[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. undo87

undo87 Youtube Master Race

Lỗi 13 có thể do tọa độ, chạy taxi ko pet ko đồ thời trang đứng bãi ong ko lỗi 13 khi chuyển sang bãi nhện trắng nam hòa điền sẽ bị lỗi 13, và một số tọa độ khác cũng thế

2. damquangthao

damquangthao Youtube Master Race

em đánh ở bãi Hung Nô được 1 tí cũng bị lỗi 13 bác ơi!

3. okiebebi

okiebebi Youtube Master Race

Lổi thú nhặt đồ bạn ơi , train bt thì được thả thú nhặt đồ ra thì tí nữa là lổi 13

4. apolo2002

apolo2002 Mr & Ms Pac-Man

Hình như lỗi run time 13 ko phải do pet đâu, tui đây ko có dùng pet nhưng cũng chỉ bot dc 5p là bị dis vì lỗi run time 13 :| .
    Char sử dụng bot đã có sử dụng vật phẩm mở rộng rương .

Chỉnh sửa cuối: 15/2/11
  5. thokeo1988

thokeo1988 Youtube Master Race

có chữ "lưu" rõ ràng mà bảo không có :T
    pác chủ thớt sửa cái lỗi nhặt đồ được hok cứ phải log 2 acc cho pt chia đồ nó mới nhặt không thì lâu lâu nó mới chạy quanh nhặt đồ kéo theo vài con quái luôn (Lắm lúc chết oan) zzz. Bay acc nào là đăng nhập mệt acc đấy :(

6. chipas

chipas Mr & Ms Pac-Man

hic. Sao toi qua vao no van chay nhu dien, cha chiu danh j ca?, chay vog quanh dia may lan. Party 8 rule ghe qua. Hic :((
    p/s viet = dien thoai ko dau :(

7. ngocdatinh

ngocdatinh Youtube Master Race

KH oi . sao cu ve thanh sua do la lai bi loi 9s la sao vay? co cach nao de het bi ko ban

---------- Post added at 11:59 ---------- Previous post was at 11:57 ----------

KH oi , sao cu ve thanh sua do la lai bi loi 9s la sao? co cach nao de ko bi ko ?

8. quockhanhfx

quockhanhfx Youtube Master Race

Bạn kíck đúp chuột vào skill imbue ở bên bảng kỹ năng sẽ nhận là imbue là được, skill tấn công cũng kick đúp chuột, còn skill hỗ trợ thì chọn rồi nhấn "Thêm hỗ trợ".

---------- Post added at 12:07 ---------- Previous post was at 12:02 ----------

Mình bot ngon lành rồi nhưng hay bị disconnect là không biết lỗi ở đâu. Ẩn Clienc đi một lúc là bị dis, ngủ dậy là thấy dis, buồn ghê.

9. votudi_99800

votudi_99800 Youtube Master Race

sao moi lan minh bi diss ra thi ko khoi? dong lai dc game
    lai phai? tat bot di cai` lai. moi' dc

10. handoiviyeu

handoiviyeu Youtube Master Race

Mình thử nhiều cách rồi thì mình tát con Thiên Tiên (pet nhặt đồ) là mình bot bình thường chạy ngon luôn nhưng chơi được 5h là tự động dis ra.
    Mây ban thư bo pet nhặt đồ rồi bot thử xem (Nhớ cũng đừng mang đồ thời trang nha sẻ bị lỗi luôn đó)
    Khôi ơi! bạn thử fix lại lỗi thú nhặt đồ đi chư không có no cung bất tiện bạn xem lại nha.Khôi fix xong lỗi nhớ thông báo cho mọi người biết nha.

