Fm United of Gamevn 2005

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi (^.^), 31/8/05.

1. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Được rùi tui coi lại cho ... chỉ có quả bóng mới ... còn lại tất cả đều như cũ mà ??? Tui thử mang file qua chơi nhà bạn vẫn ổn ??? ai đó coi lại đi xem tui có phải làm lại không ... chứ giờ mà làm fmug 2006 mà thế này thì khổ quá *.*

2. hungmom

hungmom The Warrior of Light

He he, cám ơn (^.^) nhìu nghen...Tui được chơi đúng vị trí rùi...có điều bác cho em...hạ hỏa tí nhé chứ em không muốn chơi 70 phút trong 1 trận đâu (để rùi nghỉ tiếp cả trận tiếp theo nữa T__T vì bị treo giày)...Có lẽ đợi thêm thời gian ta làm tiếp FmuG Club cho FM6 nhỉ...nếu có khó khăn (^.^) cứ kêu gọi giúp đỡ đi, mọi người chắc sẽ ủng hộ...Mà bác tìm cách khắc phục khâu Down Load nhé, anh em kêu khó down về dùng lắm ^^

3. (*_*)(^_^)

(*_*)(^_^) Youtube Master Race

ai có chơi rồi thì coi giùm lực của tui cái
    máy nhà tui bị hỏng roài
    bi giờ chơi gì cũng ko được hết (đang chơi D2 ké bên nhà thằng bạn )
    cái đĩa fm2k6 cài sao mà rắc rối quá

4. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Thui !!! Beta thế là đủ rùi ... chờ tui thi xong cái thì bắt tay vô làm fmug ngay ... lần này mang USB cắm máy ngoài hàng net chứ up load ở nhà vừa chậm mà dễ gặp trục trặc ... các bác chờ nhé !!! Giờ thì mod đống cửa topic này được rùi ... Mọi thứ chả còn gì để nuối tiếc... Khi nào bác mod lock topic ... tui sẽ lập một topic mới là fmug 2006 ... Không phải câu cá gì cả .... nhưng nếu làm lun ở đây khó mà gây chú ý được ... Tui cần bắt đầu lại từ đầu ... và có một bài viết hoàn chỉnh giới thiệu ở trang đầu mà .... Anh mod lock nó đi nhé !!! Cũng chả tốn Time gì đâu mừ ^.^

5. (*_*)(^_^)

(*_*)(^_^) Youtube Master Race

sao ko ai nói cho tui biết lực của tui hết dzậy
    mấy mod chờ cho (^.^) nói xong hì lock cũng ko muộn mà :))

6. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Túi nay tui sẽ chộp vài pô ảnh của mấy chú quân mình ... Anh em đợi nhé ... rùi mai mod rô lock lại nhé ... Kẻo nó thành hồ cá mất rùi *.* =((