[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. onlylove020993

onlylove020993 Youtube Master Race

anh Khôi ơi!!! anh xem lại dùm em cái, sao tự nhiên acc bow của em có cây bow sun(nhận trong event gistcode của GM) log vào bot không được vậy anh. nó bảo: " hòm đồ hoặc nhân vật có item lạ nên không tìm thấy cấu hình của nhân vật". mong anh hoắc các pro chỉ giup tks

2. trungvip10b1

trungvip10b1 Mr & Ms Pac-Man

Các pác ơi cho em hỏi chút. Em dùng win7 pro, sau khi đã cài đầy đủ mọi thứ vào rồi mà vẫn bị runtime error 5 invalid produre call or argument là sa:(( mong các pác chỉ dẫn, em xin cảm ơn :((

3. vesithanh

vesithanh Youtube Master Race

Rất Cảm Ơn...Thành Thật Cảm Ơn Bạn...!

4. onlylove020993

onlylove020993 Youtube Master Race

sao mà xóa dc bạn, mình vào nó báo lỗi là có item lạ thế là mất luôn cái hình con bướm, làm sao mà để cài đặt đc vậy

5. tunglouistn

tunglouistn Youtube Master Race

6. conguyen1204

conguyen1204 Youtube Master Race

minh bi loi~ skillpacket.txt
    ai chi minh sua loi nay dj .:((:((:((:((:((:((
    minh chi bi mot acc thui
    may acc khac log bot ninh thuong khong hiu~ tai sao may bua~ truoc log acc binh thuong ma sang day log acc ko dc .ai giup dum` cạ

7. locphamqn

locphamqn Youtube Master Race

tui bi tinh trang nay bot dí 5 phut 10 phut. 1 phut toi tim hieu thi cu het 1 cuc mân or máu 50 bình thì bị dí ko thay the dc. tui tach 5 binh mana danh het 5 binh dis ai chi dum tui kho lam roi

8. locphamqn

Tui bi tÌnh trẠng 1 phÚt dÍ 5ph dis 10 phut dis. Tim hieu ly do la cỨ hẾt 1cuc mana hay mÁu la nÓ dis thÔi. Tui tÁch mana ra 5 bÌnh bỎ vÀo khi ĐÁnh hẾt 5 bÌnh mana ĐÓ lÀ nÓ dis cÓ ai khẮc phỤc ĐƯỢc ko. ChỈ giÚp tui vỚi

9. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

khôi đã tìm ra nguyên nhân của mấy cái vụ này. chính xác là những char lv cao packet thông tin nhân vật hơi khác một chút nên mọi người mới bị tình trạng trên.

10. locphamqn

khoi oi hoac ai do tra loi giup minh van de ve het cuc mana bo trong cho phim tắt T la nó dí tó tách 2 bình bỏ vào la dis liền lý do gì đây

---------- Post added at 12:15 ---------- Previous post was at 12:08 ----------

chỉ mình fix nhanh dùm chút chứ kiểu này gần thi cử mà ko có thời gian thì làm sao đây đánh tay thi ko ngồi máy được giúp dùm đi các bạn

---------- Post added at 12:28 ---------- Previous post was at 12:15 ----------

lam du moi cach cai lai win tét du thu dow lai bot xoa sro dow lại và làm lại củng bị là sao giúp dùm đi tốn time qua đã tét 2 ngày bít rõ lý do nhưng ko khắc phục được

11. conguyen1204

conguyen1204 Youtube Master Race

vay bay h sua~ lam` sao anh K . hok le~ char lever cao hok xai dc bot ah` huuhh

12. _[V]iolet_

_[V]iolet_ Legend of Zelda

Cho mình hỏi lỗi này là bị gì vậy ?? Minh chơi ngoài tiệm net có GSM.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      97 KB
      Đọc:
      48
  13. adoni

adoni Youtube Master Race

Mặc dù chưa thử nhưng vẩn cảm ơn bạn Thiên Khôi nhiều nhé.

14. bnkhanh

bnkhanh Youtube Master Race

mình thì khác chút, số là mình chỉ có nhặt mấy đồ cấp 8 rồi xay đồ lấy nguyên tố mà nó cũng hiện cái hộp thông báo "không đọc được thông tin nhân vật. hòm đồ hoặc nhân vật có item la. Hãy kiểm tra lại". Vậy là sao hả Khôi? nhờ mọi người giúp. Mình có anh ban sau khi nhận nv xong cũng ko bot được luôn win lv65.

15. nhj_saker

nhj_saker Mr & Ms Pac-Man

lâu quá chưa thấy up bản mới àk anh ơi. anh fix lại phần tọa độ đi. để tọa độ 10 rồi mà nó cứ đánh quái ở xa tít mù khơi. bot bên alex toàn phi ra solo voi 4 5 em nhóm như super men. như dơ lv lun. với cả phần nảun nũa a ạk :D

16. killingone

killingone Youtube Master Race

Bạn thoát Bot rồi chạy lại Bot là ok

17. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

hix, vẫn chưa có update bot mới ...

18. bocdau

bocdau Youtube Master Race

Lỗi là như sau:
    - Bot tưởng nhầm "Tên trộm của thương hội" là quái và bem, mà bem nó chẳng khác gì giết người và bị red níc!
    - Bắt tên trộm của thương hội Là nhiệm vụ nhận ở Trường An và bắt trong Lăng mộ, nó đi theo người chơi kể cả khi dịch chuyển qua cổng dịch chuyển, vì thế nó có thế đi cùng người chơi ở khắp nơi, train ở đâu cũng có thế bị red, mà đã bị red nó bem thì tỉ lệ rớt đồ là rất cao, cực kì nguy hiểm!

Mong anh Khôi tìm và fix lỗi trên, xin cảm ơn!
    Xin gửi ít hình ảnh của Tên Trộm:

19. maichoi9x

maichoi9x Youtube Master Race

có ai dùng bot mà vẫn nhặt đồ bt dc ko cho mình xin cái ảnh lúc thiết lập với.cả dùng pet và ko có pet nhặt đồ pls :-s

20. huynhvanphivu

huynhvanphivu Mr & Ms Pac-Man

mấy pro ơi cho em hỏi, dạo này em bot ở karakoram hoặc xung quanh nó được chưa đến 5' là dis oài, có ai bị giống em ko? nếu có mà fix được chỉ em zới