[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. atulavy

atulavy Youtube Master Race

<<TÌnh hình chạy thử bản mới này của K.h và thấy có 1 lỗi :
    Khi khởi động game bình thường cho 1 acc thì đánh rất tốt ...
    Thử khởi động game = run as bot acc thứ 2 thì vửa vào acc thứ 2 thì disconnect luôn acc 1 ...
    Mong K.h test lại chức năng này ... ( mình xài Xp Sp 3 đã cài đầy đủ các thứ )
    User 2 quyền Limited >>
    mình nghỉ ban chạy nhầm đấy.Free bot ko giống như các bot thu phí cùng chạy trên một lần khởi động(mình ko bít phải nói sao).có thể hiểu là bạn muốn chạy bot cho acc thứ hai thì bạn phải chạy hai "con bướm của KH chứ ko thể chạy cùng lúc trên một con bướmcua KH heheh.."

---------- Post added at 17:37 ---------- Previous post was at 17:33 ----------

Mình mới chuyển qua bot free cua KH.thấy chả EU phù thủy đánh ok.qua china KK buf ok.nhưng lại hay ngắm quái đánh được một skill lại đứng nhìn rùi mới uynh tip.Nhìn sốt cả ruột.có pác nào bị như vậy ko

---------- Post added at 17:40 ---------- Previous post was at 17:37 ----------

Tình hình là nhận quái chậm hoặc là có thể ko nhận ra dó là quái vật.mong được khắc phục sớm thanks

---------- Post added at 17:47 ---------- Previous post was at 17:40 ----------

<<anh nào chỉ em với,làm sao chơi đc 2 acc voi bản free này vậy.em cứ log 2acc thì acc đầu bị dis liền.chỉ em với,em cảm ơn >>.
    Ban chạy hai acc thì chạy hai con bướm nhé

2. damtrungdu

damtrungdu Legend of Zelda

tôi thấy đánh ngon, nhặt đồ bằng tay tốt ( các bạn cứ chọn nhặt tất cả rồi sau đó bỏ những thứ không cần nhặt đi thì sẽ không sót đồ) chỉ thỉnh thoảng không nhận char phải log lại và khi hết buff thì thuơng đơ ra vài giây rồi mới buf và đánh tiếp

3. acmarakit

acmarakit Youtube Master Race

không biết mọi người có bị như mình không, khi dùng bản 3.0 thì không bị dis bao giờ. down bản 3.1 từ tối qua đến giờ dis khoảng 4 lần rồi( trừ 1 lần sv bảo trì). cứ được 1 lúc là dis. chắc được khoảng 30p-1h gì đó là dis. hơn nữa bản 3.1 vẫn bị lỗi target mod. cứ đánh 1 lúc báo lỗi không tìm thấy mục tiêu rồi đứng chơi 1 lúc rồi lại đánh tiếp. nhặt đồ vẫn bị lỗi như bản 3.0 là hay nhặt ngoài tọa độ đã lưu. Mong Khôi giúp ae thì giúp đến cùng. fix lại giúp mình chút nhé>

4. vangdanh1

vangdanh1 Youtube Master Race

sao khoi dong game no cu Error the ai bjk chi rum` cai'

5. mrt1304

mrt1304 Youtube Master Race

sao k nhặt đc đồ các anh ơi chỉ em với

6. handoiviyeu

handoiviyeu Youtube Master Race

Khôi ơi!sao máy mình bị lỗi Run time Error 5 là sao vậy.Có ai bị lỗi này giống mình không chỉ giùm mình cách khắc phục lỗi này nha.
    Cám ơn khôi va mấy bạn nhiều.

7. no1b4me

no1b4me Mr & Ms Pac-Man

Tôi cũng hay bị lỗi dis sau khi bot được 1 lúc.

8. atulavy

tui cũng bi dis như vậy.log vo để ý thì thấy hay bị đứt đường truyền mạng.ko bít có liên quan ji ko?

9. caothudeche

caothudeche Youtube Master Race

Bác chủ thớt kiểm tra lại xem quái 10x bên Alexandria bot ko bắt. Mình chuyển sang cho đánh là dis bot

10. chienxuyen

chienxuyen Youtube Master Race

sao bot ko tu danh quai ma khi quai danh no moi bat dau danh sua lam sao bay gio train cham lam

11. damquangthao

damquangthao Youtube Master Race

sao Bot k nhặt đồ bác K ơi, fix dùm em cái

12. MrHot

MrHot Youtube Master Race

hx, tình hình là bot được 1 lúc là bị dis, mong pro dành chút thời gian fix cho a e đỡ khổ. Thanks so much

13. acmarakit

tình hình là mình mới mua con thú nhặt đồ. thì bot khá ngon. target quái khá nhanh. nhưng vẫn bị 1 lỗi nghiêm trọng nữa là hay dis ( bản 3.01), cứ khoảng 1h là dis. mà dis vào tầm 2h chiều đến 5h chiều là bó tay luôn rồi. còn bản 3.0 thì vào toàn báo lỗi "13"
    mong Khôi fix lại sớm cho anh em yên tâm cắm bot làm việc nghe:D

14. atulavy

chienxuyen
    Trang cá nhân
    View Forum Posts
    Tin nhắn
    View Blog Entries
    View Articles
    Add as Contact
    GameVN Member
    Lính mới

Ngày tham gia 16-02-2011
    Bài viết 3 Rep Power 0 bac khoi em hoi voi
    sao bot ko tu danh quai ma khi quai danh no moi bat dau danh sua lam sao bay gio train cham lam Trả lời Reply With Quote (((( ban thu thoat bot rui vo lai xem duoc ko)

15. guyrados

guyrados Youtube Master Race Lão Làng GVN

Góp ý lỗi nhỏ nhưng nguy hiểm : Có lúc đánh xong rơi gold ra, em nó target quái khác liền, thành ra bị giằng kéo giữa đánh quái mới và nhặt đồ ! Thế là cứ đứng đó hiến máu nhân đạo cho đến khi đồ biến mất, nếu không chết !

16. nhj_saker

nhj_saker Mr & Ms Pac-Man

Sau mấy ngày test bot , em có vài nhận xét nhỏ :
    1.Bot đánh tốt . khá ổn định ( em log 2 bot tren 2 user , trung bình 4h mới dis 1 lân ) :D
    2. Các bạn muốn nhặt đồ cần chọn " Nhặt hết tất cả " rồi không nhặt gì thì bỏ đi ( pt 8 nó mới nhặt , đánh solo thì " ta không cần gold " =)))
    Hi. ý kiến của e chỉ có vậy. em chỉ test đơn giản . cảm ơn anh vì con bot pro we'. :D

17. moon_og

moon_og Youtube Master Race

Bot ko biết né vật cản T_T train trong DHTD cực thấy bà luôn :-<

18. acmarakit

còn 1 vấn đề nữa là bản 3.01 mình cứ gọi ngựa ra là dis. Khôi xem lại giúp mình nhé

19. sky_007

sky_007 Youtube Master Race

Em lv cùi lại nghèo k co narsun k đồ thời trang, muốn đánh wai ngon và nhặt đồ good thì lập pt chia đồ, muôn log nhiều hơn 1 acc thì tạo Use limited (cái này nói nhiều rồi ). Nói chung là với nhưng tính năng feebot đang có là dùng ok không có gì phải phàn nàn. Chỉ còn có tỉ lệ dis là còn hơi cao. k an tâm treo máy đi ngủ dc :D phải ngồi canh thôi.

20. ngocdatinh

ngocdatinh Youtube Master Race

cam on khoi nha ^^
    . the la co bot dung oài