FreeBot (version 2 Test)

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi khoi_hien, 2/8/10.

1. melodybinh

melodybinh Youtube Master Race

Bản BOT này có nhân vật BOT được có nhân vật ko BOT được kon EU BOT bình thường còn con China ko BOT được cứ bấm bắt đầu là dis( 2kon đều đánh ở tầng 3). Cắm BOT EU thì mình thấy 1 số lỗi:

* Không về tâm khi hết quái nên train ko hiệu quả ở bãi quái ra chậm.
    * Không bơm HP thú nuôi.
    * Khi về thành auto PT bị lỗi.
    * Thỉnh thoảng skill thuật bối tử thiên, bot vẫn ôm gậy chờ delay.(bị nhiều ở lần buf thứ 2).
    TKS pác.

2. dkrongkon1

dkrongkon1 Youtube Master Race

BOT ngon lắm, nhặt đồ Good. BOT cả ngày không dis. các bạn muốn hạn chế dis nên Bot bằng 1acc FreeBot thôi, BOT wa user limit nha! Admin thì log 2 acc bằng vnbot party. Good lắm đó.
    @khoi_hien: thì bạn chỉ cho mình set 1 cái thư mục bất kỳ nào đó chạy = quyền admin trong user limit. tại vnbot party chạy trong user limit nó báo lỗi chỉ đc chạy = quyền admin đó khôi!
    Thân!

---------- Post added at 17:08 ---------- Previous post was at 17:06 ----------

à nãy tự nhiên dis, tưởng BOT dis nhìn lại thì vsro bảo trì tới 17h30 :(:( rầu quá không bít bảo trì xong có bị gì ko :((:(( BOT ko chạy đc là cắn lưỡi hic!

3. melodybinh

pác đoán việc như thần hix hix:((

4. julynine

julynine Youtube Master Race

Bảo trì xong! và không log được game = bot nữa hu hu cả Free bot lẫn VnbotFree. Có ai Bot được không??

5. melodybinh

Bản 2.0.1 vẫn BOT được mà, còn bản trước thì hok:((

6. mongvothuong

mongvothuong Youtube Master Race

we, ban bot nay dung` tot chu'. sao minh thay sợ sợ wa

---------- Post added at 18:32 ---------- Previous post was at 18:29 ----------

ban bot nay xai thế nào các bạn ơi? sao mình thấy ớn ớn quá.

---------- Post added at 18:36 ---------- Previous post was at 18:32 ----------

ủa. sao no' lại khong tự động buff hỗ trợ nhỉ, chỉ buff dc 1 lần đầu thôi,

7. linhzeutn

linhzeutn Youtube Master Race

cho hỏi em đánh ĐC MS thì khi train solo có dùng được 2 vũ khí không ? Tức là buff tỏa thần thánh tuyên dù và thánh âm rùi rút nỏ ra bem. Bác nào trả lời và hướng dẫn hộ em cái

8. julynine

julynine Youtube Master Race

hiz hóa ra là vậy :P Mình vừa down bản 2.0.1 Bot cái nào

9. dkrongkon1

dkrongkon1 Youtube Master Race

kaka, BOT 2.0.1 vẫn xài đc mà :) hên quá ko phải cắn lưỡi
    à mà em còn nhỏ lắm mới 3 tuổi à nên đừng kiu pác :X:X

---------- Post added at 20:52 ---------- Previous post was at 20:49 ----------

nếu bạn ko tin tưởng có thể ko xài mà! đâu ai ép bạn xài đâu :P:P:P

10. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

huhu mua con khỉ mà tưởng nó nhặt ngon, cắm bot lúc nãy vừa mở lên thấy 2, 3 lo LKD liền nằm rải rác ở bãi mà con khỉ nó đứng nhìn :(( set cho nó nhặt tất cả mà. Còn chức năng chuyển đồ pet sang ngừoi khi đầy kô hoạt động thì phải. Để cho nó đầy mà mãi kô thấy nó chuyển gì :-<

11. nupakechi

nupakechi Youtube Master Race

Bảo làm sao cứ load game là cứ bị văng client ra hoài ah >.< . Anh K có thể up bản fix lỗi mấy con pet Event được không hic =.-' !

12. dungdung1

hôm nay vao game định chạy lên bải train cắm bot nhưng có 1 cái là... cứ lên ngựa cưỡi là dis làm mất của em 1m tiền ngựa cuối cùng fải chạy bộ lên bãi =))

---------- Post added at 23:23 ---------- Previous post was at 23:20 ----------

bản 2.0 mình vẫn dùng ầm ầm ;))

13. boycampha936

boycampha936 Youtube Master Race

thanks khoi_hien minh ngheo toan dung boss free ko co chuc nang nhat do nhieu khi thay do roi cam bos nhung k lam gj duoc gio thj yen tam di ngu? roi

14. kythuatvien

kythuatvien Youtube Master Race

Còn cái vụ lên ngựa chắc cú là lỗi rồi, mình cũng bị nên không chạy bằng ngựa.
    K_H ơi, lúc trước nó không lùa quái, sao lúc này lùa quái quá trời luôn, phù thủy mà lùa quái. khakha :D.
    Fix cái này nha.

15. dungtran7712

dungtran7712 Mr & Ms Pac-Man

test nhặt đồ = tay bản 2.0.1 có sao đâu, nhặt vàng bé vàng to bình thường !!!
    À mà sao cái antivirus cứ giết nhỉ, nếu mà bị hack thì các bac đừng hiến sp nhé :((
    em down trang 1 mà :-s

Chỉnh sửa cuối: 7/10/10
  16. dungdung1

mà bác K cho e hỏi là chức năng Uống máu cho pet có hoạt động đc kô thế mà e kô tick vào nó kô uống máu cho con pet toàn die :(

---------- Post added at 00:07 ---------- Previous post was at 00:06 ----------

bác nói thế khác nào nghĩ bác K sẽ hack đồ của bác? Sợ thì đừng bác đừng xài :-s

17. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

mấy bữa nay bận we, lại chuẩn bị chuyển chỗ ở nên ít time. mọi người thông cảm giùm K (cả việc update bot + trả lời các thắc mắc của mọi người)

18. hatrunghuy

hatrunghuy Youtube Master Race

Sao em chạy freebot trên user limit thì nó báo lỗi runtime error '75'.ai bị lỗi này có cách nào khắc phục không vậy ?

19. Darkera

Darkera Mr & Ms Pac-Man

đã cài đầy đủ vc++ và library file chưa bạn?

@Khôi: char PT/MS thì nó chỉ cầm nhất bổng mà buff xong rồi nhìn quái bem. bot char china thì ổn, còn EU thì hơi đuối phần đổi vk

20. dungdung1

hay thật hôm nay đang bot thì bị đis. Vào lại ấn Bắt đầu lại kô đc, cứ ấn bắt đầu là dis. không hiểu sao nữa. Vnbot cũng đang xài bt thì từ lúc đó cũng kô xài đc nữa. nản