free kick đây

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi kaka_bibi88, 22/5/05.

1. Ghost_Danang

Ghost_Danang Donkey Kong

Ặc ặc, tưởng giè, lại cái trò mèo nì, sút 2 người với máy thì 53m sút vô cũng được nữa là, chả cần chính diện, đá với người thì nó bắt hết, cũng nhờ ku TP nghĩ ra cách phá... #>:)

2. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

Hừm, nếu ở HN thì mời gặp tôi.
    Cho đá 10 quả, nếu vào lưới tôi 3 quả theo kiểu đó tôi xin rút ko đá eswc nữa.
    À, còn quả from side thì mới luyện được 2, 3 thành thôi, hy vọng đến giải chính thức sẽ luyện được 6, 7 thành :D

3. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

nhưng có phải lúc nào cũng có thằng phạm lỗi ở giữa sân cho mình sút đâu
    muốn đá cứ tầm đêm ra 101 Mai Hắc Đế
    chiến trường ở đấy lúc nào chả sôi động, tìm tớ dễ lắm, tớ xăm đầy tay

4. Ghost_Danang

Ghost_Danang Donkey Kong

Ặc ặc, quả nì ở đây ai cũng bít chống roài pác ơi, L1+O+tam giác+D-Pad(lùi), thèng TP nó tìm ra lâu lém roài mừ, thèng gôn cóa ra nữa đâu mà goal, chỉ gặp ai hông bít mới dùng được thoai... #>:)

5. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

Ko phải thằng TP đâu, nó thỉnh lại của Phật Tổ Juve cơ :)). Chứ thằng TP đá phạt gà mà chống phạt cũng gà lắm :D.

6. kemoiden

kemoiden Youtube Master Race

xin lôi~ các huynh , em hỏi cái nhung~ cách nay` áp dụng cho PES5 được không vậy .

7. Computerdeptrai

Computerdeptrai Youtube Master Race

em làm thử rồi mà thủ môn nó bắt rất nhẹ nhàng là sao bác nhỉ? lực bóng đi cũng ko căng lắm mà?

8. Computerdeptrai

Computerdeptrai Youtube Master Race

ah hiểu rồi, hóa ra là sút qua đầu thủ môn :D, nhưng mà nếu thủ môn ko ra như bác gì ở trên nói thì chịu chết

9. songlongdaiduong

songlongdaiduong T.E.T.Я.I.S

Xin lổi mình sút phạt chưa vô trái nào ....cho đến sáng nay mình sút phạt sao mà thằng hậu vệ cùa nó tự nhiên chạy lại bồi thêm cú nữa vô luới luôn..vui quá =))
    Mà sao sút phạt mình dở quá..ông anh mình sút 10 trái thì vào 8 còn mình sút 10 trật 10 luôn... :-B .
    các bạn chỉ củ thể các tuyệt chiêu sút phạt đi chứ đọc hết nguyên 45 trang phê lắm =;

10. SuperNoobTeam

SuperNoobTeam Mr & Ms Pac-Man

Nếu anh bạn sút 10 quả vào 8 thì chắc là đá training quá trời :D
    Cách tập đá phạt nhanh nhất nè : Đá phạt búng tai kiểu SuperNoobTeam :D
    Đùa tí, chứ đá phạt có nhièu kiểu lắm, khó mà nói hết được, bạn nên đọc lại TOPIC này :D

11. NORMAN

NORMAN C O N T R A

=======
    Phức tạp quá, chỉ cần thủ môn chỉnh lùi High Def. và mũi tên tấn công lùi là không lên cao nữa. Còn nữa, khi bắt sút phạt mà D-pad cứ ấn lùi thì hai cột dọc hở toang hoác, chỉ cần giữ tam giác và các hướng trái phải thôi.

12. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Ko ổn đâu anh Vũ, làm như anh mà đá với nguoihd hoặc vào giải gặp em (vào giải chơi hết thủ đoạn mà ;)) ) là coi như chết hẳn.
    @all: Mọi người có biết ai là người duy nhất bị kekhongtim đá phạt giữa sân vào lưới ở giải khởi động vừa rồi ko?
    Patriot đó =)), nó chủ quan quá nên ấn sai nút

13. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Bác Vũ nói như đúng rồi!Ấn như bác thì chỉ có mà...vào lưới nhặt bóng!
    Đính chính lại nhá
    Cách của Juve:A+lùi về-->tui làm theo vẫn chết
    Cách của tui:L1+O+A+lùi về-->đã được cấp chứng chỉ Iso9002
    To KKC:Chả qua cái tay ở đấy như cẹc làm em ấn nhầm loạn xạ chứ không thì đợi đấy nhá

14. NORMAN

NORMAN C O N T R A

===========
    Norman đã đá với nguoihd nhiều nên có thể nói là chống được dễ. Như hai trận gặp nguoihd bảng B và chung kết đều không phải vào lưới từ những tình huống vớ vẩn này. Còn em, sút được giữa sân bao nhiu quả và lưới anh ở mấy trận giao hữu gần đây? ::)
    Người sút giữa sân kinh khủng nhất chính là Dũng chủ hàng bên Phan Phù Tiên đó. Chống thì chống được nhưng những lúc hắn xuất thần thì 1 trận 3 quả là bình thường. ::(

15. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Nói nghe ngứa...không chịu được!Đã chống được thì tỉ lệ ăn bàn của đối phương từ nhứng tình huống này là 0%!!!
    Còn nếu vẫn có thể bị 1 trận 3 quả thì phải nói anh chống được là nhờ Nữ thần may mắn quay mông lại phía đối thủ mà thôi:))

16. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Thôi, tình hình đang căng thẳng, không tranh cãi chuyện vớ vẩn này làm gì :D. Bác Vũ nghĩ là chống được theo cách của bác thì bác cứ dùng.

À, mà bác đá với nguoidh từ cách đây mấy tháng thế? :D Còn vụ em sút ra sao thì bác yên tâm, đá vui vui với nhau và đá giải khác lắm, ko biết chống hoặc nghĩ là mình biết chống rồi chống sai thì cứ vác rổ rá ra đón bóng thôi.

17. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Hix, biết làm sao được a Duy, mấy hôm giao hữu làm cho từ Yosohaka đến a Vũ đều chê anh em mình gà... hix. May mà vào giải thế nào lại thoát kiếp đóa :D
    Thôi, từ h team tập luyện đàng hoàng nhé, giao hữu với người ngoài cũng ko được thả :D

18. NORMAN

NORMAN C O N T R A

================
    Càng ngày các em càng trở nên kiêu ngạo nên bất chấp ngôn từ. Anh chê cac em gà lúc nào? Thời gian nào?. Đừng ăn không nói có, ngậm máu phun người trước bẩn miệng ta đấy.

19. tranxuantho

tranxuantho Youtube Master Race

Cho tui hoi nhe! lam sao minh mjam duoc R3 vay? Nho chi giao dum , cam on

20. tranxuantho

tranxuantho Youtube Master Race

undefinedundefinedundefinedLAm sao minh co the nhan duooc R3 vay?