FPT có thật sự quan tâm DGN

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi vumuoi, 30/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khanhbachan

khanhbachan T.E.T.Я.I.S

@ rua : muốn war thì vào box 50 mà kiếm người ấy bạn, ở đây đừng trách tại sao lại bị tạ vỡ đầu với cái ngôn từ như vậy :)
    Bin đang làm T-mod box này à, chuẩn bị có cơ hội thử đao rồi nhé ;))

2. PipuXVIII

PipuXVIII T.E.T.Я.I.S

chém thằng đó đi, ngu đực mặt ra.

mấy thằng như rua ji đó đọc cho kĩ:
    không có những người nạp thẻ như vumuoi thì tụi bây chỉ có nước chơi private thôi, và vào đó thì còn dở hơi cám lợn hơn cái lũ FPT này.
    người ta có tiền người ta muốn làm gì làm, không cần phải dạy bảo.
    người ta bỏ tiền ra,người ta có quyền đòi lợi ích, đòi không được thì bức xúc, chứ không như các bạn đóng vài chục nghìn cho cả 5 6 năm chơi game, lúc có vấn đề thì lại lên forum nói game thế này, NPH thế nọ.

to all: hình như mình đã nói vấn đề game này đã chết tại Vn ở một topic nào đó roài thì phải :)) game quá xuống cấp, lại thêm một NPH củ chuối. Good luck for all :))

3. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

đã dự báo từ cái đời tám hoánh nào rồi h mà nhớ lại thì chả ra =))

4. tokushitsu

tokushitsu Dragon Quest

Mình cũng muốn ném đá FPT lắm nhưng ngại lập pic, với lại mình rút kinh nghiệm từ hồi VGE nên tham gia DR cho forfun thôi còn giờ off là chính, qua rồi cái thời chơi GO như điên như dại rồi.

5. vumuoi

vumuoi C O N T R A

Mình đã pm bạn char name và id rồi.

Lấy lại được hay không mình không quan tâm lắm, chỉ xin xem cái name thằng hack, vật phẩm đấy cuối cùng rơi vào tay ai, IP của nó có trùng với chuỗi IP của mình không ,tai hôm đó mình lại ra hàng net chơi.

Đang chơi thì bị kick acc ra, nhất là sau khi đã đổi pass, ĐĂNG NHẬP LẠI KHÔNG THỂ KICK NGƯỢC ACC RA ĐƯỢC. Chỉ có bó tay chịu chết, không có chức năng khóa tài khoản, gọi hotline thì không hỗ trợ.

Game này cũng là game mình thích nhất, bên kiếm thế đánh xong BHVS 4 mình cũng nghỉ, thế mà vừa chơi được vài ngày thì gặp cái vụ này. 2tr là số tiền nhỏ, nhưng cái thái độ phục vụ của nhân viên hotline thì không thể chấp nhận được, chỉ không và không cụt lủn :6cool_beat_brick:
    http://forum.kiemrong.com/showthread.php?t=48256&page=5
    đấy thế có bực mình không cơ chứ, hay là dẹp luôn cái hotline cho lành, đường dây nóng mà nhận được câu trả lời lạnh tanh =))

Còn nếu chính sách FPT là không tiết lộ thông tin gd, không xử lý hack, không có chức năng báo khóa tài khoản, xóa acc không cần chờ, thì đánh chấp nhận vậy :3cool_nosebleed:

6. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

nếu trước đây có bạn Angelina làm mod của GE thì chắc nick mình đã ko bị block oan. đời thủa nào cái bot nó share, bọn clone farm trên cầu ầm ầm, mình xài bot đi trian mà lại bị block ko thời hạn bao h :(
    @ cậu rùa: cứ cái tư tưởng :" sao có tiền ko làm từ thiện " mà tiến nhé, cậu từ thiện đc bao nhiêu tiền rồi mà nói nghe hay vậy. người tự trọng thì ko bao h họ kể những việc tốt họ đã làm đâu. ko có người nạp cash thì làm gì có khái niệm NPH[..]

7. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

vì 2pic có dấu hiệu war nên close tại đây.

đã xử lí xong! :)

Chỉnh sửa cuối: 2/4/12
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.