[FM2008] Mua bán - Môi giới - Giới thiệu cầu thủ

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi The Ring, 19/10/07.

1. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

Evra chơi ko hay = FM07, điểm chung có thể thấy là các cầu thủ chơi cực hay của bản trước đều sa sút hẳn. Evra mùa trước cho đá DL assist nhiều ko kể siết :)). Bale chưa thử nhưng nhìn atribute thôi cũng "phê" rồi :D

bán Rio đi là quá sớm và ... phí của. nói sao chứ Rio của tôi chơi tốt, điểm trung bình toàn 7.x trở lên ko thôi, xài đến năm 32,33 là có thể cho dự bị nhưng 100 % vẫn ko phải hàng thải, nhất là FM08 này luôn "đối đãi tốt" với các cầu thủ over 30 :))

Gary thì nên thay, gì chứ xem trọng vị trí DR này lắm ... Gary chơi khoảng 32 thì mua Micah thay là vừa, khi ấy tiền cũng dư dả rồi 8-}. có điều chưa bao giờ muốn mua Micah, sót của ... mua vanden borre về, chơi ko hay = nhưng độ đa năng vẫn rất tốt và assist tuyến trên khá tốt

2. ZzMelodyzZ

ZzMelodyzZ Mr & Ms Pac-Man

DR thì ku Ratinho cũng ngon phết đấy :D , Thằng rafinha nhìn lực ngon phết nhưng mà chưa có cơ hội mua
    Barca với West Ham của em có duyên ghê gớm :)) lần đầu tiên gặp em dập cho 3 trái ngay sân nhà của nó :)) lượt về em bị nó cầm hòa :)) >> lúc này chắc nó khinh em đội lùn nên nó tung đội 2 vào khoe mẽ với em ...
    Nó rút kinh nghiệm , Mùa sau nó thằng em 4-3 trên sân nhà , về sân Upton Park em nã lại cho mốc mặt :)) .

3. yugi_hiro

rút lại cái câu trên, đội hình tấn công vừa "giã" Barca (trong game thôi :'>) 5 bàn trong chiến thắng 5-3 ngay Nou Camp :-". mấy đội mạnh FM08 lòi cái bug ra là cứ dư tiền là mua xả láng, đội hình ko khớp như lúc đầu --> dập thẳng vào điểm yếu y như rằng ghi 1 serie bàn thắng, cái này ngoài đời hơi khó nhưng ... tớ đã thắng Frank. R của Barca (ko save/load nhé :-"). ước gì ngòai đời đc như vậy :))

La Liga chơi hơi chán, cảm thấy ko có lửa như PL ... :-? lần tới chuyển sang Ý hay giải hạng 2 Anh cầm Leeds xem sao. tụi nước ngoài kết đậm tay này, có vẻ vì 1 phần lịch sử hào hùng 8-}

4. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Rio trong FM08 lại ko đc đánh giá cao = Vidic, cho nên MU mún có tiền mua sắm thì bán Gary, Silvestre và Rio đi là có tiền :D

5. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

silvestre tớ bán đuợc có 1m =((. đuợc cái 2 chú carrick + hunterlaas bán đi đuợc 50m.
    ai cho tớ nhận xét rằng tớ đổi Mascherano lấy De rossi có nên không, de rossi tớ kết từ ngoài đời kết vào cơ, nó đòi những 30m + mas

6. ZzMelodyzZ

Huntelaar áh . Thằng này mua rẻ mà đá cũng đc phết . Mua về cho nó chịu khó dự bị 1 thời gian là đá hay àh , nhưng dù sao nó vẫn thích hợp ở giải Ý hay TBN hơn ...
    Lỗ thì lỗ thật nhưng kết thì cứ xơi luôn cho nóng , Rossi hơi bị khủng :D

7. pixia

pixia Youtube Master Race

Bác ơi với cá nhân tôi thì DMC hay nhất là Mascherano đấy, ko biết 08 thế nào chứ 07 tôi đã có cả Mas và De Rossi ( mua 84M lận ), luc đầu cũng thiên vị thằng người Ý hơn, nhưng sau vẫn phải trở về với Mas, phòng ngự trâu đất, phát động tấn công hay. :hug:

8. juventus_1988

juventus_1988 Mr & Ms Pac-Man

tiến cử thêm bác này David Luiz chỉ số cũng khá

9. Liverpudlian

Liverpudlian Donkey Kong

Tớ có 30tr (nếu cần thì đợi cuối mùa board đầu tư thêm), tư vấn cho tớ 1 GK và 1 ST tốt dùng được ngay cái.