11. ddang94

ddang94 Youtube Master Race

Điên đầu với cái lỗi runtime 5. Mong các bạn giúp mình khắc phục:
    bị đến 2 lỗi cơ :|
    diss cái bot, game vẫn cứ chạy tỳ tỳ :|, phát bực :(

12. huykaka72

huykaka72 Youtube Master Race

hix, sao mình không cài đc C++2010. ai có bản cài Windown installer 3.1 ko cho tớ xin với. Hoặc gửi link thì kiểm tra xem link die hay chư nhá. Thanks all

13. minh_hien

minh_hien Youtube Master Race

run_time erro`13` hichichic buon wue` hihihi

14. 1000lanyeu

1000lanyeu Youtube Master Race

Khôi ơi : Ko biết sao dạo này cứ biến chao lên là dis hì khổ tâm log moi cả tay
    Rảnh vô fin lại nhé thax nhiều nhiều
    <Ai bị lỗi runtime là list bot voi nhân vật> còn cách khắc phục thì cha bít sao có máy chỉnh sửa tý là dc máy thì ko ???

---------- Post added at 15:43 ---------- Previous post was at 15:41 ----------

Khôi ơi : Ko biết sao dạo này cứ biến chao lên là dis hì khổ tâm log moi cả tay
    Rảnh vô fin lại nhé thax nhiều nhiều
    <Ai bị lỗi runtime là list bot voi nhân vật> còn cách khắc phục thì cha bít sao có máy chỉnh sửa tý là dc máy thì ko ???

15. gandatxatroi

gandatxatroi Youtube Master Race

tình hình là bạn khoi_hien này đi du lịch hơi bị lâu đấy, hơn 1 tuần trôi qua rồi mà vẫn chưa vào để kiểm tra bot được thì phải

16. butiem

butiem Youtube Master Race

Khôi ơi rảnh thì bạn fix lỗi '9' ha. Lỗi '9' Xuất hiện khi vào Kho Đồ 'Thủ Khố'.
    Cám ơn bạn.

17. TerryCod

TerryCod Youtube Master Race

Mình download bot về sử dụng thì lúc bấm vào file thì nó hiện vậy !
    Máy mình xài bản GHOST winXP của VN-ZOOM ( bản LITE )

18. acmarakit

acmarakit Youtube Master Race

Lỗi nghiệm trọng của freebot v.3:
    + không đánh mod ở những bãi mod đông, trừ khi mod nào đánh mình thì mình đánh lại
    + thỉnh thoảng báo lỗi không tìm thấy mục tiêu rồi đứng chơi, 1 lúc sau lại đánh
    + mặc dù đã lưu tọa độ train, nhưng nếu có bãi vàng hoạc đồ vật ở phạm vi ngoài tọa độ train cũng chạy ra nhặt. có lúc nhặt xong quay lại đánh, có lúc không thèm quay lại đánh
    + khi bị dis acc phải thoát bot và vào bot lại
    KH fix lại giùm mình những lỗi trên nhé

---------- Post added at 22:06 ---------- Previous post was at 21:57 ----------

A
    không biết có phải lỗi tại mod đông hay không nhưng cắm bot ở bãi Hung No và Bãi Ong bên Samarkhan thì bot không đánh
    fix lại giúp mình nhé

---------- Post added at 22:12 ---------- Previous post was at 22:06 ----------

còn nữa, mình chọn không chạy quanh khi hết quái nhưng vẫn chạy vòng vòng bạn ạ

19. kuhanten1010

kuhanten1010 Youtube Master Race

Lên LV 5 sẽ không báo lỗi này nữa! :)

---------- Post added at 22:30 ---------- Previous post was at 22:28 ----------

Lên LV 5 sẽ không báo lỗi này nữa!

20. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

tất cả các lỗi các bạn phản ánh đều đã có mem khác trả lời, có cái có cách khắc phục tạm thời có cái không, nhưng vấn đề đó K đã fix xong --> đang test lại phần buff vk 2 của eu + chuyển đồ khi pet đầy ok là sẽ update liền.

Trước khi nêu vấn đề các bạn nên tìm và đọc trước (đừng chỉ vào page 1 + page cuối cùng) --> toppic là để report lỗi nếu các bạn post đi post lại 1 vài vấn đề K sẽ rất khó để tổng hợp lỗi