FO2 Online ! Why not ?

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi hvt0025, 30/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

cái CA đấy để dành cho mình mặc làm kiểng nhé :'> 1 tí mình sẽ log vào :'>

2. kakashi88

kakashi88 Youtube Master Race GameOver

báo cáo : do tình hình tài chính khó khăn em vừa mượn tạm 3k viên 10mm JHP của gang để học gunsmith 2 :| Hứa sẽ siêng năng cày đạn trả lại đủ cho gang

3. tedotori

tedotori Dragon Quest Lão Làng GVN

Phí thế choảng nhau lúc nửa đêm. Giờ đấy minigun đi ngủ rồi :(( Dạo này thức đêm nhiều nhìn ốm yế thấy rõ.

4. Ceres12

Ceres12 C O N T R A

Típ tục 1 trận war long trời lúc nửa đêm sát ncr. Trận này lo chiến nên chụp hình hem kịp, đến lúc nhớ ra thì chụp hình bên sandbox hem cóa hình=((

Trận này bọn nóa dàn wân sẵn gồm 2 smallgun CA HKp90c, 1 energy MA2 plasma, 1 biggun MA2 LS, 1 sniper. Team vừa vào đã bị nóa oánh phủ đầu = 4 loạt burst HKp90c+1 loạt LS. Tuy vậy với lợi thế HP cao+kinh nghiệm trận mạc nhìu, phe ta nhanh chóng kiểm soát tình hình. Rocket bắn tới tấp, LS burst như mưa;;)
    Trận này học đc thêm 1 chiến thuật nữa, bọn nóa chít thì chạy về lấy đồ roài nhảy vào típ. Mục đích là tranh thủ lúc anh em đang oánh giữa trận chưa kịp hồi HP, nóa nhảy vào cảm tử mong thịt đc ai đóa. Tiếc là cóa doctor pro ở đây;))
    Kết thúc trận này phe ta thu về đc 2 cái CA+1 cái MA2+2 khẩu HKp90c+1 khẩu LS+1 mớ linh tinh khác:>

Sau trận này tính đi set trap típ mà pác khỉ manh động wá nhảy vào bẫy của nóa chít ngay:-w

Pác kia lấy j` đến 3k đạn dzậy? Học nghề tốn cóa 3k xiền. Hem lẽ vác đạn đi bán ve chai 1v 1 xu à:-o
    Cần xiền thì vào toolboard mà lấy, xiền của base để trong đấy. Hem đc tự ý vác đồ của base đi bán lung tung. Base cóa người lo chuyện xiền nong roài:-w

5. kakashi88

hic sorry tại lúc đó tui ko thấy tiền với lại lâu này cày tiền bằng cách đó :| xong rồi giờ đang cày 223 trả lại cho base đây đừng lo

6. TheArbiter

TheArbiter T.E.T.Я.I.S

hôm qua chết ở base MA2 rocket launcher và LSW ai giữ dùm đê cuối tuần vào chiến típ

7. bombiz

bombiz Youtube Master Race

Ặc ,hôm qua khỉ em hông hiểu ý đồ tác chiến thiệt .Lúc pác Messeger phát hiện ra địa điểm của địch thì pác Mess kêu chia đội hình ra ,rồi pác Mess đi thám thính .Chia xong em thấy em đi một mình ,lại ko có radio mang theo .Đợi xíu xong ,em lo các pác đang tham chiến nên nhảy vô , gặp 4 thằng ,em xử thằng yếu nhất sắp lên đường 100 hp ,rồi ăn 3 phát đi luôn cây rocket va cây minigun :((:((:((:((:((

8. Panmoliza

Panmoliza Youtube Master Race

:-o 3000 viên 10mm mang cho trader bán phải dc tầm 30-40k đấy, lần sau cần tiền mà không biết chỗ lấy thì cứ hỏi m người 1 câu :|

9. levanduong123200

levanduong123200 Youtube Master Race

cho mình vào với lv 2 rồi :):):)

10. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

đề nghi trước khi lấy đồ, hỏi leader trước ! cảnh cáo lần 1 phạt kakashi88 làm lại 5000 viên 10mm đền ! lần sau kick !

11. pi22031990

pi22031990 Donkey Kong

Thôi bác cò phạt đến 5k 10mm chừng nào bác ấy craft mới xong cứ cho bạn ấy craft đủ 3k để lại là được roài. Mem mới bác phạt nhẹ nhẹ thui :-" để bác ấy còn time để train tìm hiểu nữa.

12. nasaki

nasaki Dragon Quest

cuối cùng cũng max lv con Boorin Ut Ut òi :"> bây giờ sẽ tham gia hoạt động của Gang liên tục kakaka bây h đi công chuyện xí lát vào đú với anh em ;))

13. kakashi88

hehe có gì đâu craft đồ cũng cày lvl được mà ko thành vấn đề

14. doxetu

doxetu Youtube Master Race

tối qua có bác nào chiến tiếp với tụi oliver ko, sau đấy thấy nó gọi là kill hết được đám đấy mà.

15. NDH1187

NDH1187 Donkey Kong

kakashi88 nếu đã học xong Gunsmith 2 thì cứ chế đạn 223, khỏi chế 10mm làm gì, level ngon mà gang cũng đang cần nhiều loại đạn đấy.
    Lần sau cần gì thì cứ đợi anh em online rồi hỏi, đừng có hấp tấp như thế, mà đặc biệt là không dc hấp tấp với đồ chung của gang, mới chơi thì chẳng biết nhiều dc đâu, hấp tấp 1 chút là thiệt vào thân.
    Kakashi lần này sẽ craft 3k đạn 223 bù vào, lần đầu chưa áp dụng phạt.

16. xp_virus

xp_virus

mấy bửa nơi bị treo. ngày mơi online lại :D

17. troctroc

troctroc Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hĩ, 2 bữa nay mới down xong, ngày xưa cũng chơi Fallout, bây giờ vào chơi mới thấy tàn nhẫn quá, tui lv cao nó PK tối ngày, ko có một xu mà tụi nó cũng giết, đúng là wasteland mà, 1 ngày rồi vẫn lv2, hốt shit riết oải quá rồi :((:((

18. tedotori

tedotori Dragon Quest Lão Làng GVN

Bác tiết kiệm xiền mua cái radio đặt kênh 2010 gọi anh em đến đón về base nhé.

19. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

ảnh vui, chia sẽ với bà con 1 tấm này

20. nasaki

nasaki Dragon Quest

có thấy wái dzỳ đâu mà ảnh dzui O_O

bùn bùn lấy lại mấy tấm hình này choa anh em coi nà

Đầu tiên là hình đi đường gặp mấy anh đẹp dzai đây ;;)

Kế tiếp là những điều thú vị ở NCR nà ;;)

Ước chi mình được cái Skin này nhỉ...nhìn ngầu VCL :-*

Sau đây là hình đi kiếm hàng với Khỉ Đột...hem may bị hi*p râm tập thể nà...cái này là lần thứ 2 lần thứ 1 wên chụp nên hem coá hình....nhìn đông vãi tè

Còn tấm hình cuối này là điều rất là xui....gặp thằng forrest đánh nó mà thua tức ko chịu được và xui kinh khủng đầu tiên nó burst 1 fát ngất xỉu xong òi mình bắn vào mắt nó mà nó hiện ra thế này đây..."Hit in Error" vãi thật hem crit 1 cái luôn chưa từng thấy điều này mà đặc biệt là nó hem mặc giáp nhá thế mà bắn nó thế đấy :-w

Xong òi......phù phù.....

Chỉnh sửa cuối: 5/2/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.