[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. tunglouistn

tunglouistn Youtube Master Race

Sao mọi người hay bị lỗi thế nhỉ :(. Mình cài từ đầu đến giờ có bị lỗi gì mấy đâu. Chỉ bỏ sót ít gold và thỉnh thoảng bị ngắt kết nối thui.

2. taohiencuong

taohiencuong Youtube Master Race

haha, vãi thật, lúc trước cài win7 log bot không bị gì, giờ cài lại win 7 log game thi bị x-trap, pác nào có cao kiến giúp dùm tí

3. duongthan

duongthan Youtube Master Race

2 hôm nay cứ ấn bắt đầu là djs game . ko hiểu sao hết

4. le_ducanh2009

le_ducanh2009 Youtube Master Race

có ai có bản update dau truong danh vong không cho em cai link

5. Aqua85

Aqua85 T.E.T.Я.I.S

Chỉnh sao để nó lụm đồ vậy các bạn ???

6. QUANGMY92

QUANGMY92 Mr & Ms Pac-Man

Em mới chơi Sro nên hok bik bot, cái video của chủ thớt đã làm theo nhưng nó hok tự bot đc, cứ đứng im ra, lỗi font nữa mà hem bik chỉnh sao, ai chỉ giúp với, thanks....................................

7. huytkclxyz

huytkclxyz Youtube Master Race

của em vào đc bot rồi mà bot ko nhận nhân vật...out bot char của mình vẫn đứng chơ như chẳng liên quan đến nhau ấy :(

8. QUANGMY92

char cua mình, mình hok có bỏ skill hỗ trợ vào, chua đến 32 nên chưa lướt đc, cậu có thể chỉ dẫn rõ giúp mình đc hok, đã lấy tọa độ, làm tất cả nhưng nó hok bot T_T, cậu có thể chỉ mình là: bước 1 : như thế nào, bước 2:...............
    Mình cảm ơn nhìu lắm....................

9. huytkclxyz

huytkclxyz Youtube Master Race

mình vào bằng bot rồi,chọn khởi động game oy...nhưng sau đó nó hiện cái bảng game như bình thường,mình fair click vào chữ"Bắt đầu" nó mói load chứ bot ko tự load=> bot ko nhận đc nhân vật...ai giúp mih với...

10. QUANGMY92

cảm ơn cậu đã chỉ dẫn, để xem như thế nào đã, nó mà đơ đơ nữa thì nghỉ luôn cho gòi........................

11. linhvanngoc

linhvanngoc Mr & Ms Pac-Man

bạn chọn sikroad.exe à ;)), chọn lại sro_clien.exe :P

12. TâmMa03

TâmMa03 Youtube Master Race

khoi oi giúp minh voi sao minh tải bot về mà ko chạy đuoc la sao.Bot bảo la trong thùng đồ co intem lạ ma mình da lột hềt đồ ra rồi vẫn ko chay duoc

13. hoanghuy_12d

hoanghuy_12d Youtube Master Race

Cái vấn đề này mình cũng đang thắc mắc:sao bot nó cứ báo trên người và thùng đồ có Item lạ,mà bị dính rất nhiều nhân vật dù có những acc cả năm mới sờ vào,trống hoác,trần truồng mà vẫn bị.Đến bó tay!!!
    Chỉ cách khắc phục hộ với!!!!!!!!!

14. chocontn87

chocontn87 Youtube Master Race

trước hết xin thank ban cái nè. auto đanh rất nhanh và êm, mình chỉ có góp ý nhỏ 1 chổ là. khi đang bot mà bị ngắt kết nối thì bạn phải thoát bot và mở lại để vào game, vào game rùi thì khi nhấn bắt đầu bot là lại bi ngắt kết nối. phải reset lại máy mới bot được như vậy thì hơi phiền phức. ko bít có bạn nào giống mình ko. bạn xem sữa đựoc ko. thank bạn nhìu :D

15. winglove8751

winglove8751 Mr & Ms Pac-Man

mình từng xài qua 1 số BOT của SRO, cái lỗi của bạn mình gặp qua ^^ :D , không hỉu sao những cái BOT mình xài qua đều có lỗi đóa, thường là phải reset máy mới hết ...ngoài ra bạn có thể là setting BOT lại từ đầu sau đóa mới save lại chứ đừng dùng lại file save setting Bot của char mà bạn vừa bị lỗi này ...:D

16. tunglouistn

tunglouistn Youtube Master Race

Hihi. Hum kia trước khi vào game làm 1 trận đế chế trước. Sau đó và game thì bot chạy ngon không bị ngắt kết nối. Thử mấy lần rùi đều đc cả. Bạn nào hay bị như vậy thì thử xem có ăn thua gì không :D

17. kiet870920

kiet870920 T.E.T.Я.I.S

Mình xài bot cũng khá ngon nhưng nó ham đánh quái hơn là lụm đồ :)) giải quyết sao đây @@

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 26/6/11
  18. huan_xp

huan_xp Youtube Master Race

- lỗi này là bạn chạy bot rùi thì ko thể chạy thêm đc silkroad.exe or SRO_Client
    - muốn chạy nhiều acc thì chạy các noob bán hàng rồi mới chạy acc bot , bot này chạy tối đa đc 2 acc bot
    - hôm nay ko hiểu sao toàn bị dis bot liên tục đến khi hết dis thì bot đứng im ko chịu buff , out ra vào lại thì bị lỗi trên người có item lạ , mọi hôm vẫn bot bình thường giờ làm cách gì đẻ bot tiếp đây

19. BooKute

BooKute Youtube Master Race

Cảm ơn bạn. auto xài rất tốt.
    Bạn nào cho mình hỏi cách cài bot bar đàn bulf mana với.
    Cảm ơn nhiều nha

20. QUANGMY92

lỗi font, mình đã cài cái font có sẵn trọng thư mục gòi mà nó vẫn bị lỗi, ai chỉ giúp cái.................