com/file/gacccd
    Click vào link, sẽ hiện ra trang sendspace, chờ khoảng 3,4 s, bạn click tiếp vào "Click here to download" là xong ^^
    Have Fun!!!

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Vậy bác cấp địa chỉ cho anh em đi (kèm luôn cách đăng ký nhé :D )...Em có mấy thứ down zìa mà hông có chỗ giấu cho chắc ăn #>:) , lỡ vài bữa cái ổ nó dở chứng là chết em :whew:
    Nhân tiện, có cái link này cho ai muốn down 3 cái thứ linh tinh của FM5 vô coi:(Face pack, kits, logo, tactics,...)
    http://www.managercrisis.com/pafiledb.php?action=viewall&start=0&sortby=name

12. orb090orb

orb090orb Youtube Master Race

Thế mấy pác cho em hỏi : có phải down mấy bản patch 5.02 hay 5.0.5 về rùi mới update lên không vậy, nhân tiện bác cho em phần link của tất cả các bản patch đi, gửi zo nick của em ấy: "kinglear0207" chứ em tìm trong 10 download muốn òi mắt rùi. THank mấy pác nha!( nếu không thì mấy bác cứ post lên sau bài em cũng được( mà hình như cái link bản patch 5.0.5 đứt rùi hay sao ấy, em không dô được!!

13. metallican

metallican Youtube Master Race

Anh em có thể vất link lên rapidshare.de Ở box thể thao - thánh địa Quỷ Đỏ tôi có đưa acc rồi đấy.
    Ở đó sống lâu và chỉ bị del nếu sau 30 ngày không có ai down ! Have Fun.

14. orb090orb

orb090orb Youtube Master Race

các bác cho lại em mấy bản update của patch 5.0.2 với lại 5.0.5 và crack với, mấy cái link cũ down hết cả rùi!! cả mấy cái bản update cũng dứt lun, thế mới cay đắng chớ@@@ huhuhuh

15. moonblood

moonblood Youtube Master Race

Cho tui hỏi 1 chút.Link cua bác Romeo_codon đưa ở trên có giải V-League nhưng có cả Update chuyển nhượng mới nhất kèm theo ko vậy??Hay chỉ có mỗi cái V-Leahue thôi thế??

16. hungmom

17. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Link của tôi chỉ có V LEAGUE là chính , update cũng có đấy, nhưng ko đầy đủ đâu, bạn nên copy backup file là hơn...

18. vikin

vikin Youtube Master Race

cho mình hỏi, tại sao khi mình down bản patch 5.05 về mình ko thể nào update nó được. trong khi ban patch 5.02 trước thi ok.
    àh ! nói thêm là khi down về thì patch 5.05 ko phải là dạng file application nên mình ko biết phải làm sao, dù trong lúc download ko có gì trục trặc. khó hiểu thật.

19. hungmom

Bạn down lại bản 5.05 ở cái link tui vừa cho ở trên đó...Tui down về dùng ngon lành mà...Đây là dạng Zip, nó unzip trước khi update vào data\db :hug:

20. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

0 biết hỏi ở đây có đúng 0 nhưng mọi người trả lời giùm, mình install cái patch 5.0.5 về rồi, xong rồi hình như 0 thể nào sử dụng data created = FM data editor được nữa hay sao đó.
    Vô FM data editor chỉnh sữa rồi save vẫn bình thường nhưng khi vô FM create new game với cái data đó thì 0 thể nào được, out hoài. Nhưng trong lúc chỉnh FM data editor thì ngon lành, 0 chỉnh sửa thì lớn lao cả. Có ai dùng patch 5.0.5 bị cũng bị vậy hay 0? thử rồi trả lời giùm tôi nhé, thx a ton

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.