[ FMR ] Binh Chủng Tăng Thiết Giáp Quân khu 4

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi tuan.nguyenvan, 8/10/12.

1. minhnhat14

minhnhat14 Youtube Master Race

mọi người chú ý, vì headquarter của mình đặt ở UAE cho nên hình như ko kiếm tiền được ở những mảnh đất không liên kết với UAE... hiện nay thu nhập của clan chỉ phụ thuộc vào qatar và uae thôi. E ko rành cơ chế đặt chip lắm, nhưng hình như muốn đặt chip từ reserve thì phải bắt đầu từ HQ... cho nên chúng ta hiên giờ không phát triển biên giới được... sau này nếu a e ta mạnh rồi thì đánh lên chiếm Moscow và stalingrad đi =]]!

2. tuan.nguyenvan

tuan.nguyenvan Donkey Kong

Đúng rồi nhưng ta đặt HQ lên mảnh Krasnodar Territory rồi phát triển ở đó. nhưng mất 4k gold 1 ngày hiiii

3. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

mình thấy total income vẫn ghi tổng số gold của những mảnh mình chiếm được đó thôi

4. classicboy_186

classicboy_186 Mario & Luigi

Hnay ko có trận nào ạ ???

5. ghost9119

ghost9119 Youtube Master Race

bác lên global map xem cái mảnh 480 đó trong cái phần info của map thì thấy rõ giá trị của map là 480 bị gạch ngang đi thì tức là ko nhận được gold từ mảnh đó, còn total income chỉ tính tổng tiền của tất cả các mảnh thôi.

6. hstungtunghs

hstungtunghs Donkey Kong

Thật ra giờ giấc của mình khá lằng nhằng; khi nào rảnh thì mới có thể ol để tham gia CW cùng anh em nên có thể đưa mình vào danh sách dự bị chiến lược thôi.
    Dù sao cũng cảm ơn các Com đã nhớ tên, điểm mặt :D

- - - Updated - - -

thiệt tình là logo nó rất "Picaso"

- - - Updated - - -

Cho cái logo như này luôn đi bác ;))

7. minhnhat14

minhnhat14 Youtube Master Race

8. tuan.nguyenvan

Hôm nay thành thật xin lỗi anh em. Lỗi hoàn toàn do chỉ huy đánh y chiến thuật chiếm đất của TNT nên bị bắt bài và xin không nhận lương tuần này.
    Ngày mai duoptit chỉ huy mảnh UAE.

9. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

Nếu mai đủ chip thì supper làm hộ tớ 1 việc nhé
    1. Chiếm mảnh Rostov Region ( team thanhtaekwondo 21:00)
    2. Thủ mảnh Krasnodar Territory ( team thanhtaekwondo 21:00)
    Trận 1 và 2 cùng giờ thì tớ sẽ mang đội hình yếu hơn đi chiếm đất nếu đội thanhtaekwondo ko đủ người còn nếu đội đủ người thì tớ sẽ chỉ huy những người cũ đi chiếm đất
    3. Thủ mảnh United Arab Emirates (team duoptit 20:00)
    Trận 3 thì mình dùng đội hình cũ và có thể mượn thêm một số người bên đội hình thanhtaekwondo để thủ nếu đội hình cũ thiếu tank, vì mình nghĩ mọi người chơi với nhau nhiều sẽ ăn ý hơn là xáo trộn hoàn toàn đội hình
    sẽ có các đội riêng biệt và đội hình cố định, trừ khi đội nào thiếu người thì sẽ cần bổ sung từ đội hình kia.

Chỉnh sửa cuối: 12/11/12
  10. tuan.nguyenvan

Ok cậu. Để tối mai có gì tớ thông báo muốn nhất là 19h.

11. dr4cu7z3

dr4cu7z3 Youtube Master Race

classicboy_186 truoc thay o clan -V- mà mới bỏ ak @@.

12. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Mình thấy ô B9 ( trên cùng bên phải ) do xe số 7 đáng nhẽ phải là pháo mới đúng. Bài đấy Pháo đứng đấy cover toàn bộ map bắn ko lúc nào đc nghỉ luôn đấy.

- - - Updated - - -

Hello các bác. Tối qua team thủ map Mines gặp phải đội hình địch rush tổng lực có 2 IS-8 còn full 10 :) may mà anh em thủ nhanh tay nhanh mắt. Công nhận 15 con cả Maus, E-100, IS-4, IS-7, JpgE-100 nó ùa vào team tán loạn hết cả 2 bên khủng khiếp thật. Kaka T95 ăn đạn bay tứ phía coong coong vào xe thế mà mình chỉ đứt xích ko mất 1 máu nào keke kinh vãi :). Trận đấy lúc đầu mình tưởng bung rồi vì nó tràn vào giữa map hết rồi mà chống cự yếu ớt vì có 4 ông bên cánh phải chưa quay lại kip. Tỷ số lúc ý đã là 5-3 về địch rồi :) thế mà chúng nó 5 thằng thi nhau bắn mình missed sạch mới sướng chứ :) kaka đếm được 15 viên vừa missed vừa đứt xích cả thảy.

13. tuan.nguyenvan

Tới giờ này vẫn còn một số anh em chưa về hiết theo thông tin được biết thì phải 22h a e ta mới về đông đủ như vậy hôm nay clan war chỉ tập chung thủ đất.
    Trận thủ đất UAE lúc 21h30 (dự kiến ) nên anh em phải tập chung trước. Trận này coi như ta đi chiếm đất không thủ tiêu cực như ngày hôm qua nữa nếu mất thì thôi chúng ta lên phía trên phát triển đât đai cùng với anh em bên -V-.
    Trận thủ mảnh Krasnodar Territory bắt buộc phải thủ bằng mọi giá để đợi các anh em về hiết chúng ta sẽ chia làm 3 đội hình đi chiếm đất diệt hiết bọn Chinese Mechanized Brigade chúng dám đầu độc chị em phụ nữ làm tê liệt những bộ phận nhạy cảm của chị em.
    Như vậy hiện giờ clan đã có 91 thành viên với đa dạng chủng loại xe tier10 => đa dạng chiến thuật không phải gò bó như những ngày trước đó.

- - - Updated - - -

Bọn này nó học mình kiếu đánh rush khi mình chiếm đất nó nhưng nó làm sao mà bằng thầy của chúng nó được . Bọn SG này thua chúng ta với tỷ số 4-0

14. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

Bọn China để đó mình đánh lên phía bắc nhiều gold hơn, phía bắc có 2 mảnh 900 gold và mảnh gần 4k gold, bọn china đang bị bọn malai đánh lên mà, đất của bọn china ít gold đánh tốn thời gian. Không thể vì thù hằn dân tộc mà hi sinh lợi ích clan được, nghe theo mình đi.

15. classicboy_186

classicboy_186 Mario & Luigi

May hqua có bác T95 hút đạn cho 3 IS4 thoải mái bắn. Em thấy thủ thì T95 còn hơn E3 vì bắn T95 khó hơn E3 nhiều

Em lưu lạc giang hồ 1 thời gian lâu rồi. Kiếp lính đánh thuê mà :))

16. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

mục tiêu là 3 mảnh Donets Basin;Rostov Region;Stalingrad phía bắc thu nhập cũng phải 5k gold mà chỉ cần 2 ngày nếu chiến thắng thì mình có được còn bọn China ko có mảnh nào trên 500 gold, mất công làm gì :2cool_burn_joss_sti

17. tuan.nguyenvan

Nhưng mà nhìn chúng nó thấy ghét ha ha. Các Cậu hôm nay cứ thủ tốt mảnh UAE.

18. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

bọn China có Malai xử rồi mình chơi để kiếm gold cho anh em chứ ko phải thích là được, mất công mọi người mà nhận lại chẳng được bao nhiêu , chỉ bõ tức thôi sao! nếu cậu muốn đánh vì ghét thì hỏi mọi người rồi phân tích cái lợi, hại cho mọi người xem quyết định thế nào chứ ko vì cảm xúc cá nhân mà ảnh hưởng đến lợi ích clan được :5cool_big_smile:

19. tuan.nguyenvan

he he. Ok cậu ngày mai đánh bon -P- xong tiến tới Moscow Region

20. JPGEAM

JPGEAM Youtube Master Race

Đồng ý với Duoptit, quân tử trả thù 10 năm chưa muộn. Hãy tích trữ " LƯƠNG THỰC" và " VŨ KHÍ" sẵn sàng, sang mùa xuân ta đánh nó vẫn chưa muộn!