Fm United of Gamevn 2005

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi (^.^), 31/8/05.

1. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Tui thông báo nè ... :hug:
    Đề nghị tất cả các câu trả lời đặc bịt(được hướng dẫn) bôi white lại ....
    Hi vọng các bạn pót sau không quay bài ...
    X(
    Tui nói lun ... FmuG sẽ dựa hoàn toàn vào sự chân thực của các bạn ... đừng vì thành tích mà làm hỏng hết cá tính riêng của mình ... Tui bít sẽ có nhìu người tò mò (ai chả thế phải không ???) mà lỡ coi câu trả lời của người trước thì ... pó tay lun ... Các bạn không cần phải lo ... dù sao đi nữa chúng ta cũng là anh em chung một đội bóng nên nếu có thằng quay bài thì kệ đi (đội ta càng lắm nhân tài)Nhưng tui không khuyến khích chuyện nè ... Các bạn nên nhớ ai ai trong chúng ta cũng rất bình đẳng (đều có pot ability -10 ... vì vậy ai cũng thành tài cả thui !!!) ...
    Có lẽ đến đời FmuG 2006 tui sẽ có cách khác để chống lại "tệ nạn quay bài ở học sinh sinh viên")Đó là các bạn sẽ messenger cho tui câu trả lời đặc bịt ...Cách này rất mất thời gian nên tui còn đang xem xét ... ai có cách nào hữu hiệu hơn không???

2. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Báo cho bác tommy gì gì đó là bác đã khắc phục được việc pót bài đúng chỗ nhưng bác pót bài gì tui không hiểu ... Nếu không sửa chữa kịp thời thì những câu tui không hiểu sẽ bị cho là bỏ qua--->khi tạo tui sẽ để auto ....

3. golden angel

golden angel Donkey Kong

tui cũng đinh gợi ý cho bác như thế ấy! nên PM thì sẽ ko còn tình trạng cóp bài nua74 đâu! chuyên hôm trước vì đang bực bội,lại vô gặp thằng đang cóp bài mình nữa..... nên xả ra luôn, ko ngờ bác Seven phạt nó nặng thế, chuyện sao cũng wa rồi,chĩ mong sau này ko ai như thế nữa, đây có lẽ chỉ là bản thử nghiệm thôi, hy vọng bản sau khắc phục đc,có nhìu câu hỏi đúng với từng vị trí hơn,ít câu họi chung chung..^^

4. Black Angel

Black Angel T.E.T.Я.I.S

Trời mí câu này mà cũng cóp bài làm gì nhỉ :D. Mà cậu này dua75 trên mấy câu hỏi để chỉnh sức à. :D. Sao ko kéo nhau ra đá giao hữu một trận là biết đường chỉnh liền chứ gì hehe :D

5. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Thôi, đề nghị không chèo kéo lung tung sang vấn đề khác...
    Rất mong anh em mỗi người dành ra ít phút để trả lời phần đăng kí của mình... nếu không đến lúc creat ra không có tên mình lại tiếc!

Mà tôi nói rồi, nhìn dài nhưng cũng không mất thời gian quá lâu đâu, chỉ độ 10 phút hơn là xong!^^...

Ai post bài "sạch sẽ đẹp đẽ" sẽ được cộng cả điểm thưởng... chả sướng hơn đi câu bài lung tung!^^...OK?

6. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Phù...tui vừa làm xong bài làm gửi ở bển rùi ^^...Hi vọng được chơi ở vị trí sở trường DMC ^^...Nhưng cũng tốn khá nhìu thời gian (của tui hơn 20 phút lận T__T) may mà máy này hổng phải trả tiền ^^...Xin mời mọi người, đăng ký tiếp nữa đi ạh!!! ai lười trả lời cứ đăng ký rùi (^.^) cho chỉ số Random cũng được hé hé...

7. Black Angel

Black Angel T.E.T.Я.I.S

Ngồi chơi 3 cái game cũng tốn thời gian phết ^_^.

