FPT ONLINE công bố Đặc Nhiệm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi StephenK, 10/1/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

Tớ thích bắn súng trực tuyến. Chơi giải trí khỏe. Không cần chơi nhiều, miễn sao khả năng tốt thì chưa chắc thua người ta. Nhưng tớ chỉ chơi CS, không biết game này thế nào. Cũng đang trông đợi. Cái chính là đừng bann IP nước ngoài, server tốt :| Đang trông đợi :'>. Hồi trước bắn gunz bay nhảy cũng vui =)).

@SlimMarshall: nếu không nhầm thì cái nick này chủ yếu bắt đầu "cày bừa" từ box SRO. Lúc đấy vẫn còn chơi server Troy-Inter. Và lúc đấy thì "trình độ" của nick này nó khác :-". Lúc đấy khoe là luật sư cơ, tốt nghiệp rồi cơ, mà tốt nghiệp đâu đó ở...ngoại quốc cơ. Và lúc đấy cũng lại là đầu năm 2006 ...cơ :-". Giờ lại đổi nghề về RMIT àh?

Nếu thật sự đúng là hoạt động cường độ cao ở box SRO hồi 2006 thì chắc phải nhờ anh siêu nhân vào khẳng định xem tớ nhớ có nhầm ko. Nếu nhầm thì sorry nhé.

Còn nếu đúng thì có 2 khả năng:
    1. Tớ đang cười. Tiếc cái là tớ nhớ dai :-". Nick tớ lập ra cũng vì SRO inter - Server Troy nên chuyện liên quan đến Troy tớ nhớ kỹ lắm. Thời đấy có ông luật sư :-" sửa lưng, đâm ngoáy tớ suốt!
    2. Ngưỡng mộ nhỉ. Học quá trời bằng cấp :'>

2. SpecialForce

SpecialForce Youtube Master Race

www.dacnhiem.gate.vn nơi bạn thể hiện tài năng bắn súng của minh. SF chào đón tất cả các bạn.

3. SpecialForce

SpecialForce Youtube Master Race

Chỉ còn 3 ngày nữa các bạn hãy nhanh chân đăng kí acc để chơi và bình luận chính xác về game SF.:)

4. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

ack holligan quá khích SpecialForce này là ai mà spam ghê vậy trời? ^_^

5. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

NP à báo cáo luôn với cậu là thằng beyeu gọi asiansoft=ass đóa chém chết nó luôn đi nó đang 95 point

6. Van_u

Van_u Youtube Master Race

chưa biết dc mèo nào cắn mỉu nào đâu SA hình ảnh mượt mà lắm còn cái SF này trông cứ từa từa CS thì thà chơi CS còn sướng hơn!

7. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

đúng có chơi dek gì, về chơi cs đê ;;)

8. vampiremaster

vampiremaster Mr & Ms Pac-Man

GAME nào ra trước thì chơi . Có thể ko hay bằng game ra sau nhưng phải đợi thêm mấy tháng nữa thì thôi, chơi trước cho lành.
    Thế mà bọn này cũng ko hiểu, cứ cãi lung tung lên làm gì.
    1 phát cho SF nào.

9. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

cổ vũ vừa thoai dân VNG thì biến đi chỗ khác cho thoáng cái box này
    lập nick đc 2 ngày phát biểu thì lung tung chưa chi đã gào lên VCLTK với DHVL rồi lại CLTB với cả SA đọc mà ngứa cả mắt anh em bỏ phiếu vote coi có nên cho tên này đi gặp Seta cho nhanh không

10. Tao La Ai

Tao La Ai Mr & Ms Pac-Man

he he he, " lưỡng long tranh châu " hả, thằng nào lag nhiều thằng đó sẽ thắng.

11. baoanh

baoanh Mega Man

Dân tình dạo này người người PR nhà nhà PR quá...
    Đếm ra cả chục nick Ngày tham gia 1/2008 vì vụ SF vs SA này rồi!

12. iuTVa

iuTVa Youtube Master Race

ối giời ơi người ta thấy cái nào hay nói hay thôi cáo nào nhìn gớm nói gớm hơi sức đâu quan tâm ai cũng ra sức bảo vệ cái mình thích cả thôi nhưng bản thân tui khoái SA vì hình ảnh nó đẹp cà đoạn trailer cho thấy sự ác liệt của chiến tranhhoanh2 tá tràng hok thua gì các game bắn súng ăn khách còn SF thì tẹện trang e-sport chỉ toàn hoạt cảnh vớ vẩn! nhìn xấu xí hết sức!

13. Aya!Love_

Aya!Love_ T.E.T.Я.I.S

có đứa bạn dc acc test chơi thử cái game SF này , sau khi chơi xong thì nghe là khá dỡ =) , mà nó là dân pro cs =/

14. nmtam17121990

nmtam17121990 Guest

SP là game gì? tui chỉ mới coi trailer thôi thấy cái nào cũng chán nhưng SA có đồ họa hay hơn với xem phim giền hơn! vốn hok phải dân bắn súng nhưng vô coi thôi ko biết có đủ sức cạnh tranhvoi71 anh em nhà Cs hok :))

15. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

Thì đề nghị beyeu99 vào box tớ. Sau đấy cứ post ass này ass nọ thì tớ mới có lý do. Chứ ở box khác, thói quen tớ ko đi soi mói ai :|. Hơn nữa 99 points mà không chết thì tuy không nói ra nhưng.... tớ nể . Chắc beyeu giống TônNgoKhong. Tên ko có trong sổ sinh tử =)).

3 ngày nữa là close beta hay open luôn thế?
    Có cái kiểu giới hạn acc test ko các cậu?
    Vùng IP có quy định không?
    Tớ chỉ có bấy nhiêu câu hỏi thôi :'>

16. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

Cấu 1 close beta thôi :| nhưng chắc sẽ open sớm :'>
    Câu 2 giới hạn thì chắc là có :-" nhưng acc test CB thì anh Thành đã nói sẽ phát 300 acc CB cho GVN rồi :'>
    Cấu 3 nghe nói là không giới hạn IP :D

17. exsoul

exsoul Mario & Luigi Lão Làng GVN

Bạn nhuphuong,

Ở cái xứ Mù Căng Chải này không có khái niệm server ngon mà chỉ có lag ít và lag nhiều. :D

18. Clown

Clown Legend of Zelda

Ôi giời cái cậu beyeu làm cho VNG sao mang tiếng quá vậy. Đi đâu cũng bị xua đuổi là sao =)) Loại người này hiếm gặp à nha.

BTW: SF sắp ra CB rồi :X, mọi người chuẩn bị test là vừa hehe. Mình nghe nói game này nó ko đòi hỏi cao như mấy bạn nghĩ đâu. Máy mình cùi bắp lắm mà vẫn chơi trên ijji đc mà hihi ^^

19. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

box thảo luận chung sắp yên binh rồi :D

20. FanofFan

FanofFan Legend of Zelda

Đeo thẻ FSoft. Ngồi code ở FPT Cầu Giấy. Nhà dùng mạng FPT. Thôi thì chơi game FPT gọi là ủng hộ cty. Nhưng mà server lởm thì cũng nghỉ, chọn game khác server ngon mà chơi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.