[ FMR ] Binh Chủng Tăng Thiết Giáp Quân khu 4

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi tuan.nguyenvan, 8/10/12.

1. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Hello anh em. Chúc một ngày mới tốt lành. Tối qua anh em đánh Clan thế nào ? Mình vẫn giữ mảnh đất màu mỡ được chứ ? Hi, tối qua mình mệt quá nằm ngủ tý mà quên mất tới tận 11g mới dậy.
    Mình vote logo cái hình đầu sói. Nhìn mặt nhôm phay xước, đinh tán, nó mạnh mẽ, tuy nhiên hình đầu sói lại trừu tượng tý chưa thấy tỷ lệ và liên kết.

2. ngocnhung017

ngocnhung017 Dragon Quest

Hehe, tối nay làm lại anh JP ạh ;)). Mọi người cứ tiếp tục vote logo, cuối tuần tổng kết!

3. tuan.nguyenvan

tuan.nguyenvan Donkey Kong

ơ
    Trời ơi bác ngủ wen làm anh em mất hiết đất rồi chúng ta đã ra Biển
    :1cool_look_down:

4. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Xong òi map airfield vẫn còn kaka This map offers many great ambush spots, as well as possibilities for maneuvers and breakthroughs. A large airfield in the upper part of the map and a rocky highland in the center offer a major tactical challenge. Occupy the highland to get a perfect view of the surrounding terrain and dominate routes to the enemy base.

5. ngocnhung017

Có ai xem replay của mình ở bên VTC dưới chữ ký ko nhỉ ;))

6. PhuocTri

PhuocTri Legend of Zelda

Logo gì mà cả tháng ko xong thế các bác :D

7. tuan.nguyenvan

Khoe hàng hả trời coi rồi. Không nói cũng coi lâu rồi ha ha. batchat oánh ........:5cool_sweat:

8. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

Giờ mới có tiền để trao thưởng, trước giờ sống lay lắt ko có thu nhập cho clan. Mình chiếm được UAE có 4k/ngày ung dung ngồi ăn và đếm tiền làm event cho clan hehe :5cool_big_smile:

9. x0x

x0x Mr & Ms Pac-Man

Mấy cậu Philipo bên Quatar chắc biết thực lực nên ko dám động đến UAE...Mong là anh em đc bình yên vài ngày.

10. JPGEAM

JPGEAM Youtube Master Race

Tối hôm qua mình có nói chuyện chơi với commander của nó, nó nói nó không đánh mình vì nó tập trung giữ mảnh landing và vả lại :" CLAN NÓ KHÔNG CẦN GOLD" .

Nhưng tối nay nó sẽ khiêu chiến với mình nhưng nó chỉ mong muốn :" TỶ VÕ KẾT BẠN " nếu lỡ mình thua thì cũng đừng có buồn nó, nếu nó thua nó cũng muốn làm bạn với mình.
    Nó muốn cùng clan mình mở cái " FREINDLY CHANNEL " với clan của nó , anh em thấy sao ? Cho mình xin ý kiến việc này nhé.

Cảm ơn anh em nhiều

JPGEAM

11. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

OK tự nhiên có thằng canh cửa cho mình thì tội gì. Sau đó sang tuần mình có thể yên tâm mở rộng rồi

12. x0x

x0x Mr & Ms Pac-Man

OK bác Nhật cứ chấp nhận lời đề nghị đi. Thấy bên nó có vẻ tổ chức quy củ, chắc thành lập từ bên NA rồi. Chứ em cũng đang lo nếu nó chặn cửa rồi ru ngủ mình trên chiến thắng...đến 1 ngày úp-sọt phát thì bảo sao xui.
    Em cũng đang định bảo bác spt nếu nó kéo dài tình trạng chẳn cửa landing "dùm" mình đồng thời ko tấn công thì CLan mình cũng chia 15-15 đánh trainning cho nâng cao kĩ năng :D

13. Arquy

Arquy C O N T R A

14. kaka_tds

kaka_tds Youtube Master Race

Có người canh cửa cho và clan co thu nhập ổn định thì tốt rồi. Nhưng anh em ko được oánh nhau cũng hơi bùn.

15. ngocnhung017

Chỉ cần chụp cái hình là cái bảng details lúc hết trận là ok rồi, và kèm thêm cái replay nữa. Đang ngồi máy ko có WOT nên ko phát thưởng được :)

16. JPGEAM

JPGEAM Youtube Master Race

Chúc mừng nhé hai bạn! Thật tuyệt vời.

Giải sẽ được trao vào tối chủ nhật hàng tuần.
    Nếu từ đây đến 21 giờ tối chủ nhật mà không có ai tranh giải thì hai bạn sẽ được nhận bonus nhé!

Cảm ơn nhiều

JPGEAM

17. tuan.nguyenvan

Hix kill lúc nào mà được vậy chắc lúc tớ bị dis mạng nên out nấu cơm hả. hu hu pt cả buổi sáng săn event out ra tý là mất liền

18. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Số bác đen rồi :) giá kể kêu bánh mỳ về gặm mà ko nấu cơm có khi lại ẵm giải cũng nên kaka. Thôi bác chịu khó tối pt 3 người tới em và 1 bạn nữa, 3 anh em mình làm cái pt 3 kills 10 đi cho máu.
    Chúc cả nhà vui vẻ.

19. vanhien771354

vanhien771354 Youtube Master Race

Khà khà.Bác IxIades ẵm hết 8 con.Ghost9119 ẵm ké cái event zz :4cool_beauty: .kill lúc anh super đang bận đi ngủ zz nên k có đối thủ :5cool_big_smile:

20. tuan.nguyenvan

Tin giờ chót tình hình chiến sự có sự thay đổi
    Chúng ta thủ mảnh landing Krasnodar Territory 6 ngày rồi chứng tỏ clan mình ra quân là thắng maps này vậy mình muốn đổi gió cho anh em đánh maps khác, thêm đa dạng chiến thuật cho a e học hỏi và có sự yêu cầu của quân đồng minh nên hôm nay mình tiến sâu vào đất liền đánh mảnh Rostov Region 960 gold maps Komarin
    Chỉ huy là supertank2005 hoặc thanhtaekwondo. maps này nếu mình chỉ huy cần 14 med 10 và 1 Maus, ai có med 10 thì lên sớm nhé. Nếu mình lên muộn thì thanhtaekwondo chỉ huy cậu nghiên cứu chiến thuật nhé.
    Mảnh UAE chúng ta vẫn phải thủ bằng mọi giá. duoptit chỉ huy mảnh này.