À mà cái game thứ 2 là bấm space bar để bắn chứ ko phải Ctrl như ông kia chỉ. Làm tui cứ mò mãi mới ra :D.

8. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Thế à có lẽ tui nhầm ... không sao có hướng dẫn trò chơi ở đó rùi mà ...
    Để tui check và sửa bài ....THANKS

9. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

X( Lâu quá tui không thể chịu nổi .. sắp ra fm06 mà fmug 2005 còn tuyển chưa nổi 20 người ... Gay thật ... các bác đọc tối hậu thư tui đưa ra đi ở phần chat và tìm hiểu Ý .... Mau mau đăng ký kẻo 7 ngày nữa thì tui up load lên đó :cool:

10. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Tôi xin lỗi các bạn về vấn đề Copy tại Topic FmuGvn mOng anh em tha lỗi và mong MOD, (^.^) thạ cái trừ điểm còn 5 EXP đi và (^.^) cộng lại cái Abitily nha 15 được rồi

11. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Bác nói không rõ ràng và tui không hỉu gì cả .. Cái việc bác quay bài là sai :D Nhưng không sao ... bác đã bị phạt rùi ... Bác sướng nhất nhóm đấy nhé ... một mình có cả 2 nick cầu thủ :D Tui lập nick cầu thủ của bác với only number one(có nghĩa chỉ một mà một điểm ...) chỉ đơn giản như làm gương cho người khác thui !!! Khi upload .. mỗi lần nhìn vô đội hình thấy 1 thèng lực lè tè nhất TG thế là đủ răn đe người khác rùi !!! Còn bác cũng đâu có thiệt ..nick thứ 2 chỉ bị trừ 5 đ pro và sport(tinh thần thể thao và tính chuyên nghiệp)còn lại dirty , eccen(bẩn thỉu , kỳ quái ) bác được cộng 5 đ mà ...Công bằng thui :cool: Nhưng pot ability bác sẽ chỉ được -8 .. đáng ra là vậy nhưng tha cho bác đã hối cải tui sẽ cho nó về -9 (potabi sẽ auto khá cao :whew: )Trong khi các bạn khác sẽ có pót là -10(lun ra gần 200) :hug: Hỏi gì nữa không ????

12. Tempest_frog

Tempest_frog Youtube Master Race

Cái vụ tuyển người diễn ra đến đâu rồi?Với lại chơi nó ra sao vậy.đến bây giờ tui cũng chưa biết.
    Tốt nhất là ông nên chuyển thành FmuG2006 cho nhanh,tạo xong cái 2005 rồi thì cái 2006 đã ra,vậy chẳng lạc hậu lắm sao?
    Nhìn mớ câu hỏi của ông đến tui còn ngán,nói gì mấy cha khác.

13. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Tôi hơi bực hôm đó đấy! Nhưng thôi được rồi, điểm chác không quan trọng, bữa nào tôi bỏ cho, cộng thêm điểm luôn... chỉ cần cố gắng sửa chữa! :'>

Còn đúng là cái vụ FMUG này dành cho 2005 thì hơi bị muộn rồi, mình chuẩn bị luôn 1 lèo cho 2006 thôi!! (^^) có thêm thiếc gì làm luôn 1 lèo tiếp đi, tôi nghĩ chắc cũng không cần thêm gì nhiều... thật ra 2k5 với 2k6 ná ná như nhau hết thôi mà... :cool:

14. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Ok vậy tui bắt đầu upload thử fmug 2005 lên cho anh em chơi thử nhé .. Nếu ổn thì fmug 2006 làm lun ... nhưng sẽ bổ sung một số câu hỏi .. phiền các bạn đọc kỹ lại .. câu nào trả lời rùi thì sẽ không phải làm ..(đây là dự kiến )Fmug 2005 sẽ chỉ còn 3 ngày (định còn 5 ngày nhưng rút ngắn lại nè)Yên trí khi nào upload , fmug 2005 sẽ được chơi ở league one của England ... màu áo xanh trắng truyền thống , ngân sách chuyển nhượng là 5M ... Những ai đã từng đăng ký fm ở phần giới thiệu bản thận nhưng chưa vô fmug sẽ bị auto lực ... Còn nữa bác Rô ...nan đô(á quên rô mê ô)vô ngay fmug đăng ký một suất đi hoặc không bác sẽ được nắm ghế ass manager !!!!(^.^)sướng chưa

15. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Bính tĩnh chứ thật ra có cách đọc mà .. Bác mở 2 trang web ra một mở phần câu hỏi ... một đánh bài trả lời ... nhanh cực tui đã thử và chỉ mất 5 phút .. riêng phần trò chơi các bác cứ chơi đi để có điểm còn thấy mất thời gian thì bỏ qua và tui sẽ auto mấy lực đó(không quá thiệt đâu ... pot ability đã là từ 190-200 rùi mà)
    BÁc không hỉu cách làm việc à ... tui sẽ tạo ra vài thèng cầu thủ dựa trên bộ câu hỏi trên và upload phần save(cho nhẹ ) lên để anh em chơi cho đỡ bùn .. BÁc sẽ là HLV Fmug với các quân bài trong tay là thành viên box fm và dĩ nhiên là cả bác :cool: Hỉu chưa

16. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Cái FmG tưởng đá ở đâu ai ngờ đá ở Fm 2k5 sao không làm Cm vậy.Ước gì có cha tỷ nào mua hết những cầu thủ đăng ký trong Topic làm ra đội bóng đá ở V-lEague hay Priesmer League luôn cho đã =))

17. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

He he ... đồng ý liền thấy bác có vẻ thẳng thắn tui sẽ cộng cho bác 3 đ direct (thẳng thắn ) đối với nghiệp HLV ... :hug:
    Hình như bác thích làm HLV hơn cầu thủ thì phở ????Nếu bác mún làm cầu thủ thì phải trả lời lun câu hỏi chung cho cầu thủ chứ ... Nếu không làm ngay trong vòng 3 ngày nữa bác sẽ bị auto mấy lực liên quan... Còn việc chuyển qua fm 2006 thì dĩ nhiên rùi nhưng khi đó tui sẽ tính ... Bây giờ hoàn thành nốt 2005 khi nào có 2006 thì tui sẽ kiểm tra ... cái gì giống thì các bác không cần trả lời còn các gì khác thì tui sẽ bảo mấy bác answer :> OK???

18. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

He he .. đã xong ... không thêm ai nữa ... Các bác yên trí vì các bác đều pot abi -10 có thể ra từ 190-200(Ben arfa , adu cũng để -10 mà) nên dù lực thế nào thì sau này cũng sẽ thành tài thui !!! HAVE FUN !!!
    Các bác típ tục góp ý ở topic nè nhé ... topic kia bị khóa đó !!!Nhờ mod khóa topic kia đi ^.^

19. (*_*)(^_^)

(*_*)(^_^) Youtube Master Race

trời
    mấy bua74 nay ko dzô topic đây nên ko biết
    ông send cho tui mấy cái câu hỏi đó được ko
    chứ tui ko muốn làm HLV đâu :((

20. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Không phải khóc thế đâu !!!Tui đùa bác ý mà .. Tui xem lại rùi bác pót là trả lời phần II nhưng thực chất là trả lời phần III đấy!!! Lúc đầu tui nhầm sau đọc kỹ lại bác trả lời đủ rùi nên không cần làm gì nữa đâu !!!Chủ nhật bác chờ tui upload file save nhé !!!^.^
    Tui nói lun thấy bác bị gãy chân do đá bóng tui cộng cho bác 1 đ sportmanship nhé... Sướng chứ !!!
    Bác rô không tham gia nên ... tiếc thật tui sẽ cho bác chức HLV phó .... Lực max toàn bộ ... (để còn hiến kế cho mọi người chứ)\
    Mọi người sướng nhé ... Mod rô sắp làm việc dưới trướng mình rùi #>:)
    BÁc 7-7 , W32 , Thien than sẽ được cộng vài điểm cho thành tích đứng đầu giải LM ... Công bằng mà :wink: