[FM2008] Mua bán - Môi giới - Giới thiệu cầu thủ

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi The Ring, 19/10/07.

1. Worldclass-CM

Worldclass-CM Mr & Ms Pac-Man

Có lí đó!Ces vẫn sang Man Utd bình thường tôi đã từng mua rồi!Cái giá 50M bảng có lẽ được đó!Ko hề Add Manager đâu!

2. pixia

pixia Youtube Master Race

Có thể có được Cesc, nhưng tôi nghĩ chỉ khi Wenger ko còn ở Arsenal, nếu lão này còn ở đấy, cái giá của Cesc sẽ vào khoảng hơn 200M dollar:whew:. Dạo trước tôi đá Mu, sau khi Wenger sang Milan, tôi lấy Cesc về với giá 84M dollar đấy.

3. anatoli_todorov

anatoli_todorov Mr & Ms Pac-Man

Đúng ra Fm chẳng ưu ái gì cả, bởi mấy thằng đó mùa trước đã được đánh giá là tương lai rồi, chỉ có điều là nó tiến trong game bao giờ cũng nhanh hơn ở ngoài đời. ở ngoài chỉ mỗi Chiellini là đá khá nhất, Giovinco cũng tàm tạm chứ mấy thằng còn lại vẫn còn ngây ngô lắm, nhất là Criscito đá trung vệ nên sai lầm nào cũng dễ bị phát hiện nhất. Giovinco tất nhiên đang được cho mượn nhưng những thằng còn lại dù chưa thật sự thành sao vẫn khiến Juve đủ sức vượt mặt gà mờ MIlan rồi, đâu cần phải như trong game thì Inter coi bộ phải tốn thêm bộn tiền nữa

4. thangh12

thangh12 Youtube Master Race

Tui đá tới 2010 rồi.Đang sign free của Barca 2 thằng Iago và Krikic free.Sướng vãi... trong khi mình mua đc Barca chấp nhận thì nó ko qua... bây giờ lại free....thế là hàng công khỏi lo....
    -------------MU---------
    FC: Rooney,Tevez,Love,
    AMR : Ronaldo,Barnes
    AML : Nani
    AMC :Moutinho,Defour,Anderson
    MC : Owen Hagreaves,Marchisio
    DC : Rio(Bán ko ai mua :( ),Albion,Breno,Cahais,Kompany,Evans,
    DL : Bale
    DR : Micah,Borre
    GK : Ustari,Ben Foster

5. vlada

vlada Youtube Master Race

Uhm thằng Cesc này khó mua lắm tôi chơi tới năm 2011 mới mua được Wenger lúc đó không hiểu lang thang sang tận SeriaA . Hỏi Enquiry không ngờ nó bảo 70m+ clause 15% tôi quất luôn , thằng Wenger mà vẫn ở Arsenal thì bạn chăc phải đợi dài dài thôi

6. rav

rav Youtube Master Race

chưa chắc đã phải đợi dài, có chiến thuật mua là mua được hết, năm thứ 3 là mua được rồi, thậm chí là năm thứ 2.

7. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

bác thangh112 ko giữ martin lại à, ku này đá winger tốt hơn nani, và nani đá AMC tốt hơn defour(tớ thấy thế, bác nào ko thấy thì thôi, ko có lại chửi nhau như bác WC ngại lắm:'>)
    Đang làm sem test, đợi đến break chơi lại, lần này cầm real cho nó zui

8. thangh12

bác H@lo à... đội của tớ nhiều AMC rùi... lại thiếu thằng đá AML nên tớ phải để Nani đá ở đó,sang mùa mới thì có Iago của Barca nữa... nên là thoải mái rồi...còn Lee Martin của đội tớ thì ko thể hiện đc nhiều... nên bán đi thôi (6m).Tớ cũng có mấy thằng ở đội 2 đá cánh rất hay nhưng mà chưa lên đội 1 đc... vì bọn đội 1 còn trẻ và lại đá hay nữa.He he :D chắc mấy thằng ở đội 2 phải cho đi mượn thôi :D
    -joão martin (BĐN) (smilar Moutinho)
    -caio (smilar Kompany)
    -eikrem ( Smilar Marchisio)
    ........
    he he...và còn nhìu lắm... đây là 1 số thằng tiêu biểu thôi :)

9. vlada

vlada Youtube Master Race

AML co thằng Silva tôi thấy là chuẩn dáng nhất , còn đá được cả AMC biết cách chỉ mất 60-70m thôi , còn không thì có Saivet cũng được (FC ,AMR) Rossi cũng hay ho phết ..

10. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

AML: robinho, c.ronaldo, Bastian còn đó, nếu mà mất những 60-70m pounds cho silva thì tôi xài 3 ông tuớng này ghi bàn khủng hơn. ronaldo hỏi mua có 60m đồng ý luôn, kiểu này Real mình vô đối 2 cánh rồi :x.
    Mà có ai thử quác rê gờ li a của samp ở vị trí này chưa, chỉ số nhìn khủng mà chưa mua bao giờ(mùa đầu ít xiền quá, chúng nó hớt hết::()

11. nike2001

nike2001 Mario & Luigi

huhuhu tôi mua 80M cho Sergio Arguero ( ko nhớ tên) từ At Marid!! * nhưng nhì chỉ số (thì nó còn khá như MEssi và Ronaldinho mặc dù thằng này chỉ 19t)

12. H@l0

H@l0 Fire in the hole!

2 ông này của barca ko thix :>, mà gặp Real của tôi barca vẫn bị giã đều đều, chả sợ gì, messi với Ronaldinho để cho baptista kèm còn mất điện :-?. Mà messi chỉ số cao thôi, khoản ghi bàn thua xa robinho với ronaldo

13. thekidvn

thekidvn Mr & Ms Pac-Man

thì ra là 60m bảng thảo nào tui mua $70m mà chưa được. Thằn Qualiarella đá cực hay đó nhưng vì tui đá cùng giải Ý nên hơi khó mua

14. oan_hon_đk

oan_hon_đk Legend of Zelda

Mình vừa mua xong hai thằng wK aguero và higuain mất hơn 80 M bảng gần hết tiền lun đầu mùa hai đâng định đú thêm dos santos cu này vẫn chưa chịu về

15. thangh12

tui đang sử dụng Messi nè... nó với Ronaldo hợp thành 1 cặp tiền vệ cánh siêu khủng... nhưng nhiều lúc cho nó đá AMC thì cũng miễn chê.he he

16. cuongrooney162

cuongrooney162 Mr & Ms Pac-Man

sao vô đây mấy bác cứ xài tàon m19 r7 r10 ko. sao ko bàn nững ầu thũ dành cho clb nhõ do'

17. Gadien Don

Gadien Don Mr & Ms Pac-Man

đơn cử Quaresma của Porto!!!R7 thứ 2!Ôm banh chạy cánh như điên!còn bít lách vào trung lộ!lâu lâu mở mấy trái ...khiến TĐ ko thể ko ghi bàn!Tiện nữa là đá trái lẫn fải đều tốt như nhau!
    Có ai mua Toulalan,Benzema,Ben Arfa của Lyon chưa?Coi tụi nó đá ở c1 mà cúm cả ng!Nhưng mình chưa mua về!

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

80Mil bảng= 160 mil USD, lỗ rồi bác ơi, chú Aguero còn có thể lên tới giá 80M USD, chứ Higuain ko đến từng ý đâu!

19. oan_hon_đk

oan_hon_đk Legend of Zelda

Cái đó do nó đá hay quá giá nó cứ lên vùn vụt trả giá phải đúng nó mới chịu đấy là mình còn được giảm vài mil đấy nhé

20. lfosky

lfosky Youtube Master Race

các bác cho em cái nhân xét về đội hình Sunderland của em.Em đã đạt thành tích như sau với Sun 07-08:vô địch Fa và đứng thứ 7,08-09:Vô địch Fa,UEFA,và đứng thứ 2,09-10:vô địch League Cup,đứng thứ nhất,vô địch C1, 10-11 1 năm rất thành công đoạt 4 Cup league,C1,Fa,và English premier,cùng với world club :)) thành công đó đến với đội hình như sau:
    ------------------^-^----------------
    Gk:cassio(first)john ruddy tất nhiên là cassio em mới dùng từ 10-11 trc đó là gordon
    DC:greg halford,patricio araujo,cathcart,pitru atienza
    Dr:loic abenzoar(thèng này tuyệt hay)dor malul
    Dl:eduardo,emilano insua
    MC:omar benzerga,damien plessis,piatti,toni kroos,adel taarabarbt
    Mr:ninis,danny wellbeck
    Ml:freddy adu,danny rose,richardson
    ST:adebayor,mika aaritalo,brandy,theoo walcot,aaron
    năm nay em đang tịt ko biết mua thèng nào mặc dù có 42M (tiền pound nghĩa là khoảng 84M USD)các bác chỉ cho em còn thèng nào tầm 20 đến 23 mà hay để em bổ sung