[ FMR ] Binh Chủng Tăng Thiết Giáp Quân khu 4

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi tuan.nguyenvan, 8/10/12.

1. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Thì đây nè trích nguyên văn nè:5cool_ops:

2. Old-Dragon

Old-Dragon Youtube Master Race

Đã phát lương cho anh em theo danh sách của Tuấn, chỉ còn 1 người là morther hok biết sao lại out clan ?

3. tuan.nguyenvan

tuan.nguyenvan Donkey Kong

ủa sao morther out clan ta? Hôm nay anh em cứ thủ đất đi được thì ăn chơi nhảy múa tiếp không được thì thôi, PhuocTri nói trên là không có chỉ huy thì thua mất đất ngày mai landing mảnh khác. Anh em cố gắng thủ Hòa là ok. Thưởng đã phát cho anh em , anh em nào nhận được pm lại nhé.
    Supertank2005 đã nhận 100 gold.

4. Old-Dragon

XuanLong đâu roài.super nói XL đặt để mấy anh em đánh clanwar kìa,super mới fone đóa.

5. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Ông thì muốn đánh ông thì đòi ra đảo chả biết đường đâu mà lần đặt chip thôi thì làm ơn cho xin số điện thoại commander đi or liên lạc qua số sau 01682073645

6. tuan.nguyenvan

OK Long đã lưu số.
    Hôm nay đội hình troll tiếp tục thi đấu nhé 21h00 đánh với Team_Mod. Đội hình tương đối mạnh và chắc chắn sẽ đánh nhau to anh em lau chùi súng ống đi nha.
    Một ngày bình yên trên bản đồ Sea các clan không thể đặt chip tấn công các mảnh khác được chắc là lỗi của wot sea vậy chúng ta giữ được 2 ngày mảnh này anh em tha hô tung tăng nhảy múa. :4cool_hungry:

7. tuan.nguyenvan

Theo ý mình thì cứ giữ mảnh 3600 gold tới khi nào mất thì thôi xem thực lực của chúng ta tới đâu. Xong rồi landing miếng nào thì tùy ý sỹ quan chỉ huy PhuocTri

- - - Updated - - -

Theo ý mình thì cứ giữ mảnh 3600 gold tới khi nào mất thì thôi xem thực lực của chúng ta tới đâu. Xong rồi landing miếng nào thì tùy ý sỹ quan chỉ huy PhuocTri

8. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

chuẩn đó mảnh 3600g là cái mỏ vàng giữ được ngày nào hay ngày đó, mình nghĩ tầm 19h-24h chúng ta có nhiều người ol nên lực lượng sẽ giữ được land

9. tuan.nguyenvan

Clan hiện đang đào trúng mỏ vàng lớn nên clan sẽ hỗ trợ anh em trong clan với yêu cầu sau:
    - 1 ngày premium đối với anh em full xe tier9 mà trong gara không có xe tier10.
    - gỡ đồ trên xe tank tối đa 50 gold.
    Và nhiều lý do chính đáng mà lão già Old_ Dragon đồng ý.
    Trân trọng Supertank2005

- - - Updated - - -

Clan hiện đang đào trúng mỏ vàng lớn nên clan sẽ hỗ trợ anh em trong clan với yêu cầu sau:
    - 1 ngày premium đối với anh em full xe tier9 mà trong gara không có xe tier10.
    - gỡ đồ trên xe tank tối đa 50 gold.
    Và nhiều lý do chính đáng mà lão già Old_ Dragon đồng ý.
    Trân trọng Supertank2005

- - - Updated - - -

Đội hình troll oánh tốt quá. tớ xin lỗi không đánh được vì đang làm việc, phải 22h mới xong

- - - Updated - - -

Đội hình troll oánh tốt quá. tớ xin lỗi không đánh được vì đang làm việc, phải 22h mới xong

- - - Updated - - -

10. Old-Dragon

ok mr Tuấn. Ngày mai sang anh đi sớm . Chiều oánh clan = laptop không biết ra sao. COn cân đối tài chính thì mai tính nhé,hổ trợ cho anh em. Con logo thì để đó anh không trích từ quỹ,phải để cho anh em cần chứ phải không ?

11. tuan.nguyenvan

Ok bác. Anh em nào cần gold thì cứ đăng ký nhé không phải ngại đó là công quỹ của clan. Anh em tham gia clan war hôm trước đã có gold rồi.
    Chiều mai 16h00 chúng ta thủ đất nhá cô gắng giữ mảnh này 1 tuần thì a e trong clan tha hồ ăn chơi nhảy múa.

12. yuki6860

yuki6860 Youtube Master Race

4h chiều thứ 6 wc típ hở bạn Tuấn ^^ ?

13. hstungtunghs

hstungtunghs Donkey Kong

lâu lâu có trận để đời, các bác cho em show hàng tí :D

14. tuan.nguyenvan

M5 ngon ghe ta. chiều nay thứ 5 anh em tham gia đánh giữ đất nhé đánh xong có gold thưởng cho anh em luôn.
    Xin nhắc lại anh em nào cần gold để mua 1 ngày premium cày tiền thì clan sẵng sàng gửi cho các bạn

15. Old-Dragon

Chiều nay mấy giờ clan war thì Tuấn gọi anh dùm nha, vì nay không có online thường xuyên được. Nhớ fone anh nhé Tuấn để anh nói Jan đánh dùm anh.

16. ngocnhung017

ngocnhung017 Dragon Quest

zzzz Híc, thủ quỹ như em chắc tiêu quá :)) Hôm qua bận ko có onl được nên chẳng biết gì :D.
    Em góp ý ntn nhé. Hiện tại mình chỉ có 1 mảnh thôi, và 3k6 gold cũng ko là nhiều so với 48 mem trong clan (mỗi người xin 50 gold thì cũng ko được bao nhiu người). Cho nên, nếu xin để gở equid thì tối đa 30 gold. Giữ đất thành công thì thưởng tối đa 100 gold cho những ai tham gia và ghi nhận số lần tham gia để cuối tháng tổng kết phát lương.

Ai tham gia cw thì chụp lại hình rồi gửi vào mail ngocnhung017@gmail.com giúp để em tổng kết, phát lương cuối tháng vì thời gian cw như thế thì em ko tham gia được.

P/s: Thanks anh Old Dragon hôm qua đã nhường em 100 gold của anh :))

17. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

bác nào chịu trách nhiệm đặt chip thì đặt buổi tối nữa vì lúc đó anh em ol nhiều mà ko có hoạt động để tham gia nên sẽ rất chán còn tầm trưa ai tham gia giữ land thì vẫn giữ chứ tầm đó mọi người làm việc học tập rất khó tham gia, mình nên cw cả thời gian 19h và 21h nữa

18. xuanlong49th

xuanlong49th Donkey Kong

Chiêu nay ta đặt chip:2cool_sexy_girl:

19. PhuocTri

PhuocTri Legend of Zelda

Do đã có đất nên ko landing được. Phải ra biển thì mói landing được.
    Hiện tại có tất cả 7 điểm landing, đảm bảo là ngày nào cũng vật lộn ở chợ cá, anh em yên tâm =))

20. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

Mình hỏi thêm vấn đề là nếu ko landing được thì có đánh chiếm được ko? sao mình ko chiếm mấy mảnh bên cạnh mình nữa