Cái FM2008 này 8-} Xem Reina với Torres đá mà toát mồ hôi hột 8-} Chỉ = 1 phần của ngoài đời 8-}

Ờ mà, tiền dollar nhé.

10. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

GK thì boruc, tầm 20m dollar, không thì Tim wiese cũng đuợc. ST thì xực mika đi, mà torres bản này đá khủng lắm, ông chỉnh đội hình gì mà đá gà là sao. reina cũng tốt đấy chứ. liv thì hoàn chỉnh bộ sậu bên cánh, thêm 1 em trung vệ là vô đối

11. Liverpudlian

Liverpudlian Donkey Kong

Reina bắt 17 trận để lọt lưới 11 bàn, xét về số liệu thì ko tồi nhưng thế này là chưa đạt yêu cầu với tôi :|

Còn Torres thì ko hiểu tại sao luôn 8-} Tất cả mọi thứ đều tốt, trừ ghi bàn 8-} Toàn đá ra ngoài với trúng thủ môn. Bản tôi đang chơi thì chính Kuyt mới là tay săn bàn chính.

12. Zant

Zant Dragon Quest

Cho xin 1 thằng AMR có giá siêu rẻ cái
    Đang đá Leeds mà thiếu AMR quá T___T
    Ah còn 1 ST săn bàn ngon lành nữa giá cũng khoảng 200K đổ lại thôi
    Bi h đang có 6 thằng ST nhưng thằng nào cũng sút ra ngoìa nhiều hơn là vào trong

13. yugi_hiro

bán Gary khối đứa Sil =)), vả lại favorite club là M.U nói dứt tình 2 chú Sives, Rio ko dc 8-}. Vidic thì bán vì ... đc giá hơn :))
    nhắc mới nhớ, ko chơi Liverpool nhưng chả thấy tăm hơi Torres trong Top Goalscores năm nào cả :|
    Mika Aa ... ko nhớ tên, khó ghi bỏ xừ :-?
    tay Finland này giá phải chăng, chả biết hạng 2 thế có mời đc ko :-?

14. Zant

Zant Dragon Quest

thằng MIKA đó lúc nào chả phải cạnh tranh với ít nhất 10 thằng ở giải cao nhất các nước :))
    Chứ thằng đó ai chả biết
    Mika Aaritalo :))
    Mua thằng Bogdan Stancu về sút thì ít có trượt nhưng phải cái toàn chym nó rụng T____T

15. oan_hon_đk

oan_hon_đk Legend of Zelda

Mình bán hoài ko được Gary với rio mới chết chứ bán được 20 M tưởng xong ai rè nó từ chối vì hợp đồng bèo wa nó ko qua

16. ZzMelodyzZ

Mika aaritalo , thằng này hạng nhất nó còn cho leo cây chứ hạng 2 mà nó theo àh :|
    - AMR thì qua phang thằng ninis , thằng này cái giá nó cũng cao như thằng aaritalo , hạng 2 chả mua đc

17. derekn

derekn Mr & Ms Pac-Man

tớ đang cầm leeds lên duoc ngoại hạng rồi đang thiếu amc hay các ban có dua nào tầm 10tr dến 45tr trẻ khỏe gioi thieu dùm hen^^

18. kid_pvt

kid_pvt The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chơi đến năm 2012 rồi , thằng Dos Santos mới 23 tuổi mà chỉ số đẹp quá :(( Nhưng mà nó trung thành quá , mua mãi nó chẳng chịu về gì , thằng Bojan lại tự nhiên đồng ý :D

19. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

ST thì doudin chắc là đồng ý leeds đấy

20. Zant

Zant Dragon Quest

Bác đá mấy năm mới lên hạng thế ??? Sao nhiều tiền vậy :|
    AMC thì tôi thấy Leeds có 2 thằng Howson và Rothery đá khá tốt cho dù chơi ở giải ngoại hạng
    Doudin có thử qua rùi nhưng ko hiệu quả lắm T___T